เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 06:26:36 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ธาตุใหม่ที่เพิ่งค้นพบ  (อ่าน 2544 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:20:22 AM »

แล้วธาตุที่อยู่ระหว่างธาตุทั้งสองที่เรียกว่า ผู้ชิง เอ๊ย ผู้หญิงก็ไม่ใช่ผู้ชายก็ไม่เชิงล่ะครับ

อันนั้นเป็นสารประกอบ ที่แตกแขนงออกมา (มั้งครับ)

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:25:10 AM »

แล้วธาตุที่อยู่ระหว่างธาตุทั้งสองที่เรียกว่า ผู้ชิง เอ๊ย ผู้หญิงก็ไม่ใช่ผู้ชายก็ไม่เชิงล่ะครับ

อันนั้นเป็นสารประกอบ ที่แตกแขนงออกมา (มั้งครับ)

Grin

แบบนี้ป่ะครับ
นายทรงยศ รัตนาวรรณ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:38:47 AM »

ปะ  ปะ  ปะ  คือมาเหมือนแท้ครับ  น้ำลายหก

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:50:52 AM »

เอ้....ทำไม่พี่ซับมีคอลเลคชั่นแบบนี้ด้วยน้อออออออ.... คิก คิก

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 11:12:33 AM »

เอ้....ทำไม่พี่ซับมีคอลเลคชั่นแบบนี้ด้วยน้อออออออ.... คิก คิก

สงสัย ว่า ท่านsubmachine เปี๋ยนไป๋

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 07:30:22 PM »

สงสัย ว่า ท่านsubmachine เปี๋ยนไป๋

ด้วยความเคารพครับ

พี่ซับเปลี่ยนสไตล์เหรอคะ  Grin Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 07:52:31 PM »

Grin

แบบนี้ป่ะครับ
นายทรงยศ รัตนาวรรณ

รับไม่ด้ายยยยยย........ทำไมของเทียมมันโป๊ะเช๊ะกว่าของแท้ทีอยู่กับผมเนี้ยะ.. น้ำลายหก น้ำลายหก
รพินทรนาถ -รักในหลวงและสยามประเทศ
รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย คือสมบัติของผู้มีอารยธรรม
Hero Member

คะแนน 239

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 08:05:50 PM »

ของปลอมก็ดีครับ ประชากรจะได้ไม่ล้นโกล ว่าแต่เฮ้อ...ทำไมสวยกว่าของแท้แถวบ้านอีกหนอ ท่านซับฯมีอีกปล่อยมาให้หมดเลยครับ รอชม

...การที่เราทะนุถนอมคนที่เรารัก มันเป็นเรื่องปกติ
แต่การถนอมหัวใจคนที่เราไม่ได้รัก ใครจะทำได้สักกี่คน...

คิดถึงทุกปี-บินหลา สันกาลาคีรี
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์