เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:18:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งบ97,000บาทกับ.45โครง1911  (อ่าน 1860 ครั้ง)
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 06:32:23 PM »

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
kai-ptr
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 10:04:01 PM »

เห็นคุณkimber บอกสนิมขึ้นลำกล้องทีมแมทช์ง่าย โดยที่ดูแลลงน้ำมันแล้วเลย
ลังเลใจ แบบว่าชอบสวยๆแม่นๆแบบทีมแมทช์ครับ(เค้าว่าแม่นกัน)
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2006, 10:10:28 PM »

Grin ชอบตัวไหนเล่นตัวนั้นเลยครับ เรื่องสนิมมันก็มีกันบ้างเป็นธรรมดา หลงรัก
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2006, 11:09:58 PM »

เห็นคุณkimber บอกสนิมขึ้นลำกล้องทีมแมทช์ง่าย โดยที่ดูแลลงน้ำมันแล้วเลย
ลังเลใจ แบบว่าชอบสวยๆแม่นๆแบบทีมแมทช์ครับ(เค้าว่าแม่นกัน)

อย่างพี่เพื่อนๆพี่ๆ ให้ความเห็นครับ เรื่องสนิมถ้าดูแลรักษาให้ดีกว่าเดิมก็ไม่มีปัญหาครับ คงมีเหตุผลในตัวมันเองว่าเพราะอะไร และทำไมทางบริษัทถึงได้ออกแบบมาแบบนั้น
โดยส่วนตัวผมยังชอบ และรักปืนคิมเบอร์อยู่ครับ ราคารับได้ และคิดว่าสมราคา ...สนับสนุน ทีม แม็ทซ์ ทู ครับ ผิวสวยเป็นรอยแล้วมองเห็นยากกว่าผิวมัน (ความเห็นส่วนตัว)

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

at75
Hero Member

คะแนน 99

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 01:15:14 AM »

อย่างพี่เพื่อนๆพี่ๆ ให้ความเห็นครับ เรื่องสนิมถ้าดูแลรักษาให้ดีกว่าเดิมก็ไม่มีปัญหาครับ คงมีเหตุผลในตัวมันเองว่าเพราะอะไร และทำไมทางบริษัทถึงได้ออกแบบมาแบบนั้น
โดยส่วนตัวผมยังชอบ และรักปืนคิมเบอร์อยู่ครับ ราคารับได้ และคิดว่าสมราคา ...สนับสนุน ทีม แม็ทซ์ ทู ครับ ผิวสวยเป็นรอยแล้วมองเห็นยากกว่าผิวมัน (ความเห็นส่วนตัว)

กลัว สนิม เลือกแสตนเลสเลยครับพี่ ถ้าให้ดีเช็ดด้วยผ้าซิลิโคนกันโคลท อีกทีนึงผมว่าอยู่
rerng
จงมีสติและให้อภัยผู้อื่นเสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

วัดธาตุน้อย(พ่อท่านคล้าย)จันดี อ.ฉวาง นศ.

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 01:43:16 AM »

อึม...สมัยนี้อะไรๆก็เปลี่ยนไปเยอะ.... Cheesy Cheesy Cheesy

ปางไข้ปางขาดเข้า     แพงเกวียน ละชั่งแฮ
วิบัติบรจองเจียน                     จักม้วย
ปางต้องปรับไหมเตียน             ตนมอด ก็ดี
ปางมิตรใดทุกข์ด้วย                 มิตรนั้น ไหนเสมอ
             จาก โคลงโลกนิติ บทที่ ๓๘๙
M a x O n e
คิดดี ทำดี ได้ดี
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 10:31:26 AM »

เห็นด้วยครับ พอดีงบเลยครับ Kimber Teammatch . . . ผมก็ซื้อกับพี่นทีครับ ให้ความรู้ + รายละเอียดที่ต้องการได้ถึงกิ๋นดีครับ . . .

มั่นยิงเสมอ มือแม่นฉมัง

http://www.1000yards.net
khunchay_huayig
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2006, 02:23:48 PM »

เชียร ทีมแมทช์ ทู ครับ

ตัวนี้ option เต็มๆ สวย แม่นยำ

ส่วนเรื่อง น้องนิม  หมั่นเช็ด หมั่นถู   ดูแลดีๆไม่มีปัญหาครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์