เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 07:13:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบราคาcz452 .22แม็คนั่มครับ ไปอุ้มมาแล้วครับ  (อ่าน 3359 ครั้ง)
green1970
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 01:32:48 PM »

รัตนา. Wink วันศุกร์ 18 ไปลองกับใอ้เป้ามั๊ย จะใด้ลาพักร้อนล่วงหน้า 1 วัน ลุงชุนส่งข่าวไทรกำลังงอม (สงสัยต้องเอาถุงมือกันหวัดนกไปด้วยฮิฮิ.) Shocked
ผมว่าล่อด้วยmagnumคงจะแรงไปกระมังครับ ตกใจ ลูกก็แพงด้วยครับ (แต่ไม่เกินฐานะพี่เขียวครับ) Grin
ตรงวงเล็บนี่ไม่กล้ารับครับ   
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2006, 01:43:31 PM »

ยินดีกับปืนกระบอกใหม่ด้วยครับพี่เขียว
ขอบคุณครับ อาจาร์ออด แล้วตกลงผ่านมาเที่ยวทางจันทร์หรือยังครับ

ไปเที่ยวมาแล้วครับพี่เขียว พอดีไม่หลงทาง เลยไม่ได้โทรไปหาพี่ครับ ไปนอนอยู่ 2 คืน เที่ยว 3 วัน เที่ยวชายทะเลหมดทุกชายหาดของจันทบุรีเลยครับ ไปน้ำตกพริ้ว โบราณสถานต่าง ๆ ฯลฯ ขับรถเที่ยวทั้งวัน บวกกินตลอดสนุกดีครับ พอดีช่วงที่ไป ผลไม้ยังออกไม่เยอะ เลยได้กินแต่ทุเรียน และระกำ ส่วนมังคุดกับเงาะยังไม่ค่อยสุก ที่ต้องไปเร็วเพราะแฟนผมเขาลาพักร้อนได้ช่วงที่ไปพอดีครับ  ขอบคุณพี่มากครับที่ยังคิดถึง

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์