เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:27:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับกรมธรรม์อุบัติเหตุฟรีครับ เพื่อนสมช.ที่ใช้เบรก Bendix  (อ่าน 1739 ครั้ง)
SasapSig รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 05:17:35 PM »

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์นิดนึงครับ ไม่รู้ไปไว้ห้องไหนดี
พอดีทำงานให้เขาอยู่
เพื่อนสมาชิกท่านใดใช้ผ้าเบรก Bendix อยู่ ให้พิมพ์คำว่า "Bendix" ตามด้วย กท.รถ แล้วส่ง SMS ไปที่เบอร์ 085 833 0473 ภายใน 15/12/51 นี้
ลุ้นรับกรมธรรม์อุบัติเหตุส่วนบุคคลมูลค่า 100,000 บาทฟรี จำนวน 1,000 รางวัล ครับ (จริงๆ ถ้ารีบส่งมาตอนนี้ มีโอกาสได้ครับ ยอดยังไม่เต็ม  Wink)
หลังจากส่งแล้ว จะมีจนท. เขาโทรไปถามชื่อ ที่อยู่ ตามเบอร์ที่ SMS เข้ามาอีกครั้งเพื่อจัดส่งกรมธรรม์ครับ 

วมต.ครับ ถ้าข้อความนี้ไม่สมควร พิจารณาลบได้ ขอบคุณครับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2008, 08:51:34 AM โดย SasapSig » บันทึกการเข้า
KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2008, 09:29:58 PM »

ใช้อยู่ครับ ส่งแล้ว ขอบคุณมากครับ สำหรับความปรารถณาดี  เยี่ยม

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:20:40 AM »

ท่านใดสนใจแต่ยังไม่ได้ส่ง ส่งได้ครับ เช็คยอดมาแล้ว ส่งตอนนี้ยังได้อยู่ครับ (ยังไม่ครบ)

โปรแกรมนี้จริงๆ ทำเพื่อตอบแทนลูกค้าครับ ดังนั้น ไม่ใช่พวกโทรขายประกันตามบัตรเครดิตครับ รับรอง

ผมเอง ได้อาศัยเวปนี้ ศึกษาข้อมูล เพื่อนสมช.หลายท่านก็กรุณา  อันนี้ เห็นว่า เป็นโอกาสตอบแทนได้บ้างในบางด้านก็เลยเรียนแจ้งมาครับ

ขอบคุณครับ  Wink
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:27:03 AM »

อยากเป็นลูกค้าเหมือนกันครับ เพราะเบรคของ Civic FD เวลาขนคน ขนของเต็ม ๆ แล้วลื่นพอสมควร (นั่งคนสองคนไม่เป็นปัญหา) ...

แต่ยังไม่ได้เปลี่ยน เพราะจะรอของโรงงานให้หมดก่อน Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:48:53 AM »

UP หน่อยครับ เหลือเวลา 15 วัน
ท่านนึงส่งครั้งเดียวพอนะครับ หรือจะฝากบอกญาติพี่น้อง เพื่อนฝูงก็เชิญครับ
ขอบคุณ  Wink
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 10:59:01 AM »

นำไปบอกท่านอื่นบ้างแล้วครับ Grin Grin

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2008, 11:03:55 AM »

นายสมชายเพิ่งเปลี่ยนมาเมื่อวานนี้ครับ... ฟิลลิ่งแปลกๆ ผ้าเบรคมันนิ่มๆ นะครับ...

ปรกตินายสมชายขับรถเร็ว ระษาระยะห่างกับท้ายคันหน้าให้คงที่ด้วยการเลื้ยงรอบสลับแตะเบรค... ผ้าเบรคเดิมของ Toyota แตะนิดเดียวชลอ แตะแรงๆ หัวทิ่มแต่มี ABS คอยเลี้ยงเอาไว้ โดยเฉพาะล้อหลังนี่ ABS ลั่นแกรกๆ บ่อยเวลาลงคอสะพาน...

แต่ผ้าเบรค Bendix เริ่มจับแล้วยังไม่หยุดทันที ต้องกดอีกลึกกว่าเดิม ABS ล้อหลังไม่ค่อยลั่นแกรกครับ... คิดว่าสักพักคุ้นๆ คงดีกว่าเดิม อย่างน้อยก็คนนั่งซ้ายไม่หัวทิ่มบ่อยๆ... ฮา
หน้า: [1]
  พิมพ์