เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:23:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบบเด็กฝาก  (อ่าน 3319 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 03:32:37 PM »

...จนจุดสุดท้าย จองศาลาวัดยังต้องใช้เส้นเลยครับ

.. ไหว้.พระที่จะขึ้นสวดก็ต้องใช้เส้นเหมือนกันครับ. ไหว้.Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 03:33:47 PM »

มีระบบไหน ในเมืองไทย .... ที่ไม่ต้องฝากครับ Grin Grin

ติดต่อเรือนจำกลางบางขวาง กรมราชฑัณท์ เข้าอยู่ฟรีแบบนักเรียนประจำไปแต่ตัว..ทุกอย่างไปรับเอาข้างหน้าเขาเตรียมใว้ให้หมดแล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไปก่อนล่ะช้าๆหลบ Teen ไม่ทัน

อิ อิ ในกุ๊ก นี่แหละครับ ที่ๆ ต้องฝากอย่างแรง โนเนม กับบิ๊กเนม ต่างกันมากครับ ยิ้มีเลศนัย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 04:10:38 PM »

มีระบบไหน ในเมืองไทย .... ที่ไม่ต้องฝากครับ Grin Grin

ติดต่อเรือนจำกลางบางขวาง กรมราชฑัณท์ เข้าอยู่ฟรีแบบนักเรียนประจำไปแต่ตัว..ทุกอย่างไปรับเอาข้างหน้าเขาเตรียมใว้ให้หมดแล้ว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ไปก่อนล่ะช้าๆหลบ Teen ไม่ทัน

อิ อิ ในกุ๊ก นี่แหละครับ ที่ๆ ต้องฝากอย่างแรง โนเนม กับบิ๊กเนม ต่างกันมากครับ ยิ้มีเลศนัย

ฝากฝัง หรือ ฝากแฟน คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 04:19:19 PM »

หน่วยงานแห่งหนึ่งแถวๆที่ทำงานผม  เปิดสอบบรรจุเป็นข้าราชการ  นักวิ่งวิ่งฝากกันฝุ่นตลบ เจ้าของหน่วยงาน.....ระดับละ 000,000 หาที่ลงให้พร้อม  พอถึงคิวเด็กฝากคนหนึ่งได้ไปลงบรรจุที่ภาคอีสาน  ที่นั่นถามว่าสอบได้บัญชีที่ไหนเหรอน้อง  แกบอก บัญชี.........ครับพี่   อ้อออ  บัญชีที่นั่นเราไม่รับครับไม่มีคุณภาพ  หน้าหงายกลับมาเลย   ตกใจ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
สามก๊ง รักในหลวง
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแบ่งแยกแผ่นดิน
Sr. Member

คะแนน 39

NO TECHNIC PICK ONLY

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 06:02:06 PM »

เสียเงินฟรีๆก็มีเยอะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 04, 2008, 06:25:56 PM »

ของอย่างนี้มันอยู่ที่   ดวง   ครับ
ด = เด็กของใคร
ว = วิ่งหรือเปล่า
ง = เงินถึงหรือเปล่า

ฟังจาก คนที่เขาแปล ความ คำว่า ดวง มาให้ฟังครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์