เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 02:19:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพชายมีเซ็กส์ทางประตูหลัง ในเครื่องแบบตำรวจ !!  (อ่าน 2808 ครั้ง)
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 09:07:53 AM »

ไม่รู้จะพูดอะไรครับ...รู้แต่ว่าเสียใจที่เห็นภาพดังกล่าว...ถึงแม่มันจะเป็นภาพจริงหรือไม่ก็ตาม...จริงแล้วเห็นตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เพื่อนมันส่งไลน์มาให้...

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 11:48:55 AM »

น่าจะจัดฉากนะครับ แต่อันนี้น่ะของจริงด่าจริง  www.youtube.com/watch?v=qxdhKoKRsBA&desktop_uri=%2Fwatch%3Fv%3DqxdhKoKRsBA
ขี้ยากล้ามใหญ่กว่าผมอีก๕๕๕

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 01:43:58 PM »

งามใส้ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 03:26:33 PM »

มีแต่เรื่อง คิก คิก

dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 03:31:27 PM »

เชื่อสนิทใจว่าไม่ใช่เรื่องจริง

ไม่ว่าจะเป็นการจัดฉากเล่นหรือเอาเครื่องแบบมาถ่ายหนังขายผมถือว่าเป็นการกระทำที่ต่ำช้ามากครับ....ไม่ได้คิดถึงความเสียหายที่จะเกิดกับองค์กรที่ใช้ตราแผ่นดินเป็นสัญลักษณ์เสียบ้างเลย

เห็นด้วยครับ และถ้าไม่มีใครทำอะไร ต่อไปจะแหลก..

อาจจะมีพฤติกรรมเลียนแบบ นู่นเอานี่ นี่เอานู่น หวังผลให้เสียเกียรติ์...

konklong
รักทุกคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 277

จงทำดี มีศีลธรรม ถือความสัตย์

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 04:50:43 PM »

ไม่รู้จะพูดอะไรครับ...รู้แต่ว่าเสียใจที่เห็นภาพดังกล่าว...ถึงแม่มันจะเป็นภาพจริงหรือไม่ก็ตาม...จริงแล้วเห็นตั้งแต่เมื่อวานแล้วครับ เพื่อนมันส่งไลน์มาให้...
เชื่อสนิทใจว่าไม่ใช่เรื่องจริง

ไม่ว่าจะเป็นการจัดฉากเล่นหรือเอาเครื่องแบบมาถ่ายหนังขายผมถือว่าเป็นการกระทำที่ต่ำช้ามากครับ....ไม่ได้คิดถึงความเสียหายที่จะเกิดกับองค์กรที่ใช้ตราแผ่นดินเป็นสัญลักษณ์เสียบ้างเลย

เห็นด้วยครับ และถ้าไม่มีใครทำอะไร ต่อไปจะแหลก..

อาจจะมีพฤติกรรมเลียนแบบ นู่นเอานี่ นี่เอานู่น หวังผลให้เสียเกียรติ์...
กฎหมายของเราตามไม่ทันเทคโนโลยี่ครับ  แต่ละข้อหาที่ทำผิดโทษจิ๊บจ๊อย ไม่สมกับผลเสียจากความผิดที่ได้กระทำลงไป เป็นเรื่องน่าเศร้าครับ  เศร้า

ชนใดไม่มีดนตรีการ  ในสันดานเป็นคนชอบกลนัก
SSG 69 รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 104

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 09:43:55 PM »

ไม่น่าจะเป็นตำรวจจริงนะ........ดูที่หมวกแล้วไม่มีหมายเลข.(รึตาผมไม่ดี.)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 10:02:03 PM »

คนทำ... ใจมันต่ำมากครับ...

ราษฎร์หน้า เส้นหมี่
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน -330

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2013, 10:19:27 PM »

เพื่อนในโลกออนไลน์เป็นชาวสีม่วงบอกว่าเป็นหนังเกย์ครับ แค่ไปเอาเครื่องแบบมาใส่ เหมือนแนวชายหญิงก็มีเครื่องแบบอื่นๆนั่นแหละครับ

เจ้าตัวบอกมาอีกว่าจริงๆหนังนี้อายุแปดปีแล้ว...

เราตื่นแล้ว ยิ่งโตยิ่งรู้ ยิงรู้ยิ่งไม่รู้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์