เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 08:19:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เก็บมาฝากครับ......ใครฆ่าเขา  (อ่าน 1767 ครั้ง)
w@tt
Hero Member

คะแนน 2

« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 12:27:14 PM »

คืนนั้นเป็นคืนที่เงียบสงบและเปล่าเปลี่ยว
เขากำลังวางหูโทรศัพท์ ขณะผมเดินเข้าไป เขาชวนให้
ผมนั่งกินเหล้า กับเขา เราคุยกันเรื่อง
ตลกขบขัน บางทีก็เป็นเรื่องของเพื่อนฝูง รวมทั้งเรื่อง
สัพเพเหระมากมาย แก้วแล้วแก้วเล่า เรื่องราว
ที่เขาเล่ามาทำให้ผมนึกถึงเพื่อนสมัยเด็ก ๆ เสียงหัวเราะ
เริ่มพรั่งพรูออกมา เรื่องเก่า ๆ ที่ผมเคย
ทำร่วมกับเขามา เขายังพูดถึงเพื่อนอีกคนที่เคย
ชกต่อยกับเขาสมัยเด็ก ๆ แล้วคนรักเก่าของผม
ก็เข้ามาห้าม และบอกให้เพื่อนคนนั้นคืนหนังสือ
เขาเป็นคนแย่งชิงไป เขาเป็นเพื่อนที่ผมรักมาก
เพื่อนอีกคนนั้น ทำธุรกิจร่วมกับเขา
แต่ในขณะเดียวกัน ก็เกลียดเขามาก เป็นเพื่อนที่เลว
เลวกับเขาหลายครั้ง แต่เขาไม่สนใจ เขาให้ข้อคิด
กับผมหลายเรื่อง เมื่อเห็นว่าดึกแล้ว ผมเดินไปส่งเขาที่รถ
เขาบอกให้ผมไม่ต้องเป็นห่วงว่าเขาเมา
ผมมองเขาจนเขาขับรถออกไป แล้วผมจึงขับตาม
แต่เขาขับรถเร็วมาก จนกวาดสายตาผมไป ผมร้อนใจมาก

จนถึงที่เปลี่ยวแห่งหนึ่ง หัวใจเต้นรัว ผมหยุดรถที่มุมตึก
เพื่อเดินเข้าไปหาเขาที่รถ คิดว่าเขาคงเมามากผมเห็นชายคนหนึ่ง
ดึงและกระชากเขาออกจากรถ ฟาดเขาด้วยไม้ท่อนโต
ครั้งแล้วครั้งเล่า ปากก็พร่ำแต่ตะโกนด่า
แก้แค้น ! แกมาขัดประโยชน์ฉันทำไม?!? ผม
แอบมองอยู่ มือสั่น หัวใจแทบหยุดเต้น ผู้ชายคนนั้นคง
เกลียดเขาเข้าไส้ ถึงได้ฆ่าเขาอย่างโหดเหี้ยม
ผมมองไม่เห็นฆาตกร ตรงนั้นมืดมาก
เขาตาย เลือดไหลนองไปที่พื้น ผม
แทบจะทรุดลงตรงนั้น ผมช่วยอะไร เขาไม่ได้เลย ผมไม่รู้ว่าใคร
เป็นคนฆ่าเขา
------------------จบบริบูรณ์------------------
  *******ลองทายสิว่าใครฆ่าเขา*******

think.......................................

อ่านบรรทัดเว้นบรรทัด แล้วจะรู้ว่าใครฆ่าเขา :O

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
evil 01
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 12:25:18 PM »

อ้าว...เพื่อนรัก หักเหลี่ยมโหด นี่หว่า Grin
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 05:10:50 PM »

คิดได้งัย Huh Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 05:21:13 PM »

คิดได้งัย Huh Grin

หมายถึงเรื่องที่เล่า หรือรูปที่โพสเจ้าคะ :Smiley

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

I am dying... -*-

JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2004, 07:19:20 PM »

เยี่ยมมากครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 10:35:42 PM »

Grin ...ไอ้หนุ่มรักแร้ขาวชวนสยิว...เป็นคนฆ่าคร้าบบบบ...เห็นรูปใจหายโหม๊ดดด... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
rapala
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2004, 11:56:42 PM »

มัวแต่ดูรูป  Cheesy เลยไม่รูว่าฆ่าใครไปบ้าง Tongue
bembem
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2004, 12:15:37 AM »

Grin...โถ้ ! นึกว่าเว็บอนาจารซ่ะอีกเห็นทีแรกตาค้างเลยอึ้งไปชั่วขณะไม่นึกว่าจะออกมาแบบนี้หมดเลย... Grin
หน้า: [1]
  พิมพ์