เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:21:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อคืน เจอวัยรุ่นให้ของลับเสียงดังมาก  (อ่าน 3526 ครั้ง)
yai026
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 11:51:07 PM »

จะทำดังนี้ครับ
1. วิทยุสกัดจับ
2. จับได้แล้วตบกะโหลกสั่งสอน
3. โทรศัพท์ให้พ่อหรือแม่มารับตัวกลับ

เหตุการณืที่หมู่บ้านก็สงบเป็นต้นมาเพราะ ชรบ.หมู่บ้านเข้มแข็ง

บางครั้งความรักก็มีไว้ให้เราสัมผัส    แต่ไม่ได้มีไว้ให้เราครอบครอง
magun357
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #31 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 09:09:23 PM »

ผมเคยเจอเด็กวัยรุ่นซ้อนจักรยานยนต์กันมา 2 คัน คันละ2คน คงอายุประมาณ 17-18ปีลากมีดกับพื้นถนนให้เกิดประกายไฟแล้วพุ่งเข้าหาป้อมบริการประชาชนของตำรวจ ตอนนั้นผมอยู่กับรุ่นพี่ที่ทำหน้าที่ด้วยกัน เลยยิงขู่ด้วย สมิธ 686 ขึ้นฟ้าหันไปทางที่ไม่มีบ้านเรือนคน ปรากฏว่ากระสุนด้าน 4 นัดแรกนัดที่5กับ6ดังเท่าประทัดขนาดเล็ก(กระเทียมที่เด็กเล่นครับ) รันทดจริงๆ ดีนะที่เด็กพวกนั้นยังเกรงใจอีกกระบอกของผมเลยหนีไป ไม่ทราบว่านัดที่ 5 กับ 6 เป็นอะไรเหรอครับไม่เคยเห็นเป็นแบบนี้มาก่อน เคยแต่ด้านก็ด้านเลย ไม่เคยเห็นแบบเสียงเบาแล้วหัวกระสุนก็ไม่ติดในลำกล้องด้วย กระสุนซื้อมาไม่ถึงปี

แต่งไกเบา มากเกินไปหรือปล่าว ครับ

เพื่อนที่ก๊วนของผม ว่างๆแต่งไกเบาหวิว ใส่กระสุนเต็มโม่เตรียมพร้อมตลอด

มาถึงสนามเมื่อไหร่ ผมกระซิบกับพี่อีกคนว่าเดี๋ยวด้าน และทุกครั้งก้อจริง ฮากระจาย

ผมเลือกข้อ3.ครับ ไหนๆท่านก้อเสียสละเพื่อส่วนรวมแล้ว อีกนิดนะแค่เสียงนกเสียงกา คนที่มีปืนใจต้องเย็น ดังเบียร์วุ้นครับดื่มเมื่อไหร่ก้อชื่นใจ ครับ

ของเดิมโรงงานทุกอย่างครับไม่ปรับแต่งอะไร
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์