เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:15:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ พันธมิตร เดินแจก หนังสือ ซีดี 7 ต.ค. ทมิฬ ที่สีลม  (อ่าน 4557 ครั้ง)
ChatKLF-รักในหลวง
Glock ไม่ขึ้นลำไว้ ปลอดภัยกว่า
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 03:22:20 PM »

ขอบคุณ คุณ ทัดมาลา มากๆ ครับ
นิ น น า ท
ชัดเจนและจริงใจครับ
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 11:53:06 PM »

ขออนุญาตครับ..

ท่านใดต้องการแผ่น VCD ดังกล่าว

ผมได้มา..และไร้ท์ ไว้บ้างจำนวนหนึ่ง

รบกวน PM ที่อยู่จัดส่ง ..ให้ผมด้วยครับ ผมจะส่งไปให้..ไม่คิดมูลค่าใดๆทั้งสิ้นครับ

*ขอเฉพาะท่านที่อยู่ไกลๆ นะครับ..เข้าใจ เห็นใจ ....และ..

....ขอให้ช่วยทำ copy แจกจ่าย ต่อไปด้วยครับ  ช่วยๆกัน*

ด้วยความจริงใจเสมอมา

ผมส่งVCD ทาง EMS ให้ทุกท่านที่ PM ถึงผม..ครบถ้วน ตั้งแต่เช้าวันจันทร์แล้วนะครับ

หัวดี หัวเก่ง หัวก้าวหน้า
มือเยี่ยม มือกล้า มือขยัน
ใจกว้าง ใจสู้ ใจแบ่งปัน
รู้ทัน รู้ชอบ รู้ตอบแทน...

...ขอแค่นี้เอง..เกินพอ
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 09:10:01 AM »

ลืมอัพเดท
เมื่อวานซืน  หนังสือมีแบบกระดาษมันออกมาแล้ว
วีซีดีก็มีเวอร์ชั่นใหม่มาแล้ว
ใครได้ไปแล้วก็ก็อบแจกๆกันนะครับ

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 06:25:24 PM »

อยากได้ใจจะขาด แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เลยครับ รอเอาเหมือนกัน  ยิ้มีเลศนัย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 06:32:40 PM »

อยากได้ใจจะขาด แต่ตอนนี้ยังไม่ได้เลยครับ รอเอาเหมือนกัน  ยิ้มีเลศนัย
คุณนินนาท มีอีก 1 ก็อปปี้ มั้ยครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2008, 06:48:35 PM »

คุณนินนาท มีอีก 1 ก็อปปี้ มั้ยครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2008, 07:06:45 PM โดย kon tung kru 91 » บันทึกการเข้า
นิ น น า ท
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 02:31:01 AM »

รอเอาจากไหนหรือครับ?   ต้องไม่ใช่จากผมแน่นอน...เลย

จนถึงขณะนี้..ผม EMS ให้ทุกคนครบ ...ไม่มีตกค้างนะครับ

"อยากได้ใจจะขาด"..แล้ว..ทำไม...ไม่ PM ที่อยู่ของคุณ..ให้ผมเล่าครับ ...คุณคนทุ่งครุ  ??

ผมยังมี VCD อยู่นะครับ...  เพียงแต่ไม่ทราบที่อยู่ของท่านต่างๆที่โพสต์แจ้งว่า  "...ต้องการ..ต้องการ VCD ...."

ก็เลยจนปัญญา..ไม่รู้จะส่งไปให้ที่ไหนครับ... 

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2008, 07:56:03 PM »

รอเอาจากไหนหรือครับ?   ต้องไม่ใช่จากผมแน่นอน...เลย

จนถึงขณะนี้..ผม EMS ให้ทุกคนครบ ...ไม่มีตกค้างนะครับ

"อยากได้ใจจะขาด"..แล้ว..ทำไม...ไม่ PM ที่อยู่ของคุณ..ให้ผมเล่าครับ ...คุณคนทุ่งครุ  ??

ผมยังมี VCD อยู่นะครับ...  เพียงแต่ไม่ทราบที่อยู่ของท่านต่างๆที่โพสต์แจ้งว่า  "...ต้องการ..ต้องการ VCD ...."

ก็เลยจนปัญญา..ไม่รู้จะส่งไปให้ที่ไหนครับ... 

ผมได้ส่ง PM ที่อยู่ไปแล้วครับเมื่อสักครู่นี้ ขอบคุณครับ
นิ น น า ท
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 04:17:50 PM »

...ส่ง VCD ให้ทุกท่านครบเรียบร้อย ตั้งแต่เช้าแล้วนะครับ

ถ้าได้เวอร์ชั่นใหม่มาเมื่อไหร่..จะแจ้งให้ผู้ที่ต้องการทราบครับ

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 04:43:04 PM »

หลังจากที่ผมได้รับ VCD มาจากคนรู้จัก

ผม Copy VCD และนำไปแจกคนที่สนใจในตลาดไป 20 ชุด

โดยมีพ่อค้ารายหนึ่งที่ร่วมไปในวันที่7 เป็นจุดกระจายแผ่นให้

มีรูปถ่ายที่เขาถ่ายมาเอง และเปิดVCD ให้ชมด้วย

ทราบมาว่าได้แจกไปแล้วกว่า500แผ่น โดยช่วยๆกันกับแม่ค้าในตลาด

ส่วนผมก็จะช่วยCopyต่อไป Wink

นับถือคุณนินนาท และพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ  ไหว้

Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 06:29:01 PM »

...ส่ง VCD ให้ทุกท่านครบเรียบร้อย ตั้งแต่เช้าแล้วนะครับ

ถ้าได้เวอร์ชั่นใหม่มาเมื่อไหร่..จะแจ้งให้ผู้ที่ต้องการทราบครับ

ขอบพระคุณมากครับ  ไหว้
นับถือน้ำใจคุณนินนาทจริงๆครับ เดี๋ยวช่วยเผยแพร่ต่อครับ  เยี่ยม
กระบี่เดียวดาย+รักในหลวง
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2008, 09:38:35 PM »

ขอบคุณ คุณนินนาทมากครับ ไหว้ ผมได้รับแล้วและกำลังดำเนินการเผยแพร่ต่อไปครับ เยี่ยม....ได้เวอร์ชั่นใหม่ก็แจ้งด้วยนะครับ
นิ น น า ท
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2008, 01:57:57 AM »

.....อย่าขอบคุณ..แต่ผมเท่านั้นครับ!

ต้องขอบคุณในความใจกว้างของเว็บไซต์แห่งนี้ด้วยครับ...สำคัญมาก

ผม..ว่า "ได้ทำในสิ่งที่ควร" ...ย่อมดีกว่า "อยากทำ..แต่ไม่ได้ทำ"  ...เสมอไปครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์