เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 02:57:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขนาด 38 ซุปเปอร์ ยี่ห้อไหนดีครับ  (อ่าน 19169 ครั้ง)
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 04:58:35 PM »

เวบนี้อุดมด้วยกัลยาณมิตรครับ
ขอต้อนรับสู่เวบครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
Jade
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 2

อ้วน..เครียด..กินข้าว..

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2007, 08:56:50 PM »

เวบนี้อุดมด้วยกัลยาณมิตรครับ

จริงครับ และก็พูดกันตรงๆ ดีด้วยครับ
เหมือนคนที่รู้ว่าผมถูกร้านหลอกขายปืนเรือนแสน
จำได้ว่ามีทั้งคนประนามร้านนั้น และแสดงความเห็นใจผมเป็นอันมาก

ทุกวันนี้ผมกลับไปอ่านกระทู้แรกที่ตั้งในเวปนี้ ดูชื่อผู้ตอบทุกท่าน
ยังรู้สึกขอบคุณจนทุกวันนี้  แม้ว่าจะไม่เคยเจอหน้าตากันเลยก็ตามครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 12:29:27 AM »

พี่ at75 ครับ ผมไม่ค่อยชอบคนที่ไม่ตอบคำถาม แต่คอยมาพูดอ้อมๆกระนะกระแหนตามผมบ่อยๆทุกกระทู้นะครับ
ถ้ามีแค่อันเดียวผมคงเฉยๆ ขำๆนะครับ แต่หลังจากนั้นผมก็ตอบคำถามเรื่องเดียวกันนี้ในกระทู้ก่อนๆไปแล้ว
ในนี้ยังมาแบบเดิมอีก ผมก็เลยคิดว่ายังไงละ ผมไปทำอะไรพี่เขารึเปล่า พี่เขาถึงมาตามผมแบบนี้ทุกกระทู้ที่ถามเรื่องแนะนำซื้อปืน ผมดูๆแล้วก็ไม่น่าจะมี

ตามกระแนะกระแหนบ่อย ๆ ทุกกระทู้ที่ตรงไหน ?

ครั้งแรก ถาม....ผมไม่ตอบ
ครั้งสอง ถาม....ผมตอบว่าซื้อลูกซองไปแล้วรอซื้อปืนสั้นอยู่
ครั้งสาม ถาม....คือครั้งนี้ครับ

ผมว่าคุณจำผิดคนแล้ว

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 12:41:46 AM »

กระบอกก่อน ๆ ซื้อเรียบร้อยไปหรือยังครับ ?
    ถ้าตามที่ผมคิดท่านเจ้าของกระทู้เข้าใจว่าตัวเองถูกกระแน๊ะกระแหนจากคุณCholtit เนื่องจากว่าถามเยอะแล้วไม่ซื้อซักที คุณCholtitเลยเข้ามาถามว่ากระบอกก่อนๆซื้อไปหรือยัง
    การตอบของคุณCholtitสามารถมองได้ทั้งแง่บวกและแง่ลบ และบังเอิญเจ้าของกระทู้ก็เลือกมองในแง่ลบ และแสดงอาการไม่พอใจออกมา

ก็เป็นประโยคคำถามธรรมดาครับว่าซื้อไปหรือยัง
เหมือนคนเคยตั้งกระทู้ว่ามีวิธีขอ ป.๓ อย่างไร ? พอผมมาเห็นอีกครั้ง ผมก็จะถามว่าได้ ป.๓ หรือยัง

และอย่างไรไม่ทราบได้  จขกท.เกิดจี๊ดขึ้นมาทันทีแค่ประโยคข้างบน
โพสท์ในเชิงก้าวร้าวติดต่อกัน ดังที่ท่านทั้งหลายได้อ่านต่อเนื่องหน้า 1, 2 และ 3

ขณะเดียวกับที่หลายท่านร่วมกันออกความเห็นเชิงตำหนิ ทั้งแบบอ้อมและแบบตรง ๆ
จขกท.กลับขอโทษหรือขอบคุณครับทุกๆ โพสท์  ยกเว้นผม !

c230k
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 02:59:01 PM »

คุณชลทิศ ถือว่า ผมยอมจำคนผิดตามที่ว่าก็แล้วกัน......
และขออภัยคุณด้วย โอเคนะครับ เรื่องมันจะได้จบ ไม่ต้องมาต่อกระทู้อีก
และทำให้คนที่ไม่ทราบเรื่องราวแท้จริงต้องมากินใจกันทั้งที่ไม่ได้มีเรื่องไม่ถูกกันมาก่อน
คนอื่นๆสบายใจไปด้วย
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2007, 03:09:15 PM »

ขอให้จบลงด้วยดีนะคร้าบ  Smiley

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์