เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 27, 2024, 07:32:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านปืนที่ ดิโอ สยาม เปิดบริการรับจองเเล้ว  (อ่าน 3496 ครั้ง)
jirawat ruangwong
Full Member

คะแนน 15

« เมื่อ: เมษายน 05, 2010, 08:10:59 PM »

วันนี้ว่างๆ เลยไปเดินเล่นที่ดิโอ สยาม เลยเเวะไปที่ร้านสิงห์อาร์มที่ผมจองปืนไว้ ตอนนี้เห็นทุกร้านเปิดรับจองปืนกันเเล้ว ทางร้านบอกว่าได้เเต่จองครับ ยังทำอะไรไม่ได้
ติด พรบ ความมั่นคง
อยากถามพี่ๆว่า ร้านนี้มีปืนเข้าร่วมโครงการมีของเลยถ้า ป3 พร้อม รอรับปืนได้ทันที เเต่เดินถามบางร้านที่เข้าร่วมโครงการเหมือนกันเเต่บอกว่าปืนรุ่นนี้ไม่มี
คือว่าร้านเเต่ละร้านเค้ามีโควต้าในปืนเเต่ละรุ่นที่ไม่เหมือนกันหรือเปล่าครับ
ขอถามเพื่อเป็นความรู้ครับ
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 07:30:42 AM »

วันนี้ว่างๆ เลยไปเดินเล่นที่ดิโอ สยาม เลยเเวะไปที่ร้านสิงห์อาร์มที่ผมจองปืนไว้ ตอนนี้เห็นทุกร้านเปิดรับจองปืนกันเเล้ว ทางร้านบอกว่าได้เเต่จองครับ ยังทำอะไรไม่ได้
อยากถามพี่ๆว่า ร้านนี้มีปืนเข้าร่วมโครงการมีของเลยถ้า ป3 พร้อม รอรับปืนได้ทันที เเต่เดินถามบางร้านที่เข้าร่วมโครงการเหมือนกันเเต่บอกว่าปืนรุ่นนี้ไม่มี
คือว่าร้านเเต่ละร้านเค้ามีโควต้าในปืนเเต่ละรุ่นที่ไม่เหมือนกันหรือเปล่าครับ

ร้านและร้านเลือกรุ่นที่เปิดจองไม่เหมือนกันครับ

jirawat ruangwong
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 11:22:40 AM »

ร้านและร้านเลือกรุ่นที่เปิดจองไม่เหมือนกันครับ
อืม..ขอบคุณครับพี่ธนพงษ์
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 12:24:33 PM »

ถึงรู้ว่าเปิดให้จอง ก็ได้แต่รับข่าวเท่านั้นแหละครับ ยิ่งไปสนใจว่าร้านนี้เปิดให้จองเลส แบร์
ร้านนี้เปิดให้เอสทีไอ ยิ่งเกิดกิเลสครับ

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
p@rinya
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 26

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2010, 09:51:09 PM »

จองช่วงนี้กว่าจะได้คงปลายปีครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: [1]
  พิมพ์