เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 05:20:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนนำเข้า STI เข้ามาขายครับเอาตรงๆเลยนะครับ  (อ่าน 3013 ครั้ง)
nuntanit
ยอมตายแต่ไม่ยอม เสียปืนให้โจรใต้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ถึงไม่มั่งมี - แต่ผมก็มีมั่ง

« เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 05:29:47 PM »

ไหว้  ไหว้  ว่าจะซื้อ STI นะครับแต่ไม่ค่อยมีข้อมูลนะครับว่าร้านไหนนำเข้ามานะครับ และไม่รู้ว่ารุ่นไหนหน้าใช้นะครับ และจะใช้ขนาดเท่าไรช่วยชี้แนะหน่อยครับ  ถ้ามีรูปให้ดูหน่อยก็ดีนะครับ  ขอบคณุครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2008, 05:35:25 PM โดย nuntanit » บันทึกการเข้า

ธ.ไทยพาณิชย์ บันชี.ออมทรัพย์ สาขา.สมุทรสาคร
เลขบัญชี  570-265086-8
ชื่อ.นาย นันทนิตร์ รถทอง
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 05:39:29 PM »

ร้านประโยชน์หรือเปล่าครับ  ไม่กล้าจับปืนแพงง่า 

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 06:34:15 PM »

ร้านที่รับสั่ง รับจองมีหลายร้านครับ เท่าที่รู้มา

1). ร้านปืนประโยชน์ เปิดจองต้นเดือนหน้าครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ร้านนี้ขายถูกที่สุด  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็ถึงหลักแสนอยู่ดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน รับสั่งทุกรุ่น เศร้า เศร้า เศร้า แต่ไม่รับสั่งขนาด .40  เศร้า เศร้า เศร้า  )

2). ร้านเอ....วัณ เปิดจองและมีของเข้าเรื่อยๆ ( อ๋อย อ๋อย อ๋อย  มีไม่กี่รุ่น แต่ขายของแพงกว่าชาวบ้านเลยครับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย  (   ยี๊ ยี๊ ยี๊ แพงที่สุดในหลังวัง  ยี๊ ยี๊ ยี๊ )  อ๋อย อ๋อย อ๋อย เห็นว่าเดือนหน้ามีของเข้ามา แต่ราคา 199K + ค่าจอง 30K เห็นราคาแล้วสย๋อง รอร้านอื่นดีกว่าได้ถูกกว่าเยอะ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย )

3). ร้านปืนมิตรภาพ เปิดจองไปแล้ว แล้วก็เต็มไปเรียบร้อยแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน รับสั่งทุกรุ่นทุกขนาด ราคาแพดงกว่าร้านปืนประโยชน์ เล็กน้อย แต่ต้องรอปีหน้าอย่างเดียวครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  )

4). ร้านปืนเทเวศน์ ไม่ทราบกำหนดเปิดจอง น่าจะเปิดเร็วๆนี้ เศร้า เศร้า เศร้า สั่งเข้ามาไม่กี่รุ่น ขายแพงกว่า ร้านปืนประโยชน์ และ ปืนมิตรภาพ เล็กน้อย  เศร้า เศร้า เศร้า  Grin Grin Grin แต่มีรุ่น president ขายครับ รุ่นนี้ร้านอื่นไม่มีขายนะครับ  Grin Grin Grin )

5). ร้านปืนเอกภัทร ทราบว่ามีนำเข้ามาขาย แต่ไม่มีข้อมุลการเปิดจองเลยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
iii>ท่านขุน<iii
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 07:18:46 PM »

ไหว้  ไหว้  ว่าจะซื้อ STI นะครับแต่ไม่ค่อยมีข้อมูลนะครับว่าร้านไหนนำเข้ามานะครับ และไม่รู้ว่ารุ่นไหนหน้าใช้นะครับ และจะใช้ขนาดเท่าไรช่วยชี้แนะหน่อยครับ  ถ้ามีรูปให้ดูหน่อยก็ดีนะครับ  ขอบคณุครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ลองโทรคุยกับร้านมิตรภาพดูน่ะ  ครับ  02-221-9469  02-662-0769  ขอให้โชคดี  ครับ

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
BIGGUN.
รักแม่ที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2008, 07:47:11 PM »

ร้านปืนประโยชน์ครับ  เปิดรับจอง STI Les Baer 1 กันยา ครับ

Tel. 089-5989889                วรวิทย์  บุญธรักษา  ธนาคารกสิกรไทย  256-2-77162-2
nuntanit
ยอมตายแต่ไม่ยอม เสียปืนให้โจรใต้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:58:36 AM »

ขอบคณุครับที่ความรู้ครับทุกๆคน

ธ.ไทยพาณิชย์ บันชี.ออมทรัพย์ สาขา.สมุทรสาคร
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 07:22:51 AM »

ขอบคณุครับที่ความรู้ครับทุกๆคน
Grin... Cheesy....... Grin

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
nuntanit
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 06:12:09 PM »

ขอดูรูปปืนของ STI หน่อยครับแต่งสวย ขอบคณุครับ 

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 08:01:19 PM »

ขอดูรูปปืนของ STI หน่อยครับแต่งสวย ขอบคณุครับ 

คุณขอมาผมจัดให้

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

kopchai
Sr. Member

คะแนน 35

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 08:24:24 PM »

ลองถามคุณเบิ้ม ร้านปืนมิตรภาพครับ
MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 08:26:57 PM »

ลองถามคุณเบิ้ม ร้านปืนมิตรภาพครับ

ได้ข่าวมาว่าเต็มไปแล้วครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2008, 08:33:14 PM »

น่าใช้ 

ได้ข่าวมาว่าเต็มไปแล้วครับ

ตอนนี้เปิดจองเฉพาะดิเอจ

nuntanit
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2008, 01:30:07 PM »

สวยดีครับ มีรูปอีกเปล่าครับขอดูเป็นแนวทางหน่อยตรับ ขอบคณุครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์