เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:22:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงพี่ BOON ที่ร้าน ณ.วมินทร์  (อ่าน 3563 ครั้ง)
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 12:01:26 AM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก คนเราอ่านะไปมะชวนเลย.........ติดบัญชีไว้ก่อนตาโจงานนี้ต้องมีเอาคืนไปเที่ยวจะไม่ชวนบ้าง  งอนๆๆๆ     :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 12:59:42 AM »

สนุกสนานดีครับ ขออภัยที่ไปไม่ได้ครับ เรียนคุณต่อไปแล้ว
แต่งานเลี้ยงไม่มีครั้งแรกและครั้งสุดท้ายนะครับ....แล้วเจอกันครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 07:29:13 AM »

สาวที่นั่งข้างพี่บุญคือใครอ่ะครับ Huh Huh Huh

คุณพลอยจันทน์  ครับ Wink 

Shocked น้องโจไปด้วยเหรอเนี่ย โห ไม่มีเรียกกันเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย นะ Shocked

อ่าพี่ก็ ผมก็เพิ่งกลับมาจากออกกำลังกายที่หัวหมากทุ่มกว่าๆ  เห็นเบอร์ไม่ได้รับ ก็โทรกลับ พี่ๆเค้าก็อยู่ที่ร้านกันหมดแล้ว  รีบกุลีกุจออาบน้ำ  โทรศัพท์เจ้ากรรม ตั้งแต่ประกาศลดราคาสะบั้นหั่นแหลก พอช่วงทุ่มนึงถึงประมาณสี่ทุ่ม  กดให้มือหงิกก็โทรเข้าโทรออกไม่ค่อยจะติด  ติดต่อได้วิธีเดียวคือส่งข้อความ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ขออภัยด้วยครับ

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก คนเราอ่านะไปมะชวนเลย.........ติดบัญชีไว้ก่อนตาโจงานนี้ต้องมีเอาคืนไปเที่ยวจะไม่ชวนบ้าง งอนๆๆๆ :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley

อย่างอนนะครับพี่  ยังไงก็  ชวนๆหน่อยแล้วกันน๊า  น้ำลายหก งานนี้พลาดจริงๆค๊าบ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 08:29:20 AM »

พี่ครับช่วยเฉลยเลยได้หรือเปล่าครับว่าท่านซับฯคนไหนอยากรู้จังเลยครับ....อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก ตกใจ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 09:45:07 AM »

ยืนยันครับว่า....ยังหนุ่มอยู่....ม่ายงั้นจะแอบหนีได้งัยวันนี้..อิอิ.. Grin Grin Grin
อ้างถึง
ผมบอกไปแล้วว่า คุณบ้านชายหาดชวนไป
แต่งานนี้คุณซับติดลบนะครับ ที่ไม่ให้ความร่วมมือ  ตกใจ
โธ่...พี่ครับ ติดงานจริงๆ
แต่ที่พี่บอกไว้ ผมทำตามหมดเยย
 Grin Grin Grin Grin

อ้อ...อย่าลืมครับ ไฟลท์กลับจากภูเก็ตวันที่20มิย. การบินไทยเลื่อนเวลาเป็น20.40น.
แต่หน้าตั๋วที่ออกมายังโชว์เวลาเดิมอยู่คือ18.55น.
เค้าเพิ่งโทรมาบอกตอนที่ผมส่งตั๋วให้พี่แล้ว....

ขณะที่ผมโพสต์ ตอนนี้ พี่คงอยู่บนเครื่อง ไม่ทราบว่าเจออีตา LAW ENFORCEMENTรึยังครับ
(บินไฟลท์เดียวกัน ท่านต๊อกเค้าไปสัมมนา พี่บุญกะครอบครัวไปเที่ยว ตาต๊อกเค้าหมายมั่นปั้นมือว่าจะได้นั่งข้างๆลูกสาวพี่ด้วยแหละ....พี่บุญระวังนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 09:23:32 AM »

นายซับ.....เรียนบวกลบตอน...ป..หนึ่งน่ะ...เค้าต้องทดบางส่วนไว้ในใจ....เคยทดบ้างไหม.. Wink
ผมมันคนบ้านนอก ตรงมาตรงไป
เค้าน่ารักก็บอกน่ารัก....ยิ้มสวยก็บอกยิ้มสวยง่ะ

ไม่เห็นว่าจะเสียหายตรงไหนเลย
 น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 09:28:01 AM »

พี่ครับช่วยเฉลยเลยได้หรือเปล่าครับว่าท่านซับฯคนไหนอยากรู้จังเลยครับ....อิอิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก ตกใจ

คนนี้ครับ.........

รูปหล่อที่สุด หลงรัก

.

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์