เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:16:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านที่อยู่โคราชแสดงตัวด้วยครับ  (อ่าน 3069 ครั้ง)
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:04:55 PM »

ผมคนโคราชหลานย่าโม ลูกแสดขาวศิษย์เก่าราชสีมาวิทยาลัย ขอรายงานตัวครับผม
ส่วนสนามยิงปืนที่โคราช ผมขอเนอะนำสนามม.พัน8 ค่ายสุรนารีครับ ครูฝึกใจดีเป็นกันเอง ดูแลดีครับ
  Grin Grin ยินดีที่รู้จักครับ..   ผมก็คนโคราช  บ้านอยู่ จอหอ.....  และที่ยินดีนะครับ ...  ผมก็ศิษย์เก่า ราชสีมาวิทยาลัย  เลือด แสดขาวเหมือนกัน... หลงรัก หลงรัก

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
(( สองคุง ))
กับชีวิต มันก็แค่เนี๊ย..!
Hero Member

คะแนน 196

สู้ตายค๊าาา !

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:51:00 PM »

Grin  พี่ๆที่โคราชครับ   รบกวนอ่านกระทู้นี้หน่อยครับ... หลงรัก

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=57568.0

((( คิดได้ช่วยคิด  คิดไม่ได้ช่วยทำ  ทำไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจ  เป็นกำลังใจไม่ได้ก็ "นิ่งเสีย..!" )))
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์