เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 04:27:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 9 HD Streaming ผ่านเนตครับ  (อ่าน 5598 ครั้ง)
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 04:30:45 PM »

ขอ link ช่องอื่นด้วยครับพี่วัฒน์... เอาแบบธรรมดาน่ะครับ แล้วขอช่องของญี่ปุ่น เกาหลี ฯลฯ ขอบคุณครับ.. ไหว้ ไหว้
สนับ สนุน ครับ เพื่อนๆ ครับ  ช่วยกันเชียร์ หน่อย ครับ เร็วๆ

คือเอาไว้เปิดดูในโทรศัพท์อ่ะครับ พอดีพี่หมอ cups แนะนำโปรแกรม streamer มา แต่ผมหาลิงค์ไม่เจอครับ... ไหว้

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 05:25:41 PM »

ขอ link ช่องอื่นด้วยครับพี่วัฒน์... เอาแบบธรรมดาน่ะครับ แล้วขอช่องของญี่ปุ่น เกาหลี ฯลฯ ขอบคุณครับ.. ไหว้ ไหว้
สนับ สนุน ครับ เพื่อนๆ ครับ  ช่วยกันเชียร์ หน่อย ครับ เร็วๆ

คือเอาไว้เปิดดูในโทรศัพท์อ่ะครับ พอดีพี่หมอ cups แนะนำโปรแกรม streamer มา แต่ผมหาลิงค์ไม่เจอครับ... ไหว้

Smiley นี่ครับ  http://www.maxnettv.tv/module_tvonlines/index.php?page=tvonline

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 08:48:29 PM »

เน็ต TOT ของผมห่วยขนาดนี้เลยเหรอ  แลบลิ้น
งั้น คงเป็นเหมือนกัน ทั่วประเทศครับ Grin
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์