เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 01:23:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นสมาชิกสนามยิงปืน หลายสนาม ถามว่า....  (อ่าน 2250 ครั้ง)
qazyhn
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 10:36:42 AM »

เป็นสมาชิกสนามยิงปืน หลายสนาม ถามว่า....
ข้อ ๑ มีข้อดี/ประโยชน์อย่างไรบ้าง ครับ
ข้อ ๒ ข้อที่สมาชิกไม่ควรปฏิบัติในสนาม/ต้องไม่ทำ/ทำไม่ได้ เป็นต้น
ข้อ ๓ สมัครสมาชิกแล้ว เวลาไปยิงปืนเสียค่าบริการอะไรอีกหรือไม่/อย่างไร
อยากทราบไว้บ้างก่อนเข้าไปใช้บริการจริง ในสนาม
ขอบคุณทุกท่าน ที่แนะนำและสอนวิธีการต่างๆ ไว้ล่วงหน้าครับ
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 11:20:41 AM »

เป็นสมาชิกสนามยิงปืน หลายสนาม ถามว่า....
ข้อ ๑ มีข้อดี/ประโยชน์อย่างไรบ้าง ครับ
ข้อ ๒ ข้อที่สมาชิกไม่ควรปฏิบัติในสนาม/ต้องไม่ทำ/ทำไม่ได้ เป็นต้น
ข้อ ๓ สมัครสมาชิกแล้ว เวลาไปยิงปืนเสียค่าบริการอะไรอีกหรือไม่/อย่างไร
อยากทราบไว้บ้างก่อนเข้าไปใช้บริการจริง ในสนาม
ขอบคุณทุกท่าน ที่แนะนำและสอนวิธีการต่างๆ ไว้ล่วงหน้าครับ
ลองเดินเข้าไปในสนามเลยครับ
ซึ่งในสนาม จะมีกฏ ระเบียบ ข้อควรปฏิบัติไว้ชัดเจนเลยครับ
ส่วนรายละเอียดในการสมัครสมาชิกในแต่ละสนาม จะต่างกันครับผม

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
chitsanu
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2009, 12:47:28 PM »

ลองอ่านกฏแห่งความปลอดภัยหน้า 1 ดูก่อนนะครับ.
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 12:58:54 PM »

ทุกสนามที่เคยไปจะมีกฎกติกาติดใว้ตัวใหญ่ๆเลยครับ
Supp
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 02:30:51 PM »

ตอนสมัครก็ต้องทราบกฎของสนามอยู่แล้ว
qazyhn
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 03:05:34 PM »

ขอบคุณครับ
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2009, 11:21:46 PM »

เป็นสมาชิกสนามยิงปืนหลายสนาม  มีข้อดีครับ ซื้อลูกกระสุนราคาถูกกว่า อยู่ใกล้ที่ไหนก็ไปใช้บริการสนามที่นั้น เวลามีกิจกรรมรึจัดแข่งสนามก็จะแจ้งให้สมาชิกทราบก่อน  บัตรสมาชิกของสนามยังพออะลุ่มอะลวยกับตำรวจได้บ้างกรณี ค้นเจออาวุธปืนในรถ แต่ก็ไม่ใช่เมาอ้อแอ้ เลยเวลาปิดสนาม หรือ คนละเส้นทาง[ /left]
ข้อ2 อันนี้เหมือนของกระทู้ของพี่ท่านอื่นครับ ความปลอดภัย
ข้อ3 เสียค่าเป้าครับ กระสุนก็ราคาสมาชิกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 16, 2009, 11:33:29 PM โดย neunang » บันทึกการเข้า

logo maker" border="0
qazyhn
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 1

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2009, 06:10:15 PM »

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์