เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรู้ว่าโดน...CIGNA...โคตรเลว...  (อ่าน 2306 ครั้ง)
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 04:33:15 PM »

นี่แหล่ะครับน้า คาร์ ผมก็พูดว่าผมไม่ได้เซ็นต์ยินยอม และไม่มีลายเซ็นต์ผมในสัญญา แล้วคุณเหมาว่าผมสมัครได้ไง เขาก็ไม่ตอบ แต่รีบปัดไปว่าจะระงับการหักกรมทันให้

ผมว่าพี่ดาบทราบอยู่แล้วว่าเล่นงานข้อหาฉ้อโกงได้

ครับมันติดตรงขั้นตอนยุ่งยากมากครับ...แถมหลักฐานต่างๆก็ไม่มี ไม่มีการบันทึกเสียง หลักฐานที่มีก็แค่ใบแจ้งยอดที่หักครับ ส่วนกรมทันที่เขาส่งมาผมก็ไม่รู้ว่าเป็นกรมทัน นึกแค่ว่าเอาอะไรมาให้กรอก ผมเลยไม่สนใจ แฟนผมเผาทิ้งตั้งแต่ได้รับมา ทั้งหมดทั้งมวลเป็นเพราะผมไม่อ่านจริงๆ(อยากตบกระบาลตัวเอง) ถือว่าเป็นอุทาหรณ์ถึงเพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิกทุกท่านครับ...ดูรูปทางคดีแล้ว ผมได้ปรึกษาทางร้อยเวรที่เป็นพี่ที่ทำงานผม เขาบอกว่าฟ้องได้แต่ยุ่งยากมาก คปภ. จะเป็นผู้ดำเนินการฟ้องให้ แต่ไม่รู้เมื่อไหร่จะแล้วเสร็จ ขึ้นๆลงๆศาลเป็นว่าเล่น ผมเลยมาตรองดูว่าถ้าที่ผมได้แจ้งยกเลิกไปแล้ว นั้นมีผล ผมก็คงจะไม่ฟ้องครับ แต่ถ้าเขายังไม่ยกเลิกให้ผม ผมคงต้องดำเนินการฟ้องแน่ๆครับ...ขอบคุณทุกท่านครับผม...เจ็บแถมจุก เหอเหอเหอ...

แล้วตัวเอกสารกรมธรรม์มีลายเซ็นของพี่ดาบรึเปล่าครับ  ถ้าอ่านตามโพสแรกคือพี่ไม่ได้เซ็นชื่อรับรองกรมธรรม์
ถ้าออกแนวนี้ผมว่าไม่น่ายากนะครับ

ไม่เหลืออะไรเลยคร่าบๆๆๆๆ...เหี่ยนหมดเลยครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 04:35:21 PM โดย คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง » บันทึกการเข้า

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 04:42:22 PM »

เอ้า....... กรรมเวร   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2014, 05:10:23 PM »

เอ้า....... กรรมเวร   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ครับ นี่หล่ะครับปัญหา...อยากตบกะบาลตัวเอง...ต่อไปจะไม่ทำอีกครับ ยังไงก็ต้องอ่านก่อน ทำไม่ทำก็ต้องอ่านก่อนครับต่อไปนี้...เข็ดจนวันตาย...CIGNA...ครับ

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์