เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:26:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพปืนลูกซองมาฝากกันชม  (อ่าน 3945 ครั้ง)
GUNMASTER
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 08:25:48 PM »

เมื่อวันพฤหัสไปลพบุรีมา เวะไปเยี่ยมญาตท่ร้านซ่อมปืน เจอปืนมาซ่อม(ทำกระโจมไม้ตรงมือจับ )มีตราครุฑด้วย เสียดายถ่ายด้วยมือถือ เป็นของเบลเยี่ยม กำลังติดต่อเจ้าของไม่ทราบว่าจะได้ผลอย่างไร แต่ที่ร้านเขาเฉย แต่ผมตื่นเต้นครับ เลยเอามาฝากกันชม สำหรับท่านที่ชื่นชอบ เป็นแฝดนกนอก เบอร์ 12 ครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 08:38:04 PM »

ลายเพลท ก็สวยดี

o/uboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2006, 10:04:22 PM »

ถือว่าเป็นงานดีพอใช้ได้เลยนะครับพี่ไม่อย่างนั้นคงแกะหมาคาบนกไม่ได้สวยแบบนี้ เสียดายสภาพไม่ไหวเลยครับหรือรูปไม่ชัดเลยทำให้ดูไม่สวย

ไม่เอาก็บอกนะครับส่งต่อๆกันมาได้ครับพี่ Grinกำลังหาปืนเอาไว้ใช้ที่เขื่อนพอดีครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 13, 2006, 10:06:45 PM โดย o/uboy » บันทึกการเข้า
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2006, 09:59:40 PM »

ร้านลุงแหวงใช่ไหมครับ ผมจำอิฐปูพื้นหน้าร้านได้.......................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 07:07:03 PM »

ติดต่อเจ้าของได้ยังครับ ?

GUNMASTER
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 20

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 09:50:15 PM »

ปืนไม่ดีครับ สนิมกินทั้งตัว ผมรักตำนานครับ พอดีคุยกับเจ้าของจบ ไม่ยาก เอา 870 ไป ผมก็เชิญครุฑมาครับ
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2006, 10:09:16 PM »

อาจารย์ครับ พอ"ขัดสีฉวีวรรณผ่องผุดฯ"แล้วส่งรูปอวดกันบ้างนะครับ....ชอบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก....... น้ำลายหก

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2006, 09:01:24 PM »

...........ตกลงเสร็จซะแล้ว......สวยดีครับ.......(ไม่ได้ขุด  แต่ตามดูรูป)..............

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
mannurse
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 06:25:59 AM »

คลาสสิคดีครับ

อดทนจนถึงวินาทีสุดท้าย
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 09:41:01 AM »

ร้านลุงแหวงใช่ไหมครับ ผมจำอิฐปูพื้นหน้าร้านได้.......................ก๊าบ
ใช่ร้าน ก่อนถึง สวนราชานุสรณ์ หรือเปล่าครับพี่ Point_Blank แล้วตอนนี้ที่ลพบุรี ยังมีร้านขายปืนอยู่หรือเปล่าครับ มีร้านไหนบ้างครับ ผมไม่เข้าได้เข้าเมืองเท่าไหร่ กลับบ้านที ก็ ตรงไป เขาสามยอดอย่างเดียวเลยครับ Grin Grin

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2006, 10:02:55 PM »

ใช่ร้าน ก่อนถึง สวนราชานุสรณ์ หรือเปล่าครับพี่ Point_Blank แล้วตอนนี้ที่ลพบุรี ยังมีร้านขายปืนอยู่หรือเปล่าครับ มีร้านไหนบ้างครับ ผมไม่เข้าได้เข้าเมืองเท่าไหร่ กลับบ้านที ก็ ตรงไป เขาสามยอดอย่างเดียวเลยครับ Grin Grin

ใช่ครับ แต่ร้านขายนี้ผมก็ไม่เคยเห็นเหมือนกันนะครับ เห็นแต่ร้านซ่อม มีร้านลุงแหวงกับร้านพรซ่อมปืน.....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

หน้า: [1]
  พิมพ์