เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 10:38:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำชี้แนะ เรื่องการขอ ป.3หน่อย ครับผม!  (อ่าน 1288 ครั้ง)
nueng
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 09:43:13 PM »

Huh คือ... ผมอยากจะขอใบ ป.3 ครับ ไม่ทราบว่าต้องใช้เอกสาร อะไรบ้างครับ ในการยื่นขอ
 ขอที่ไหน  ขอกับใคร  คือผมอยู่ต่างจังหวัดครับ ( โคราช ) แบบว่า ชอบปืนมาก น้ำลายหก อยากมีไว้ครอบครอง
ขอรบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้า ที่ให้คำชี้แนะครับ  ขอบคุณครับ
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 11:21:02 PM »

ก่อนขอป3. ขอแนะนำให้สละเวลาอ่านข้อมูลในเวปนี้ย้อนกลับไปสัก 1-2 เดือนนะครับ รับรองว่าเข้าใจอะไรได้มากขึ้น มีไว้ครอบครอง มีทำไม เพื่ออะไร แบบไหน มีครบครับ  Shocked Shocked อ้อ มี ฮา ด้วยนะ สิบอกให้  Grin Grin

คำเตือน  ห้ามอ่านเกินวันละ 2 หน้า เพราะอาจมีอาการตาร้อน หรือขากรรไกรค้างได้ เด็กและสตรีมีครรภ์ ไม่ควรอ่าน เพราะอาจติดใจและแย่งเราอ่านได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
nueng
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 09:03:05 PM »

ขอบคุณครับ...คุณ khom ที่ให้คำชี้แนะ  แต่กว้างไปนิดนะครับ ต้องย้อนกลับไปอ่าน1-2เดือน เลยหรือครับ Cry
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 09:26:23 PM »

ขอบคุณครับ...คุณ khom ที่ให้คำชี้แนะ แต่กว้างไปนิดนะครับ ต้องย้อนกลับไปอ่าน1-2เดือน เลยหรือครับ Cry
Grin Grinลองไปที่ค้นหาดูซิครับ..... Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
หน้า: [1]
  พิมพ์