เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:33:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนแก๊ป  (อ่าน 16663 ครั้ง)
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 10:42:15 PM »

เคยมีครอบครองกระบอกหนึ่งครับ จ้างชาวบ้านทำ 600 (ผิดกฎหมายซะด้วย)
ตอนนี้กลไกต่างๆหายเกลี้ยงเลย เหลือแต่ตัวสต๊อก ไม่รู้คุณแม่เค้าเอาไปทิ้งที่ไหนครับ  โดนชก โดนชก

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
Hang
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 10:48:22 PM »

ส่วนรูปนี้เป็นการเอาลงยิงสาธิต ในงานครบรอบ เวบ อวป 5 ปี ที่สนามยิงปืนบางบังทอง ครับ   Grin  ( รูปชุดเดียวกับของพี่ จอยฮันเตอร์ )

[/quote]ท่ายิงยังกับยิงปืนลูกซองเลยนะครับ Grin
ผมยิงปืนเก็ปมามาก ไม่เห็นมันเตะมันถีบจนตั้งท่ารับแรงถอยขนาดนั้นซักที
แต่ยอมรับว่าท่ายิงของคุณ นินจา19 เท่ห์จริงแฮะ ขำก๊าก
ของผมมี 2 กระบอก แต่คืนหลวงไปแล้ว ตอนแม้ว 1 Grin
น้องชายผมมันไปขอเพื่อนที่เป็นตำรวจมายิงปลาช่อนในสระ
เป็นลำกล้อง(เลา)สแตนเลสครับ..ขอได้ฟรีๆจาก สภ.ต.ที่บ้าน เดี๋ยวนี้ยังใช้ได้ดีครับ แม่นด้วย ขำก๊าก
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 10, 2008, 11:01:12 PM »

ส่วนรูปนี้เป็นการเอาลงยิงสาธิต ในงานครบรอบ เวบ อวป 5 ปี ที่สนามยิงปืนบางบังทอง ครับ   Grin  ( รูปชุดเดียวกับของพี่ จอยฮันเตอร์ )

ท่ายิงยังกับยิงปืนลูกซองเลยนะครับ Grin
ผมยิงปืนเก็ปมามาก ไม่เห็นมันเตะมันถีบจนตั้งท่ารับแรงถอยขนาดนั้นซักที
แต่ยอมรับว่าท่ายิงของคุณ นินจา19 เท่ห์จริงแฮะ ขำก๊าก
ของผมมี 2 กระบอก แต่คืนหลวงไปแล้ว ตอนแม้ว 1 Grin
น้องชายผมมันไปขอเพื่อนที่เป็นตำรวจมายิงปลาช่อนในสระ
เป็นลำกล้อง(เลา)สแตนเลสครับ..ขอได้ฟรีๆจาก สภ.ต.ที่บ้าน เดี๋ยวนี้ยังใช้ได้ดีครับ แม่นด้วย ขำก๊าก
[/quote]

เยี่ยม วันนั้น...คุณนินจา19 ยิงแบบรณยุทธครับ...แส้ แขวนข้อมือขวา...ที่เห็นสีขาว ที่พานท้าย น่าจะเป็นแก๊บ...ถุงที่สะพาย เป็นกระสุนดินดำที่พร้อมบรรจุ ...อยู่ในเหตุการณ์ แต่จำไม่ได้ครับ...

kee_musachi
สวัสดีครับ...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 03:54:57 PM »

เยาะเย้ยโห..ขอบคุณทุกคนครับที่ให้ความรู้ผม... ไหว้

Shooter 9mm.
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 04:28:53 PM »

ท่ายิงยังกับยิงปืนลูกซองเลยนะครับ Grin

[/quote]
ในรูปเป็นการยิงแข่งรณยุธท ระหว่าง ปืนแก๊ป กับ ลูกซองบรรจุเดี่ยว ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกแก๊ปจะชนะครับ

g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:11:48 PM »

Grinมีตัว 1 ที่บ้านนอก ยิ้มีเลศนัย

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
พ่อบักเขตต์...รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 11, 2008, 11:53:24 PM »

ตอนก่อนที่ท่านนายก มีนโยบาย ปราบปราม ที่กระท่อม ปลายนาผมมีไม่ต่ำ กว่า 10 กระบอก แต่เดียวนี้ อยากได้สักตัว  หาไม่ได้เลย...

ฮักลูกฮักเมีย.....เหลือใจกิ๊ก ผู้อื่น..........

Uploaded with ImageShack.us
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์