เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 04:34:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระเทยเกาหลี กำลังดังครับ (นอกเรื่องอีกแล้ว)  (อ่าน 5277 ครั้ง)
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 09:16:35 PM »

น่ารักดีคับ...

เสียดายผมแก่แล้ว...

น้องเขาคงไม่ชอบ...หัวเราะร่าน้ำตาริน
ของคุณหมอยังไม่เท่าไร ของผมสิแย่กว่ามากเขาคงไม่สนใจผมเลยสักนิด ผมนะร่วงเกือบหมดแล้ว สาวจริงสาวเทียมไหนจะมาสนใจ
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
พี่หมอ และพี่บุญ ครับ

แบบนี้เขาเรียกว่า  "พบไม้งานเมื่อยามขวานบิ่น"   ครับ

ส่วนของผมยังไม่ค่อยบิ่น  แต่เริ่มเป็นสนิมแล้วงะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2005, 09:20:47 PM โดย วิธ » บันทึกการเข้า

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 03:43:24 PM »

พวกคุณเอาอะไรมาพูกกันครับ เธอคนนี้ชื่อ โซลกิ กำลังดังในเกาลี จริงแต่เธอเป็นผู้หญิง ไม่ใช่กระเทย รู้ไม่จริงกรุณาอย่ามั่วนะครับ

Of course เธอบ่ใจ้กะเทย แม่ยิงเกาหลีแต๊ๆครับ (ผมก็ใช้รูปคนนี้ครับในปัจจุบัน)

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 04:20:14 PM »

ง่า.....
ขอบคุณสำหรับข้อมูล
 Grin Grin Grin

เอ้อ.....อ้า....
โทษครับ ใครพอแนะนำเวบไซด์เกี่ยวกะดาราเกาหลีมั่งครับ.....

เอ้อ....อย่าเข้าใจผิดนะ ผมจะเอาไว้อัพเดทข้อมูลตะหาก ..... ....
แบบ......จะได้เป็นหูเป็นตาให้เวบมาสเตอร์ได้ไง.....
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 04:46:36 PM »

วิทยาการของโลกที่ก้าวล้ำไปครับ....................

แต่ก็ยังคงเป็น"มายา" แบบ ดอกไม้พลาสติค โดนชก

คงถูกใจท่านซับฯล่ะสิ...................

หาดอกไม้จริงๆไม่ได้ ดอกไม้พลาสติคก็ยังดี(วะ) ตกใจ ตกใจ ตกใจ

55555555555555555

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 04:58:26 PM »

วิทยาการของโลกที่ก้าวล้ำไปครับ....................

แต่ก็ยังคงเป็น"มายา" แบบ ดอกไม้พลาสติค โดนชก

คงถูกใจท่านซับฯล่ะสิ...................

หาดอกไม้จริงๆไม่ได้ ดอกไม้พลาสติคก็ยังดี(วะ) ตกใจ ตกใจ ตกใจ

55555555555555555

โดน   ๕๕๕๕

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
thanakij
xxx ปัง..! ปัง..! ปัง..! xxx
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

ศิลาส่องพิภพ

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 05:52:23 PM »

เธอชื่อโซลกิ เหรอ OK...! ผมจอง..! โผมจอง......................... Grin ก็เธอน่ารักอย่างนี้ สงสัยซองเฮเคียวของผมจะว่าไหมน่า
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 04:21:14 PM »

ง่า.....
ขอบคุณสำหรับข้อมูล
 Grin Grin Grin

เอ้อ.....อ้า....
โทษครับ ใครพอแนะนำเวบไซด์เกี่ยวกะดาราเกาหลีมั่งครับ.....

เอ้อ....อย่าเข้าใจผิดนะ ผมจะเอาไว้อัพเดทข้อมูลตะหาก ..... ....
แบบ......จะได้เป็นหูเป็นตาให้เวบมาสเตอร์ได้ไง.....
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
อมพระเณรแม่ชีมาทุกวัดก็ไม่เชื่อหรอก
ยอมเป็นของเธอ ยอมเป็นของเธอ ยอมเป็นของเธอ โปรดรับเลี้ยงซับไว้อีกคนนะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
นักรบแนวหน้า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 04:48:02 PM »

ที่โดนมิใช่น้อยเนี่ย คงไม่ใช่ผมหรอกที่ทำ แต่จะเป็น แฟนคลับเขาอะ มีเยอะนะครับโดนมาที่นี่คงต้องย้ายบ้านกันเป็นแถวแหละ
ชายjirata
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 32

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 04:52:00 PM »

นี่ถ้าไม่ย้ำเถียงตายเลยว่าผู้หญิง
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 05:41:37 PM »

จริงป่ะเนี่ย
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 20, 2005, 07:24:49 PM »

หญิงก็ได้ชายก็ได้ (ถ้าสวยอย่างนี้)เอาไว้ดูเฉยๆ หลงรัก
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์