เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:44:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ป๋าเสือ (Tiger wut)  (อ่าน 2878 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:22:16 PM »

เนื่องในโอกาสวันคล้ายวันเกิด ป๋าเสือ  ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้ ป๋าเสือ  จงมีแต่ความสุข ความเจริญในธุรกิจการงาน หวังสิ่งใดขอให้  สมปราถณา ไม่เจ็บไม่

จน สุขภาพแข็งแรง แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆครับ  หลงรัก

ไหว้   -ขอบคุณครับพี่จอย ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ป๋าเสือ (Tiger wut)
ขอบคุณครับคุณยอด

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:24:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เสือ สุขกาย สบายใจ ครับ  ไหว้ Cheesy

ไหว้  ขอบคุณครับ

...แฮปปี้เยอะๆครับ

ขอให้มีความสุขกับครอบครัวที่อบอุ่น และเพือนๆที่รักทุกกกกคนครับ

ไหว้ ขอบคุณพี่น่อยครับ

พาหุง ชินบัญชร  http://www.youtube.com/watch?v=MOff2TI7iF4&feature=related

สุขสันต์วันเกิด ครับ คุณเสือโฮก .. ขอให้คุณพระคุ้มครอง ให้มีความสุขในชีวิต มาก ๆ นะครับ.  Cheesy

ไหว้  ขอบคุณครับพี่โร้ด

HBD. คร๊าฟฟฟฟ

ไหว้  ขอบใจน้องชาย  ขอให้ขายกาแฟดีดีนะ  ว่างจะขึ้นไปแอ่ว

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:29:17 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เสือ  ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณตี๋

สุขสันต์วันเกิดครับ

ไหว้ ขอบคุณครับลุงปู  ว่างจะลงไปเยี่ยมนะ  Wink

มีความสุขละสุขภาพดีครับ. ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณWILLYSรักในหลวง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณSkydiver_รักในหลวง

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:33:38 PM »

ขอให้สุขภาพแข็งแรง
เงินทองไม่ขาดมือ
การงานเจริญก้าวหน้า
มีความสุขในวันคล้ายวันเกิดครับพี่เสือ

ไหว้ ขอบคุณครับน้องอั้ม

ขอให้มีสุขภาพกายและสุขภาพใจที่แข็งแรงตลอดไป 
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ไหว้ ขอบคุณครับคุณGuns'Fans(Jedth)

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เสือ  หลงรัก
ไหว้ ขอบคุณครับครูดำ

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้มีความสุขมาก ๆ เฮง ๆ รวย ๆ ครับ ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณwut_highways  รวยๆเฮงๆ เช่นกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด...น้องเสือ

ไหว้ ขอบคุณครับป๋าติง

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:41:07 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าเสือ

ไหว้ ขอบคุณครับ น้าแป๋ง

สุขกาย สบายใจ  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ...." คุณ Tiger Wut ".... ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณ SA-KE

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เสือ

ไหว้ ขอบคุณครับคุณ ชัย

Cheesy ขอให้สุขภาพแข็งแรง ทั้งครอบครัวนะครับ  Cheesy

ไหว้ ขอบคุณครับคุณโทน  ขอให้มีความสุขทั้งครอบครัวเหมือนกันครับ

สุขสันต๋วันเกิดครับ

ไหว้ ขอบคุณครับพี่

...สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา...
...สุขสันต์วันเิกิดครับ...

ไหว้ ขอบคุณครับคุณvisith

HBD ครับ

ไหว้ ขอบคุณครับคุณMP 436

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เสือ. ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณณัฐ

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:54:13 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ...น้าเสือ

ไม่เจ็บ  ไม่จน

ไหว้ ขอบคุณครับพี่โหน่ง  ไม่เจ็บ ไม่จน เช่นกันครับพี่

ขอให้มีความสุข สมหวังทุกสิ่งครับ       ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณอนัตตา

สุขสันต์วันเกิดนะครับ มาช้าหน่อยนะครับ

ไหว้ ขอบคุณครับคุณJJ รักในหลวง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ขอให้มีความสุขมาก ๆ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา  มีเงินทองใช้ไม่ขาดสายครับ   ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับคุณSttihipong รักในหลวง

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:55:48 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่เสือมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้ หลงรัก

ขอบคุณครับเอ๋  ว่างๆจะไปแอ๋วเจียงใหม่

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 08:56:29 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ไหว้ ขอบคุณครับ

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 09:28:46 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่Tiger wut  ขอให้มีความสุขมาก ๆ คิดสิ่งใดของให้สมปรารถนา  มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือครับ   ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 10:02:10 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2012, 11:55:04 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เสือ...

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานครับ... ไหว้
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 07:52:17 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่Tiger wut  ขอให้มีความสุขมาก ๆ คิดสิ่งใดของให้สมปรารถนา  มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือครับ   ไหว้

ไหว้ ขอบคุณครับ ๒ รอบเลยครับ   คิก คิก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม

ไหว้  ขอบคุณครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่เสือ...

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน...

ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานครับ... ไหว้

ไหว้  ขอบคุณครับหมอรุท สมพรปากครับ

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2012, 08:10:47 AM »

HBD ครับพี่เสือไม่ได้พบพี่ซะนานเลยครับ  ไหว้

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 10:13:24 AM »

HBD ครับพี่เสือไม่ได้พบพี่ซะนานเลยครับ  ไหว้

ไหว้  ขอบคุณมากครับ  ถ้าไม่โอกาสคงได้พบกันนะครับ  Wink

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์