เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:28:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีใครใช้ Infinity กันเลยเหรอครับ  (อ่าน 2177 ครั้ง)
คาเฟ่-99
Full Member

คะแนน 1

ปืน คือคำสั้นๆที่มีความหมายสำหรับผม

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 11:14:34 AM »

อืม ปืนสวยครับ ชักคันไม้คันมือ อยากขอป.3อีกซักใบแล้วซิ

ไม่จน-ไม่เครียด-ไม่กินเหล้า
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 12:35:47 PM »

เห็นพูดกันแต่ STI ไม่รู้ว่ามีใครใช้ Infinity กันมั่งมั้ยครับ มันไม่ดีหรือ ใครมีรูป ขอชมบ้างนะครับ

ปืนดี แต่ไม่ดีเรื่องการตลาดครับ
เห็นรูปนายโทนี่ยิ้มหวานแล้ว เริ่มเข้าใจว่าทำไมสาวตรึม เพราะยิ้มหวานน่าเอ็นดูนี่เอง... Grin

Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
zerosocool
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2006, 01:16:22 PM »

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะครับ
พี่ Tonyman  ......ลงกล่องได้แบบพอดีเลยครับ แน่นเลย ....สวยดีครับ น้ำลายหก..... แต่คงจะเหมือน พี่ Choltit  บอกไว้ว่าพี่ยิ้มหวานกว่า สาวๆคงจะใจอ่อนมิใช่น้อย Grin Grin
พี่ Phoenix ครับ จากราคาแล้ว ผมคงจะต้อง หยอดกระปุกหมูตัวใหญ่  หัวเราะร่าน้ำตารินอีกนานครับกว่าจะซื้อได้  ......เรื่องไป กทม. คงอีกสองอาทิตย์ครับ ....
พี่ Tiger wat ครับ คู่หลังที่ว่านี้ ถ้าอยากได้ดุลน้ำเสียงที่ เป็นตัวเป็นตน และมีความพริ้วไหว มากกว่า Infinity แนะนำให้ลองหา JM LAB ครับ รับรองจะติดใจ Grin Grin Grin

เนียนๆ ไว้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์