เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 11:23:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ  (อ่าน 1299 ครั้ง)
ball2
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 05:11:41 PM »

ถ้าท่านใดมีไม่ได้ใช้อยากจะขายบอกได้นะครับหรือบอกที่ขายมาก็ได้ครับจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ    ของ1911อะครับติดต่อมาทางpm นะครับขอบคุณมากครับ(ตัวค้างสไลค์อะครับ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 17, 2006, 06:21:06 PM โดย ball2 » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 07:53:25 PM »

Slide stop...หลังวังเยอะแยะครับ
หรือหาของเก่าตามร้านซ่อมปืนก็มีครับ...

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2006, 11:50:49 PM »

Huh ดูจากรูปทรงแล้วรูสึกแปลก ๆ เหมือนไทยประดิษฐ์ Huh

at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 12:22:19 AM »

Huh ดูจากรูปทรงแล้วรูสึกแปลก ๆ เหมือนไทยประดิษฐ์ Huh

ทำไมสลักอยู่ตรงกลาง แทนที่จะอยุ่ ปลายคันค้างไสลครับ งง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 01:40:52 AM »

ทำไมสลักอยู่ตรงกลาง แทนที่จะอยุ่ ปลายคันค้างไสลครับ งง

Undecided นั่นแหละครับ ผมเคยเห้นปืนไทยประดิษฐ์ ที่มีคันค้างสไลด์แบบนี้ ก็เลยสงสัย Huh Undecided

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 09:02:19 AM »

Undecided นั่นแหละครับ ผมเคยเห้นปืนไทยประดิษฐ์ ที่มีคันค้างสไลด์แบบนี้ ก็เลยสงสัย Huh Undecided

เจ้าของกระทู้เคยมาตั้งกระทู้ ถามเรื่องปืนแบบนี้...ยังจํากันได้มั๊ยเอ่ย

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 10:34:49 AM »

เจ้าของกระทู้เคยมาตั้งกระทู้ ถามเรื่องปืนแบบนี้...ยังจํากันได้มั๊ยเอ่ย

พี่ๆยังจำกันได้ ...............ครับ

แบบเปลี่ยนชื่อแต่ความจำยังดีครับ ยังไม่ลืม..........อิอิ

ถ้าจำไม่ผิดคุณ บอกว่าไม่ซื้อแล้วนี่ครับ..........ขออภัยด้วยครับ

ด้วยความเครพครับ

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 10:37:04 AM »

Undecided จำได้แล้วครับ Undecided

ball2
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 05:52:24 PM »

ช่ายครับเป็นของไทย มันใส่กับของนอกไม่ได้หรอครับ Huh Huh Huh หรือว่าผมทำอะไรผิดลงไปหรอครับช่วยบอกทีดูเหมือนว่าพี่ๆๆจะไม่ค่อยพอจัยผมงงว่าแต่ว่าใส่ของนอกไม่ได้หรอครับคันค้างสไลค์อะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์