เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:26:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การท่องจำ ก-ฮ เวอร์ชั่นใหม่  (อ่าน 2036 ครั้ง)
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 10:45:05 AM »

http://play.kapook.com/vdo/show-5034

ขออนุญาตจัดมิวสิกวีดีโอประกอบครับ หยาบคายเล็กน้องเด็กอายุต่ำกว่า 13ปีไม่ควรดูครับ แต่เด็กไม่ยอมโตอะเชิญเลย

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 10:54:07 AM »

อะไรเนี่ยยย Grin Grin Grin ถ้าทางไม่ใช่เด็กท่องแล้ว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:19:25 AM »

แจ่ม ไปเลย ครับผม ท่าน Charoon

ขอบคุณครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 11:23:13 AM »

...โห...ขอบคุณครับ ..อาจารย์.. Grin
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 08:09:07 PM »

ขออภัยครับ มัวไปร่วมกู้ชาติจนลืมไป

ฐ.ฐาน มิพานช้า รากฐานแน่นหนา พาแฟนเชื่อใจ

ฒ.เฒ่า เธอไม่โง่ อุตส่าห์โม้ หลายนาที

ณ.ณรงค์ จงต่อสู้ บอกให้รู้ ให้ชัดเจน

ด.เด็ก ที่เธอเห็น เป็นเพียงเพื่อนโปรดเชื่อที

ต.เต่า เธอไม่โง่ อุตส่าห์โม้ หลายนาที

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 08:53:10 PM »

ธ.ธำรงค์ อันวงนี้ พี่ให้น้องแต่ผู้เดียว

ท.ทูน หัวของผัวจ๋า เชื่อเถิดหนา เธอมะเกี่ยว

ถ.โธ่ถัง ม่อตัวเดียว ทำเราเสียว เกือบเลิกกะแฟน

น.น้องหนู ต้องระวัง เจอครั้งหน้าอย่าเกาะแขน

บ.บอก บอกกับแฟน ที่เกาะแขน แค่น้องกัน

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 08:59:21 PM »

..... ท่าน ผอ. จรูญของผม ... ขอรับ .... ท่านท่าจะว่างมากน่ะครับผม  ช่วงนี้คงสบายเจ้านายผมเลยคิดอะไรไปเรื่อยน่ะ  .. ครับผม ... แฮ่ .. แฮ่ .... 

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:03:02 PM »

หวัดดีครับ ท่านผู้การฯ

ป.ปลา ปลอดเรื่องแล้ว หัวใจแป้ว แป่วนะนั่น

ผ.ผึ้ง ผู้กิ๊กกัน ความสำคัญ ต้องรองแฟน

ฝ.ฝ่อ เธอจับได้ เราให้ใครไปควงแขน

พ.พอ พอแล้วแฟน จะหวงแขนมิแบ่งใคร

ภ.สำเภา เราเขารู้ พินิจดู พอรู้ได้

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2008, 09:31:06 PM »

ม.ม่อ กันต่อไป ตราบหัวใจยังกิ๊กกัน

ย.หยุด พอแฟนรู้ เธอไม่อยู่กิ๊กต่อพลัน

ร.เรา เรากิ๊กกัน แสนสุขสันต์ สำราญใจ

ล.ล่อ หลังป้อกิ๊ก ระรี้ริก กิ๊กชอบใจ

ว.ว๊า พาหน่ายใจ กิ๊กบอกไม่ เมนเธอมา

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 07:03:41 AM »

ศ.เศร้า เฉาเลยนี่ โถได้ที่ หนีแฟนมา

ษ.ษอ อะไรหว่า ตูจะบ้า ขอผ่านไป

ส.เสือ หิวโซเซ โอ้ละเห่ แสนเสียใจ

ห.หา ลาก่อนนู๋ เดี๋ยวแฟนตรู เค้ารู้ทัน

อ.อ่วม แน่เลยฉัน ถ้าแฟนนั้น เค้ารู้ที

ฮ.นกฮูก ตัวสุดท้าย ก่อนจากไปในวันนี้ ท่องไว้ นะเด็กดี หากคิดมี(กิ๊ก)ไว้แก้เซ็ง

xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:11:56 AM »

แหม มันน่าจะมีมานานแล้ว ผมจะได้ท่องได้สนุกๆ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 09:15:47 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ขอบคุณมากครับ น้ารูญ
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2008, 11:22:45 PM »

เยี่ยม  เยี่ยม  ขำก๊าก  ขำก๊าก ขอบคุณครับ อาจารย์    ขำก๊าก
           ก - ฮ เวอร์ชั่น กิ๊ก  กิ๊กทั้งนั้นเลยครับ   เยี่ยม

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์