เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:34:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปทะเลกันมั้ย อากาศกำลังดี คนไม่พลุกพล่าน สบายๆ  (อ่าน 1609 ครั้ง)
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 28, 2015, 01:56:48 AM »

โคแก่ ล่ะไม่ว่า... ใช่มั้ยครับ

ขำก๊าก มุกนี้โดนครับ...ฮากลิ้งเลย...ขำก๊าก
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 28, 2015, 03:11:52 PM »

ญี่ปุ่นก็ไม่ใช่อีกแหละครับ หน้าไม่ใช่  คิก คิก

แต่ผมงี้ คอระหงษ์งี้ รวบผมงี้ หุ่นงี้ สเป็คผมมากเลยครับ  คิก คิก
ไม่จริงละมั๊ง ขำก๊าก

โถ.............ผมไม่น่าแย่งน้องชุดแดงเลย  เล่นเอาพี่จอยอารมณ์ค้าง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
         คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์