เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:20:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดชาว อวป.  (อ่าน 4573 ครั้ง)
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 30, 2005, 04:03:02 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมาก ๆ  เงินทองไหลมาเทมา ครับ

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 30, 2005, 07:36:47 PM »

ขอให้มีความสุขสมหวังในทุก ๆสิ่งนะครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 30, 2005, 09:09:20 PM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับ  คิดอะไรขอให้สมปราถนา

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 30, 2005, 09:17:22 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ Grin Grin Grinขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ Grin
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 30, 2005, 09:41:04 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ Grin

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 30, 2005, 11:30:04 PM »

........... Grin..สุขสันต์วั้นเกิดครับ   .... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 31, 2005, 01:22:23 AM »

Grinสุขสันต์วันเกิดครับ  Winkคิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนานะครับ Cheesy

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 31, 2005, 08:02:41 PM »

ขอบคุณ คุณบาร์ท,คุณเป้าสะอาด,พี่ต้อย,คุณออด,คุณสน,พี่วุฒิ,คุณภูกามยาว,พี่ ดิ๊ก,คุณนินจา และพี่ TABOO สำหรับคำอวยพรด้วยครับ  ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกัน   Cheesy Cheesy

....ตามล่า...อีตอแหล
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2005, 07:39:45 AM »

เห็นกระทู้สุขสันต์วันเกิด แล้วนึกได้ว่า เมื่อวันที่ 28 มกราคม ที่ผ่านมานี่ เป็นวันคล้ายวันเกิดของคุณพ่อผมเองครับ  พอดีว่าผมป่วยนอนโรงพยาบาล และยุ่งๆกับเรื่องสอบก่อนจบ เลยทำให้ลืมอวยพรวันเกิดคุณพ่อไปครับ เลยอยากจะขออวยพรวันเกิดให้กับคุณพ่อย้อนหลังไปสามสี่วัน คงจะไม่ช้าเกินไป ขอให้คุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก ดลบันดาลให้พ่อมีความสุข สุขภาพแข็งแรงไม่มีโรคภัยเบียดเบียน คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ขอให้อเมริกาเห็นใจเรา ลดภาษีกุ้งลงบ้าง พ่อจะได้ไม่ต้องเหนื่อยตามข่าวจนดึกดื่นและตระเวณไปพบผู้เลี้ยงกุ้งเพื่อแจ้งข่าวบ่อยๆ...ปีนี้ลูกสองคนจะเรียนจบแล้วทั้งคู่ ของขวัญปีนี้ เอาเป็นปริญญาแพทยศาสตร์บัณฑิต กับ บริหารธุรกิจบัณฑิตจากลูกๆก็แล้วกันนะครับ... Smiley Smiley Smiley

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2005, 07:50:51 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดคุณโทนและ อ.ผณิศวร ครับ Grin

Eka นายเอกา+รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2005, 07:55:08 AM »

ขอให้สุขกายสบายใจ พลานามัยสมบูรณ์
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์