เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:26:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ามีใครรู้ราคาปืนบ้าง  (อ่าน 1622 ครั้ง)
man_acs
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 04:36:03 AM »

มีใครพอรู้ราคาปืนบ้างอยกได้ปืนราคาไม่สูงมากสภาพพอได้อ่ะคับเอาแบบมีทบ.กะไม่มีก็ได้ขอรุ่นไม่ใหญ่มากขอบคุณคับ
ตี๋
แม่กลอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

G26 ,S&W M60

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 08:09:54 AM »

มีใครพอรู้ราคาปืนบ้างอยกได้ปืนราคาไม่สูงมากสภาพพอได้อ่ะคับเอาแบบมีทบ.กะไม่มีก็ได้ขอรุ่นไม่ใหญ่มากขอบคุณคับ

ใช้สีอ่านยาก สว ปวดตา

โอ้ เกษตรของเราแต่ก่อนเป็นป่าดงดอนไร้ความงามตา
เหล่าพี่ชายของเราสร้างมาฝ่าฟันพงพี
ปลิดทิ้งซึ่งความปราชัย หากใครเข้ามาย่ำยีก่อกรรมมากมี ทุกคนพลีชีพตน
เกษตรครั้งก่อนยากแค้นตอบแทนแก่เราหมองหม่น
ตรากตรำ ลำเค็ญ ยากเข็ญ จำทน
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 08:57:12 AM »

อยากทราบว่าใครรู้ราคาปืน... แต่ไม่อยากทราบราคาปืนหรือครับ...

คนที่ทราบราคาปืนปืนมีทะเบียน คือร้านขายปืนกับ คนขายปืนมือสองครับ...

คนที่ทราบราคาปืนไม่มีทะเบียน... ต้องไปถามที่อื่นครับ...

กระทู้แรกท่านก็ส่อแววเถื่อนแล้วครับ... ไปไหนก็ไปเสียอย่ามาทำเถื่อนผิดกฎหมายทีนี่เลยครับ...
supat
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 08:58:48 AM »

ปืนมีทะเบียนลองหาดูในหน้าซื้อขายนะครับ...
ถ้าเป็นปืนไม่มีทะเบียน..ต้องไปหาที่อื่นครับที่นี่ไม่มีครับ..ลาก่อน ไหว้

ในความชั่วยังมีความดี ในความอัปปรีย์ยังมีจิตสำนึก
p.z.ga
Jr. Member
**

คะแนน 24

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2008, 09:03:44 AM »

อยากทราบว่าใครรู้ราคาปืน... แต่ไม่อยากทราบราคาปืนหรือครับ...

คนที่ทราบราคาปืนปืนมีทะเบียน คือร้านขายปืนกับ คนขายปืนมือสองครับ...

คนที่ทราบราคาปืนไม่มีทะเบียน... ต้องไปถามที่อื่นครับ...

กระทู้แรกท่านก็ส่อแววเถื่อนแล้วครับ... ไปไหนก็ไปเสียอย่ามาทำเถื่อนผิดกฎหมายทีนี่เลยครับ...
ถูกต้องนะคร้าบ(ฮา)
หน้า: [1]
  พิมพ์