เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 11:26:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราตา LPG ปัจจุบันควรลิตรละ 9.5 บาท  (อ่าน 2019 ครั้ง)
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 08:39:13 PM »

พี่น้อง  พันธมิตร
รายการต่อไป  เอา ปตท.กลับคืน
ให้ประชาชนคนไทย  ทีเถอะครับ
เห็นด้วยครับ ขออนุญาต+1ครับ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 08:46:27 PM »

รอฟังเสียงนกหวีดอยู่ครับ...ดังเมื่อไหร่......ผลุง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
chaiwut
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 09:28:23 PM »

ที่ขึ้นจะขึ้นทันที ที่ลงขอดูทิศทางราคาซัก2-3วัน กรรม
@สิบฤทัย@
###คาสโนว่า ฆ่าไม่ตาย###
Sr. Member

คะแนน 30

นักบุญคนบาป (ซุ้มเสือโหย)#วิมานดิน#

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 09:31:04 PM »

รอฟังเสียงนกหวีดอยู่ครับ...ดังเมื่อไหร่......ผลุง
คราวนี้ผมคิดว่าสมาชิก พธม. มากกว่าเดิมแน่นอนครับ เพราะเปรียบเสมือนทหารที่เพิ่งกำชัยชนะมาหมาดๆมั่นใจเกินร้อย กำลังใจเกิน100อยู่แล้วครับ

รับซื้อ,ขายที่ดินเขตปริมณฑลและภาคกลาง-ต่างจังหวัดรับซื้อ,ขายเฉพาะเขตเมืองและแหล่งท่องเที่ยว:รับถมที่ในเขตภาคกลาง:รับซื้อ,ขายรถยนต์  สนใจเชิญ PMครับ(ปรีชา)
birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 09:27:03 AM »

นักการเมืองทุกฝ่าย ต่างมอง ปตท.เป็นขนมหวานทั้งนั้น

ไม่เคยเห็นพรรคการเมืองใดออกมาทวงความเป็นธรรมจาก ปตท.ให้ประชาชนเลย

เพราะต่างก็หวังว่า ถ้าได้เป็นรัฐบาลเมื่อไหร่.....ฮึ่ม...ถึงทีข้าบ้าง....

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2008, 10:30:39 AM »

ไอ้เอา ปตท.คืนผมเห็นด้วย แต่ จะเป่าอีกแล้วหรอพี่ ผมล้าครับ แม่ผมเป็นแฟนรายการเอามากขนาดเข้าโรงพยาบาลไปแล้ว
 พักยาวซักนิดจะดีไม่น้อยนะครับ

ปล.ดู AF ได้แค่ลุ้นดู PAD สุมไฟแค้น รบ.

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์