เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:21:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมี Register code ของ WinRAR บ้างไม๊ครับ  (อ่าน 2087 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:32:17 PM »

ผมดาวน์โหลดฉบับทดลองใช้ 40 วัน มาใช้จะหมดแล้วเนี่ยรบกวนท่านใดที่มี Register code ที่ crack มาแล้วขอหน่อยนะครับ
ถ้าไม่ผิดกฏหมายและให้ใด้นะครับ.....คิดถึงพี่วัฒน์จังเลยนะเวลาเนี้ย ไหว้

ขอประเจิดประเจ้อไปหรือเปล่าเนี่ยเรา.....กลัวนิดๆๆๆ

ขอบคุณครับ
 ไหว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:33:12 PM »

ลองPMถาม หมอคอม(พี่วัฒน์) ประจำเวปดูน๊ะครับพี่  Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:40:49 PM »

ผมโหลดมาจากอาวัฒน์เช่นกัน ....... ตลอดชีพครับ

ลองหาจากกระทู้เก่าๆดูสิครับ แล้วเอามาใช้ ..... เยี่ยมยอด

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:49:11 PM »

ลองPMถาม หมอคอม(พี่วัฒน์) ประจำเวปดูน๊ะครับพี่  Wink

ผมก็จะทำเช่นนั้นแหละแต่เกรงใจ๋ เกรงใจ กลัวว่าพี่เขาจะด่าว่าไม่เดือดร้อนละก็ไม่มาหรอก
แต่ก็จะเก็บความเกรงใจนี้ไว้จนกว่า.......จะถึงพรุ่งนี้....แล้วค่อยบากหน้าไปรบกวนท่านให้ด่าทีหนึ่งก่อนให้รหัสก็ได้
เดี๋ยวจะลองหาของกระทู้เก่าไปพลางๆก่อน
 ขอบคุณทุกท่านครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 10:58:54 PM »

เจอแล้วแต่หมดเขตไปแล้วก็นานตั้งแต่ปี 2006
ฟ้าส่ง WinZip มาเกิดใยต้องส่ง WinRAR มาเกิดด้วย....แงๆ อดเลย

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=21992.0

~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 11:05:12 PM »

คอยแปป ผมจะหาให้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 11:13:59 PM »

อันนี้ครับ เข้าไปโหลดเลยครับ  ลบอันเก่าออก แล้วลงอันใหม่

http://www.tempf.com/getfile.php?filekey=1227197291.5665_WINRAR_3.71_Regged.exe&mime=application/ms-dos-executable

กดที่ !!! DOWNLOAD NOW !!!

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 11:17:52 PM »

อีกอันครับ

wrar360.exe
http://th.upload.sanook.com/A0/bf38bfe2d59a93d02d9d72430b455229

...

อันนี้ crack

rarreg.key
http://th.upload.sanook.com/A0/f5f3444526f2e94ac1c2361856206bf1

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 12:46:12 AM »

Smiley จามทั้งวันเลย คุณ.Gunchon บ่นถึงนี้เอง....

Smiley ตามที่คุณ.sitthipong บอก นะครับ หรือจะโหลดจากที่นี่ก็ได้ครับ ใช้ได้ยันลูก ยันหลานเลย...

http://www.ruksadindan.com/web/modules.php?name=Downloads2&op=getit&lid=13

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 09:07:24 AM »

อุ๊ย แอบ load ...

ขอบคุณครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 09:31:12 AM »

โอวว์......สายธารน้ำใจหลั่งใหลมามากมายขอบคุณทุกท่านเลยทีเดียวทั้งคุณพี่ วัฒน์  ไหว้และ คุณพี่ sitthipong  ไหว้
ผมจะรับไว้ด้วยความปลื้มใจยิ่งและจะดาวน์โหลดให้หมดทุกลิ้งค์เป็นสแปร์เลย
  อย่างว่าครับสมัยนี้บางที่เราได้รับไฟล์ที่ส่งกระจายกันมาหลากหลายยิ่งทั้งงานและเพื่อนที่แลกเปลี่ยนกัน
และเราไม่สามารถเลือกได้ว่าไฟล์ที่บีบอัดมานั้นจะระเบิดมันด้วย WinZip หรือ WinRAR เพราะเท่าที่เจอไฟล์ของWinRAR
จะระเบิดด้วยWinZip ไม่ได้ แต่WinRAR ระเบิดได้หมด แสดงว่าWinRARใช้งานได้เอนกประสงค์กว่า
แต่ซอฟแวร์ที่ผมใช้เขียนโปรแกรมให้ลูกค้าดันเลือก PK Zip เป็นมาตรฐาน....เอากะเขาซิชีวิตวุ่นวายเหลือเกินกะไอ้เรื่อง
รูดซิบ (ไฟล์) เข้าออกเนี่ย

ไหว้ ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ ไหว้

nin
เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 09:55:19 PM »

ลอง Open Source Software บ้างไหมครับ
สร้าง .rar ไม่ได้ แต่ก็เปิดไฟล์บีบอัดได้หลายตระกูล
ไม่ต้องหา crack ด้วย

http://www.7-zip.org/

วักน้ำเข้ามา  น้ำไหลออกไป
  ผลักน้ำออกไป  น้ำไหลเข้ามา

ดร.เทียม โชควัฒนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 04:54:56 AM »

ขอเเบ่งบ้างนะครับ

ขอบคุณมากจ้า...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หน้า: [1]
  พิมพ์