เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:32:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดทนแล้ว  (อ่าน 6893 ครั้ง)
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 09:33:37 AM »

ผมดีใจครับ ที่สมาชิก ห้องเราสนใจ ทีแรกนึกว่าไม่มีใครสนใจครับ
ผม ก็เที่ยวถาม คนใกล้ตัวว่าทำไมไม่มีใครทำอะไรเลยหรือ หรือว่าผม บ้าไปคนเดียว
มี พี่ๆในเว็บนี้เหละที่บอกผมว่าผมไม่ได้บ้า
เพราะว่าผมคิดว่าสิ่งที่ผมทำน่ะถูกแล้ว ผมดีใจที่ พี่ๆ เห็นเหมือนกับผม และก็หวังว่าสักวัน เราจะอยู่ในสังคมจริยธรรมที่ดี ที่ไม่ใช่มีแต่คำว่ากฏหมาย ที่พูดกันว่า ทำแล้วไม่เห็นติดคุก

ปล.ตำรวจ-ทหาร ที่ท่านเคยคุกเข่าต่อหน้าธงชัยเฉลิมพลเหมือนกับผมไปไหนหมด ปัญหามีแค่ ตัวผมนั้น ไม่มีอำนาจและ ความสามารถในการจัดการ คนชั่วเหล่านี้  ผมขอเรียกร้องให้ท่านใดที่รู้จักกับ  เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องโดยตรง บอกเขาทีเถิดครับว่า บ้านเมืองเราเกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นแล้ว

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
-จ่าตะพาบน้ำ- * รักในหลวง*
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 04:01:05 PM »

ขอยืม ดิสเพลย์ ของคุนฮิวโก้ไปประทับหน้า Angry Angry
มันหน่อยนะครับ ... ดูแล้วคงจาพอดีกับหน้ามันเลย
สุกรจากโลกันต์
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 68

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2008, 10:28:28 PM »

ป้าเพ็ญโดนไปคน แล้วไอ้พวกนี้ยังออ้นอยากจะโดนอีก ไม่ต้องเดาก็ตอบได้ว่าเป็นกระบวนการล้มล้างระบอบกษัตริย์ของไทย ตามความต้องการของคนที่อยากให้เมื่องไทยปกครอบระบอบประธานาธิปดี โดยหวังให้ลูกชาย สุดฉลาดของตัวเป็นประธานาฺธิบดีคนแรก
ปล.ถ้าจะเอาอย่างนั้นก็ข้ามศพผมไปก่อนเต๊อะ

สีใหนก็ช่าง ถึงยังไงก็เป็นคนไทย อยู่ใต้เบื้องพระยุคลบาท
ถือเป็นมงคลแห่งชีวิต
ยังรักสาวขเมร จะเจ็บอีกกี่ทีก็ยอม
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2008, 10:53:07 PM »

ช่วยกันก่นด่า ประณามพวกมัน แล้วจดจำดูรูปภาพ หน้าตา ชื่อ สกุล ของพวกมันเอาไว้ให้จงดี
    ไหว้ สวัสดีครับทุกท่าน   แล้วตอนนี้สอง....อยู่ทีไหนแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะโดนอะไรบ้างครับ   ไหว้ 

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
nuch26
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 07:43:20 AM »

เลวจริงๆไอ้พวกนี้  มันวางแผนมาทำแบบนี้เลยนะเนื้ย Huh Huh Huh
เห็นนามสกุลไอ้จรกานี่แล้วปู่มันน่าจะเปลี่ยนให้ใหม่เป็นปัญญาอ่อนสูง  Huh Huh Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2008, 07:52:00 AM โดย ยิ้ม :) » บันทึกการเข้า
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 08:26:07 PM »

ผมเอาเหตุผมที่มันไม่ยืนมาให้อ่านครับ   Angry Angry

สืบเนื่องมาจากการที่คุณโชติศักดิ์ อ่อนสูง แกนนำเครือข่าย
19 กันยา ต้านรัฐประหาร ปฏิเสธที่จะลดตัวลงมาร่วมในวัฒนธรรม
ไพร่ทาส
ไม่ยืนตรงระหว่างเพลงสรรเสริญก่อนฉายภาพยนตร์
ส่งผลให้ทาสศักดินาผู้หนึ่ง เข้ามากล่าววาจาผรุสวาท และ
ทำร้ายร่างกายคุณโชตศักดิ์ พร้อมแสดงอาการหยาบคาย อัน
เป็นลักษณะหนึ่งของทาสศักดินาที่พวกเราคงรู้กันดีอยู่แล้ว
คุณโชติศักดิ์ อ่อนสูง ได้ตัดสินใจ แจ้งความ ฟ้องร้องคู่กรณี
ดังกล่าวในข้อหา ทำร้ายร่างกาย โดยก่อนหน้านี้ ชายผู้นี้ได้
ข่มขู่ไว้แล้วว่า หากคุณโชติศักดิ์ทำการฟ้องร้อง และฟ้อง
กลับในข้อหา “ หมิ่นพระบรมเดชานุภาพ ” ซึ่งเป็นอาวุธในการ
กดขี่ประชาชนให้อยู่ใต้อุ้งเท้าของศักดินาต่อไป
หากคู่กรณีของคุณโชติศักดิ์ ทำการฟ้องกลับจริงๆ ก็จะเข้าสู่กระ
บวนการทางกฏหมายในศาลทันที ซึ่งขณะนี้ คุณโชติศักดิ์
ยังไม่มีทนายความ

http://forum.serithai.net/index.php?topic=18301.msg235329

ยืนแสดงความเคารพระหว่างเพลงสรรเสริญพระบารมี=วัฒนธรรมไพร่ทาส

ข้อหา “ หมิ่นพระบรมเดชานุภาพ ” =อาวุธในการกดขี่ประชาชนให้อยู่ใต้อุ้งเท้าของศักดินา

คราวแรกอ่านผ่านๆ...เพิ่งเห็นครับ....

เอาสมองส่วนไหนคิดเนี่ย....เลวจริงๆ

ถึงกฎหมายจะกำหนดว่า...ในหลวง จะทรงอยู่ภายใต้รัฐธรรมนูญไทย
(ซึ่งมีแต่ช่องโหว่ ให้ผู้มีอำนาจแต่ชั่วคอยหาประโยชน์โดยไม่มีความผิด)

แต่สำหรับประชาชนชาวไทยที่เหลือ(จากสมาชิกชมรมเดียวกับนรกส่งมาเกิดทั้งสองคนนี้)
ในหลวงของเราอยู่เหนือสิ่งอื่นใดทั้งหมดครับ...ไม่ใช่ด้วยอำนาจ แต่ด้วยบารมีที่เกิดด้วยความดีที่หาสิ่งใดเปรียบเทียบไม่ได้ครับ
rescue huk31
ไม่มีที่สองในการดวลปืน
Jr. Member
**

คะแนน 4

"รวมพลังต่อต้าน พวกแอบอ้างสถาบันหากินทุกหมู่เหล่า"

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 10:37:03 PM »

ช่วยกันก่นด่า ประณามพวกมัน แล้วจดจำดูรูปภาพ หน้าตา ชื่อ สกุล ของพวกมันเอาไว้ให้จงดี
    ไหว้ สวัสดีครับทุกท่าน   แล้วตอนนี้สอง....อยู่ทีไหนแล้วครับ ไม่รู้ว่าจะโดนอะไรบ้างครับ   ไหว้ 
มันคิดได้งัยละพวก.......เอี้ยนี้ ว่าแต่มันอยู่จังหวัดใครหว่า

"อย่ดึงฟ้าต่ำ อย่าทำชาติแตก อย่าแยกประชาชน เพราะจะสีไหนๆก็คนไทยรักในหลวงไม่แพ้กันหรอก"
                    ย่ากูเป็น นักรบ
tube
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2008, 11:35:38 PM »

เจอหน้าพวกมันก็แล้วแต่ดุลยพินิจก็แล้วกันครับ
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์