เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 06:26:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนในมาเลย์  (อ่าน 2551 ครั้ง)
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 09:45:41 AM »

ผมเคยมาแล้ว ครับ พก ปืนเข้ามาเล  สาาาาหนุกกกก สาาาาหนานนนน ครับ

เหงื่อ ท่วม ตัว แอร์ เบอร์ 3หรือ4 จำไม่ได้   สั่นเป็น เจ้าเข้าเลย ครับ   ไม่เชื่อ ลองดู
  แต่ผม จะไม่ไป เหยียบ มาเล อีก แล้ว ขอ สัญญา ครับ   ที่โบราณ บอกว่า  กลัว ขี้ขึ้น หัว เพิ่ง รู้ตอนนั้น ครับ  ไหว้

เขาเรียนกว่า... โชคดีหนึ่งในล้านครับ... นายแน่มาก... พกปืนเข้ามาเลย์ฯ ถึงจะไม่ตั้งใจก็เถอะ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

sada
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2010, 09:56:40 AM »

ผมเคยมาแล้ว ครับ พก ปืนเข้ามาเล  สาาาาหนุกกกก สาาาาหนานนนน ครับ

เหงื่อ ท่วม ตัว แอร์ เบอร์ 3หรือ4 จำไม่ได้   สั่นเป็น เจ้าเข้าเลย ครับ   ไม่เชื่อ ลองดู
  แต่ผม จะไม่ไป เหยียบ มาเล อีก แล้ว ขอ สัญญา ครับ   ที่โบราณ บอกว่า  กลัว ขี้ขึ้น หัว เพิ่ง รู้ตอนนั้น ครับ  ไหว้

เขาเรียนกว่า... โชคดีหนึ่งในล้านครับ... นายแน่มาก... พกปืนเข้ามาเลย์ฯ ถึงจะไม่ตั้งใจก็เถอะ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอแน่ แค่ ครั้งเดียว ครับ ครู  ไม่ได้ ตั้งใจแน่ ซะด้วยซ้ำ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์