เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 07:32:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไก้ด์ร็อดชนิดบรรจุปรอทข้างในใช้ดีหรือเปล่าครับ  (อ่าน 1578 ครั้ง)
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 03:14:58 AM »

.... มีใช้เหมือนกันครับ   Cheesy  Cheesy     ( อิอิ ... ขอพูดเลียนแบบข้ามกระทู้ครับ )    Grin

ผมใส่ไว้ใน   S & W  5906   และ   Colt  Gold  Cup  NM.  เวลายิงก็มีความรู้สึกว่า  แรงรีคอล์ย  เบาลง  บ้างครับ  แต่ไม่ถึง 50 % แน่ๆ     Grin
เวลาจับปืน  โยกหน้า / โยกหลัง  ก็  รู้สึกว่า  หน่วงๆ นิดดด ๆ ......   Tongue

ที่จริง  Recoil  Reducer  ยี่ห้อนี้เคยเข้ามาขายในประเทศไทย  สัก 10 ปีเศษๆได้มั้งครับ  ( ไม่ทราบว่าปัจจุบันมีใครขายหรือไม่  เพราะรู้สึกว่า  แทบจะไม่มีใครพูดถึงเลย ) ...... ตอนนั้นก็  โฆษณา  กันมากมาย .... ผมก็เลย  ซื้อกับเขาบ้าง ......   Grin

ต่อมาก็มี   Accu  Rail   หรืออะไร ที่ทำให้  Slide  วิ่งได้ลื่น  และ  ฟิตแน่น  กับ  Frame  นี่แหละครับ .... เกือบซื้ออยู่เหมือนกัน  แต่  มันต้องเจาะปืน  ผมก็เลยไม่เอา ......   Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์