เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:17:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพมิตติ้งทีมงาน อวป. ภาคใต้  (อ่าน 6921 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:22:53 AM »

Grin ว่าแต่แรกวาพี่ชัชโทรมาผมไม่ได้รับสาย โทรกลับไปตอนหัวเช้าเป็นระบบฝากข้อความ ไม่ทราบว่าท่านพี่มีอะไรให้ผมรับใช้ขอรับ  Grin

Grin จะบุกน้ำลุยไฟที่ไหนขอให้บอกได้เลยมิต้องเกรงใจ ยินดีให้นายโจไปขอรับ  โดนชก  Grin
อ้างถึง

Grinไม่มีอะไรหรอกนายเบิ้ล แค่คิดถึงเลยโทรหา ไม่ได้คุยก็ไม่เป็นไร  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:35:27 AM »

Grin ท่านพี่ขอรับ นัดยิง .22 สไนเปอร์ในค่ายฯคอหงษ์กันดีไหม ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ ท่านพี่ว่างไหม สาว่าอีอาด ๆ ขึ้นมาแล้วนิ แต่ยิงปืนสั้นไม่เอา จะเอาเงินไว้เที่ยวปีใหม่....จ้า  Grin

Grin วันที่ 30 ผมไม่สบายต้องลาโรงเรียน ว่างป่าวขอรับ อิ อิ หรือวันที่ 31 ก็ได้ถ้าท่านพี่ไม่ไปไหน Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:44:05 AM »

อ้างถึง
สำหรับท่านที่ไม่มีเมลล์ก็รบกวนช่วยบอกให้มารับเป็นแผ่นซีดีได้ที่นายโจได้เลยครับ 

จะเอาเรื่องใหนล่ะครับ ไทย จีน ญี่ปุ่น เด้วจะได้ไปเตรียมมาให้ แจ้งความประสงค์ล่วงหน้าด้วยนะครับ  น้ำลายหก

อ้างถึง
จะบุกน้ำลุยไฟที่ไหนขอให้บอกได้เลยมิต้องเกรงใจ ยินดีให้นายโจไปขอรับ

เห็นมั๊ยครับว่านายเบิ้ลใจถึงขนาดใหน เพื่อเพื่อน ให้ได้ทุกอย่างครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 09:54:26 AM »

จะเอาเรื่องใหนล่ะครับ ไทย จีน ญี่ปุ่น เด้วจะได้ไปเตรียมมาให้ แจ้งความประสงค์ล่วงหน้าด้วยนะครับ  น้ำลายหก

เห็นมั๊ยครับว่านายเบิ้ลใจถึงขนาดใหน เพื่อเพื่อน ให้ได้ทุกอย่างครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin Grin Grin

Huh ภาพที่ .38 หัวตัด ยิงทะลุแผ่นเหล็ก กับภาพที่ 9 มม หัวตะกั่ว ยิงแผ่นเหล็ก ไม่ทราบว่า พี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดมีอยู่บ้าง Huh ช่วยเอามาลงให้ชมหน่อยครับ ผมแย่งเน็ตนักเรียนโหลดอยู่ 2 ชั่วโมงก็ไม่ได้ทีครับ Grin
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 10:07:00 AM »

มีนะ แต่ไกลไปหน่อย สำหรับ .38 ซ้อมหัวตัด แต่กะ 9 กัวตะกั่วยังหาไม่เจอ

บางโพ 5
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 10:13:40 AM »

ด้านข้าง

บางโพ 5
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:01:33 PM »

เพื่อนน พ้มมมม..... Grin

เพื่อน พ้มมมม...... Winkน่ะ
ลูกสาวใคร
เอวบางร่างน้อยขนาดน้าน.น...น...
แล้วสาวใส่เสื้อสีน้ำเงินที่ยืนข้างอีตาเบิ้ลน่ะ ใครเอ่ย...
(ส่วนพ่ออวบอิ่ม ถือเอชเคน่ะ ม่ายต้องเอามาให้พ้ม......)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2004, 04:04:24 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:48:07 PM »

แล้วสาวใส่เสื้อสีน้ำเงินที่ยืนข้างอีตาเบิ้ลน่ะ ใครเอ่ย...

Angry Angry Angry
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 04:53:45 PM »

Angry Angry Angry
ไม่รู้   ไม่ชี้
ถามต่อ
ใครมีภาพถ่ายด้านหน้ามั่ง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:42:21 PM »

ลูกสาวใคร
เอวบางร่างน้อยขนาดน้าน.น...น...
(ส่วนพ่ออวบอิ่ม ถือเอชเคน่ะ ม่ายต้องเอามาให้พ้ม......)

Grin Grin ยังเหมือนเดิมครับ.....อีตาซับใน เนี่ย Grin Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2004, 05:51:44 PM »

ลูกสาวใคร

Grin Grin ยังเหมือนเดิมครับ.....อีตาซับใน เนี่ย Grin Grin Grin
ง่ะ ช่วงนี้ ไม่กล้ายุ่ง เจ๊าะแจ๊ะกะลูกสาวท่าน boonอ่ะ
คุณพ่อเค้าสวนกลับด้วยรูปทู้ก..ก...ก...ทีเลย

เจ๊าะแจ๊ะอีตาเบิ้ลกะท่านนัทโจนี่แหละ

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์