เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 04:27:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โหลด 9 +1 ในรังเพลิงผิดกฏกติกามั๊ยครับ  (อ่าน 3012 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 11:17:47 AM »

แอบเอาแมกสิบนัดใส่เลยเดะ เป็น 10+1 ถ้า 38superนะ อิอิ ไม่มีใครรู้หรอกของชู้ตติ้งอ่ะ

ถ้าแม็กกาซีนใด ๆ เสียบปืนแล้วลงกล่องได้ตามกติกา IPSC Standard Division ก็ใช้ได้โดยไม่ต้องแอบครับ

ผมอ่านเข้าใจว่า ท่าน แมคคอมิค ให้แอบหลังจากตรวจปืนที่เสียบแม็กลงกล่องแล้วครับ

DQ

Angry DQ ข้อหาร้ายแรงที่สุดด้วย "Unsportman" Undecided

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 01:23:54 PM »

ใน Standard Division พันเทปหลังอ่อนได้ครับ

ขอบคุณครับ

ไม่กล้าทำ เสียวจะลั่นครับ Cheesy

เห็น Open หลายกระบอกเขา ตอน เอาเลยครับ  Grin Grin Grin ไม่ต้องบีบกันแล้ว Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2005, 02:19:42 PM »

...ผู้การสกายมีซองแม๊กพอใช้แล้วยังครับ ถ้ายังไงผมเอาไปเผื่อ Wink

ขอบคุณครับพี่แก้ว.....รบกวนติดมาด้วยนะครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 10:25:39 PM »

ขอถามอีกนิดครับนะครับ 9+1 นี่ผมว่าตัวต้นเหตุทำให้ปืนแจมหรือเปล่าครับ

นั่งดูวีดีโอที่ถ่ายมารู้สึกจะแจมเฉพาะสเตจที่ผมโหลด 9+1 ครับ อย่างสเตจ 1 ผมโหลด 9+1 ปังนัดแรกนัดสองแจมเลย

เกี่ยวกับว่าลูกมันแน่นไปหรือเปล่าครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 10:36:46 PM »

Grin อาจเป็นไปได้ครับ แต่เป็นกับแมกทุกตัวหรือเปล่า หรือเป็นเฉพาะบางแมก ลองทดสอบดูอีกทีครับ Grin

Grin คุณวรกฤษ ผมขอแผนที่ร้านอีกครั้งได้มั๊ยครับ อาจจะแวะเวียนไปอุดหนุนเร็ว ๆ นี้ แล้วรอรับเมล์ผมด้วยผมจะส่งไปเช้าพรุ่งนี้ จะส่งภาพรอยสักไปปรึกษาหน่อยครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2005, 10:40:02 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 10:48:25 PM »

Grin อาจเป็นไปได้ครับ แต่เป็นกับแมกทุกตัวหรือเปล่า หรือเป็นเฉพาะบางแมก ลองทดสอบดูอีกทีครับ Grin

Grin คุณวรกฤษ ผมขอแผนที่ร้านอีกครั้งได้มั๊ยครับ อาจจะแวะเวียนไปอุดหนุนเร็ว ๆ นี้ แล้วรอรับเมล์ผมด้วยผมจะส่งไปเช้าพรุ่งนี้ จะส่งภาพรอยสักไปปรึกษาหน่อยครับ Grin

รับทราบครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 12:22:33 AM »

ขอถามอีกนิดครับนะครับ 9+1 นี่ผมว่าตัวต้นเหตุทำให้ปืนแจมหรือเปล่าครับ

นั่งดูวีดีโอที่ถ่ายมารู้สึกจะแจมเฉพาะสเตจที่ผมโหลด 9+1 ครับ อย่างสเตจ 1 ผมโหลด 9+1 ปังนัดแรกนัดสองแจมเลย

เกี่ยวกับว่าลูกมันแน่นไปหรือเปล่าครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

แก้การคาใจ สงสัยด้วยการทดสอบครับ Grin Grin Grin ลองโหลดแล้วเคาะแม็คให้ลูกมันเรียงตัวกันดีๆแล้วลองใหม่ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 12:40:38 AM »

แก้การคาใจ สงสัยด้วยการทดสอบครับ Grin Grin Grin ลองโหลดแล้วเคาะแม็คให้ลูกมันเรียงตัวกันดีๆแล้วลองใหม่ Grin Grin Grin

แล้วจะลองดูครับ เป็นไปได้ที่ลูกเรียงกันไม่ดีแล้วยัดเข้าไป หรือว่าอีกกรณี 1 ครับ ยิงแรกๆไม่เป็นพอมายิงเสตจหลังๆเป็นเพราะว่า

แม็กตกพื้นฝุ่นดินทรายเข้าไปติดอยู่ด้านในทำให้สปริงมันฝืด

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2005, 10:36:10 AM »

แล้วจะลองดูครับ เป็นไปได้ที่ลูกเรียงกันไม่ดีแล้วยัดเข้าไป หรือว่าอีกกรณี 1 ครับ ยิงแรกๆไม่เป็นพอมายิงเสตจหลังๆเป็นเพราะว่า

แม็กตกพื้นฝุ่นดินทรายเข้าไปติดอยู่ด้านในทำให้สปริงมันฝืด

แข่งทุกครั้งจะเจออะไรแปลๆให้แก้ไปเรื่อยครับ  Grin Grin Grin 

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์