เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 05:18:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบรายละเอียดของกระจกป้องกันการปาหินครับ  (อ่าน 2586 ครั้ง)
TOW MATER
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 12:45:57 PM »

ผมสนใจอยากติดฟิล์ม 3 M รุ่นนี้บ้างครับ  รบกวนคุณต่อส่งชื่อให้ผมด้วยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 02:18:46 PM »

ขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้นะครับ

พอดีช่วงนี้มี PM เข้ามาถามผมเกี่ยวกับฟิล์มนิรภัยกันเป็นจำนวนมาก ผมขออนุญาตเริยนย้ำในประเด็นดังต่อไปนี้นะครับ

1. ผมไม่ได้เป็นผู้ขายแต่ประการใด (เห็นถามกันเยอะชักอยากขายแล้วสิ :e )
2. ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียแต่ประการใดกับบริษัทผู้ขายฟิล์มนิรภัยนี้
3. การแนะนำนี้ เป็นเพียงการบอกต่อ ในฐานะที่ผมเคยใช้บริการของบริษัทผู้ขายนี้เมื่อประมาณ 3 ปีก่อน เท่านั้นนะครับ เงื่อนไขราคา คุณภาพ การรับประกัน เชิญปรึกษาหารือกันเองได้เลยครับ

ไหว้
2.

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 03:03:05 PM »

ขายเลยสิพี่ต่อ.. เอาผมไปเป็นลูกมือก็ได้นะ  Grin
ENOLA GAY
Hope for the Best, Prepare for the Worst
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 140

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 15, 2009, 04:54:55 PM »

ขออนุญาตท่านเจ้าของกระทู้นะครับ

พอดีช่วงนี้มี PM เข้ามาถามผมเกี่ยวกับฟิล์มนิรภัยกันเป็นจำนวนมาก ผมขออนุญาตเริยนย้ำในประเด็นดังต่อไปนี้นะครับ

1. ผมไม่ได้เป็นผู้ขายแต่ประการใด (เห็นถามกันเยอะชักอยากขายแล้วสิ :e )
2. ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียแต่ประการใดกับบริษัทผู้ขายฟิล์มนิรภัยนี้
3. การแนะนำนี้ เป็นเพียงการบอกต่อ ในฐานะที่ผมเคยใช้บริการของบริษัทผู้ขายนี้เมื่อประมาณ 3 ปีก่อน เท่านั้นนะครับ เงื่อนไขราคา คุณภาพ การรับประกัน เชิญปรึกษาหารือกันเองได้เลยครับ

ไหว้
2.

ผมก็เหมือนคุณต่อครับ เป็นแค่ผู้ใช้งาน ลูกค้าคนนึง  คุณต่อเอาชื่อมาลงไว้เลยก็ดีนะครับ ผมลงให้ก่อน แล้วให้เพื่อนๆเช็คกันเอง เป็นตัวเลือกให้ครับ

รายที่ติดให้ผมชื่อคุณฉาย 081-8252072  เค้ารับติดให้ถึงที่ ดูเหมือนเค้าจะเป็นฟรีแลนซ์ แต่ใบรับประกัน 3M ที่ให้มาจะลงชื่อ เอ็นแอนด์พี พาวเวอร์ซิสเต็ม  ผมซื้อจากงานมอเตอร์โชว์ครับ หลังจากนั้นก็ให้เค้ามาติดคันอื่นๆ  ก็ไม่แน่ใจว่าจะมีที่ไหนให้ได้ถูกกว่านี้  เพื่อนๆหากเช็คได้ที่อื่นที่ถูกกว่าก็รบกวนแจ้งไว้ในกระทู้ด้วยก็จะขอบพระคุณมาก แชร์ข้อมูลกันจะได้ทำให้ได้รายที่ดีที่สุดหรือถูกที่สุด 
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์