เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:21:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ส่วนหนึ่งของเหตุการณ์ใน จชต. จากแพทย์ทหาร  (อ่าน 7140 ครั้ง)
mETEr
จงภูมิใจเถิด ที่เกิดเป็นไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7

รักเธอ ประเทศไทย

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 08:31:23 AM »

ก่อนหน้านั้น บางกลุ่มชอบพูดว่า เหตุการณ์มันเลวร้ายเพราะ ยุบ ศอบต. ตอนนี้ก็ตั้งกลับเข้ามาแล้วครับคงสงบในเร็ววัน

มันไม่ง่ายขนาดนั้นหรอกครับ.....

ขังสัตว์ป่าไว้ในกรงเรียบร้อย วันหนึ่งเปิดกรงให้หนีไป

อีกวันเอากรงมาตั้งใหม่ แล้วบอกว่า กรงก็มีแล้ว จะกลัวสัตว์มันทำไม

แล้วไอ้สัตว์ที่ถูกปล่อยไป มันถูกจับกลับมาหรือยังครับ

ชัดเจน ครับ

เกิดมา ต้องตอบแทนคุณแผ่นดิน
andaman
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 08:47:18 AM »

ก่อนหน้านั้น บางกลุ่มชอบพูดว่า เหตุการณ์มันเลวร้ายเพราะ ยุบ ศอบต. ตอนนี้ก็ตั้งกลับเข้ามาแล้วครับคงสงบในเร็ววัน

มันไม่ง่ายขนาดนั้นหรอกครับ.....

ขังสัตว์ป่าไว้ในกรงเรียบร้อย วันหนึ่งเปิดกรงให้หนีไป

อีกวันเอากรงมาตั้งใหม่ แล้วบอกว่า กรงก็มีแล้ว จะกลัวสัตว์มันทำไม

แล้วไอ้สัตว์ที่ถูกปล่อยไป มันถูกจับกลับมาหรือยังครับ

..สัตว์ป่าที่ว่านี้ จัดเป้นสัตว์สงวนหรือเปล่าครับ..
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 09:00:47 AM »

แบบนี้ มันก็พากันไปตายชัด ๆ นี่หว่า......ทำไม...ไม่ตอบโต้  ขั้นแตกหัก  ให้รู้ดำรู้แดงกันไปเลย....วันนี้ก็ออกมาพล่ามอีกว่า "...สมานฉันท์".....

ต้องขออภัยทุกท่านที่ต้องใช้คำพูดค่อนข้างส่อเสียดรุนแรง.......เพราะผมอึดอัดมานาน..ครับ...ด้วยความเคารพ
witthaya *รักในหลวง*
หวังเหวิดทุกคน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 09:34:12 AM »

Cry Cry Cry

ผมลูกครึ่ง  สุราษฎร์ + กระบี่ ครับ
น้องมิลค์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2007, 09:59:27 AM »

"สมานฉันท์" ที่นั่นคืออะไร  หรือทำได้เพียงหาผืนธงชาติมาคลุมร่างที่ไร้วิญญานเท่านั้น
 แต่ยังไงคนไทยทุกคนก็เป็นกำลังใจให้ จนท.ทุกคนครับ และแสดงความเสียใจกับทุกๆครอบครัวที่ต้องสูญเสีย
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์