เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:18:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Conversion kit .22 lr. Colt M1911A1 ของ โจนาธาน  (อ่าน 6667 ครั้ง)
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 02:20:53 AM »

.22 Conversion Kit ต้องชุดนี้ครับ ใส่ได้กับโครง1911ทุกขนาดกระสุน
ความแม่นยำสุดยอด
http://www.marvelprod.com/beauty.htm
http://www.marvelprod.com/testtargets.htm

[/quote

น้ำลายหก อยากได้ไว้ใส่ S/A มั่งจัง แต่วาสนาคงไม่ถึง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 09:14:12 AM »

แล้วชุดแต่งสำหรับกล็อคนี่....ที่บ้านเราเขามียี่ห้อไหนขายบ้างครับ?

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 09:28:13 AM »

...ยั่วกันอีกแล้ว Grin
อยากให้เพื่อนๆเสียเงินเหมือนผมบ้าง ก็เท่านั้นเองครับคุณโคด้า
ใส่กับ  1991  ได้ไหมครับ ซีรี่ย์  80  ครับ   .....

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
2K
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 0

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 10:42:37 AM »

ถ้าจะซื้อชุด Conversion Kit จะต้องขออนุญาตเหมือนขอปืนอีกกระบอกไหมครับ
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 10:59:12 AM »

ถ้าจะซื้อชุด Conversion Kit จะต้องขออนุญาตเหมือนขอปืนอีกกระบอกไหมครับ

ตามหลักการแล้วต้องขออนุญาตตั้งแต่นำเข้าแล้วครับ... แต่ไม่รู้ว่าทำไมมาโผล่เมืองไทยได้ แถมยังเคยลงทดสอบในหนังสือเสีย"ทุกฉบับ"ครับ... เคยเห็นประกาศขายเป็นระยะๆ ตลอดเวลา... เคยเห็นมีคนเอาไปยิงในสนามออกบ่อยๆ แม้กระทั่งในสนามของโปลิส...

ราคาขนาดนี้ถือว่าแพงครับ... เคยเห็นเขาขายกันอยู่แค่สองหมื่นต้นๆ ไม่เกินสองหมื่นสอง...

ว่าแต่หากจะซื้อ... นัดยื่นหมูยื่นแมวแล้วให้รีบแยกกันเลยนะครับ... กล้าซื้อหรือเปล่าแหละ...

ถ้าซื้อละก้อ... อย่าให้ท่านสารวัตรป้อมทองเห็นก็แล้วกัน... ฮา
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:22:54 PM »

Grin   พี่ ๆ ครับ ราคาเท่าไหร่ครับ   Grin  แม่นดีด้วย น้ำลายหก  ที่สำคัญ ใส่  P - 13  ได้ด้วย น้ำลายหก

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:34:46 PM »

ถ้าชอบม marvel ก็ลองดูที่site นี้นะครับ  http://www.midwayusa.com/esearch.exe/search?category_selector=all_products&search_keywords=marvel&Click+to+Begin+Search.x=15&Click+to+Begin+Search.y=8&Click+to+Begin+Search=Search_Button
Mitree
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:58:01 PM »

ผมว่าถ้าจะซื้อ Conversion .22 มาใส่ แล้วราคา 30,000.- สภาพดีๆ ผมว่าหาปืน .22 LLAMA ทรง 1911 ตัวเล็กๆ ยิงก็แม่น มาใส่แทนดีกว่า ไม่ต้องมาคอยเปลี่ยนไม่เสี่ยงคุกด้วย สรุปว่าได้ปืน 2 กระบอก ในราคาเดียวกัน(มี ป.4 ถูกต้องตามกฏหมาย) เพื่อนมันจะขายอยู่เหมือนกัน ราคาไม่ได้แพงไปกว่าชุด Conversion ด้วยนะครับ สภาพ95% เลขเดิม กท.เดิม ผิวเดิม
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 12:38:06 PM »

ผมว่าถ้าจะซื้อ Conversion .22 มาใส่ แล้วราคา 30,000.- สภาพดีๆ ผมว่าหาปืน .22 LLAMA ทรง 1911 ตัวเล็กๆ ยิงก็แม่น มาใส่แทนดีกว่า ไม่ต้องมาคอยเปลี่ยนไม่เสี่ยงคุกด้วย สรุปว่าได้ปืน 2 กระบอก ในราคาเดียวกัน(มี ป.4 ถูกต้องตามกฏหมาย) เพื่อนมันจะขายอยู่เหมือนกัน ราคาไม่ได้แพงไปกว่าชุด Conversion ด้วยนะครับ สภาพ95% เลขเดิม กท.เดิม ผิวเดิม

เห็นด้วย ครับ ได้ อีกกระบอกไปเลยดีกว่า มี ใอณุญาติด้วย

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
minicooper
A boy doesn't stay at 14 years old forever.
Full Member

คะแนน 1

You NeVeR Lost IN My MinD ////////

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 07:31:40 PM »

ราคานี้เสี่ยงพอๆกะซื้อ CCU มาเล่นเรยยย
carbine conversion unit อยากได้มากๆ

EVERY   DOG   HAS   ITS    DAY.
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์