เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:25:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 089 ทำเอาเจ้ามือหวยแถวบ้านนอนกันไม่ค่อยหลับ  (อ่าน 1964 ครั้ง)
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:43:02 PM »

มีคนถูกกันเยอะมากๆครับ เจ้ามือบอกไม่อั้นๆ  แต่พอออกมาจริงๆ เงียบกันเป็นแถบๆเลยครับ  ที่หมู่บ้านผมน่าจะโดนกันหลายสิบล้านเลยนะครับ  นี่เป็นเพียงตัวเลขเฉยๆนะครับ

ยังไม่ยืนยัง 100%    สงสารแต่เจ้ามือลองนะครับ จะตายกันเปล่าๆ  เพราะถ้าเจ้ามือใหญ่ไม่จ่ายมามีผีไห้เผากันแน่ๆ  แถวบ้านผมเจ้ามือลองกลัวกันมากครับ

เคยมีประวัติ คนถูกหวย แค่  ห้าพันบาท  แต่เจ้ามือลองไม่เอามาจ่าย  โดนจับไปนั่งยางเผากันจะๆ  ตั้งแต่นั้นมาใครถูกหวยสองสามหมื่น สี่โมงเย็นก็ได้ตังแล้วครับ

แต่วันนี้เงียบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กระทู้ไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 02:56:36 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บางเจ้าเปิดแทง แต่จ่ายครึ่งเดียว(ใครมันจะแทง)
บางเจ้าปิดไปเลยครับ

คนทำหวยบอกว่า ได้กำไรมาสองปี เจอเลขเด็ดๆแบบนี้สักงวด หายเกลี้ยงเลย....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:47:24 PM »

มีคนถูกกันเยอะมากๆครับ เจ้ามือบอกไม่อั้นๆ  แต่พอออกมาจริงๆ เงียบกันเป็นแถบๆเลยครับ  ที่หมู่บ้านผมน่าจะโดนกันหลายสิบล้านเลยนะครับ  นี่เป็นเพียงตัวเลขเฉยๆนะครับ

ยังไม่ยืนยัง 100%    สงสารแต่เจ้ามือลองนะครับ จะตายกันเปล่าๆ  เพราะถ้าเจ้ามือใหญ่ไม่จ่ายมามีผีไห้เผากันแน่ๆ  แถวบ้านผมเจ้ามือลองกลัวกันมากครับ

เคยมีประวัติ คนถูกหวย แค่  ห้าพันบาท  แต่เจ้ามือลองไม่เอามาจ่าย  โดนจับไปนั่งยางเผากันจะๆ  ตั้งแต่นั้นมาใครถูกหวยสองสามหมื่น สี่โมงเย็นก็ได้ตังแล้วครับ

แต่วันนี้เงียบ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กระทู้ไม่เหมาะสมลบได้เลยนะครับ ไหว้

ผมก็ไม่เข้าขั้นเลยครับ

ผมเป็นคนปากร้าย ชอบพูดตรงๆ แรงๆ  แต่ไม่เคยโกหก

ไม่เอาเปรียบคนอื่น มีแต่คนอื่นเอาเปรียบ

ไม่ริษยาคนอื่น  แต่มีแต่คน ริษยา   ชอบไห้คนอื่น ใครผ่านบ้านผมอยากได้อะไร อยากกินอะไร ถ้ามีหรือเห็น หยิบกินได้เลยครับ ไม่มีห่วง

ชอบสันโดด Grin

แต่บ้านข้างๆพูดจาหวานจับใจ  ขอน้ำกินขันเดียวก็ไม่ไห้  เด็กตกน้ำก็ยังไม่ไปช่วย  หมาเดินจรจัดผ่านบ้าน วางยาเบื่อตาย

คนเราดูแต่ภายนอกไม่ได้ครับ  หรือดูแต่ภายในก็ไม่ได้นะครับ  มีอีกคนนึงเป็นมือปืนหลายสิบศพ  หน้าตาดีมากๆ ใครได้คุยด้วยไม่รู้ประวัติ

ชอบรักทุกคน พูดหวานจับใจ  ตาก็หวาน ยิ้มแย้มแจ่มใส่  มองไม่ออกเมืออยู่ต่อหน้า  แต่พอแกแอบมองใคร  ตาแกฆ่าคนได้เลยนะครับ โหดมากๆ

แถวบ้านพี่ รักปืน มีแต่โหดๆ ทั้งนั้นเลยครับ  มือปืนก็มีด้วย   Grin

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
ลุมพินี08
Hero Member

คะแนน 167

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 03:48:40 PM »

เป็นข้อสังเกตุของผมนะ เมื่อก่อนมีหวยบนดิน เลขเด็ดมักจะไม่ออก แต่ตอนนี้ไม่มีหวยบนดินแล้วเลขเด็ดออกตรงแป๊ะ Huh
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:51:24 PM »

คุณนายประไพ  (((  แม่จักรเอง  )))  ได้มา  9,000  คนขาย รีบมาจ่ายตั้งแต่  6  โมง

ปกติ  คุณนายแกซื้อหวยงวดละ  ไม่เกิน  20  บาท  งวดนี้  ไม่รู้อะไรเข้าสิงแก
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 04:52:40 PM »

..........................แถวบ้านผมเจ้ามือหายตัวได้ครับ............................................................ ขำก๊าก
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 06:40:24 PM »

แถวบ้านผมแทง 100 จ่าย 50 (อั้น)  Grin

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 06:42:46 PM »

ตกเบิก 2000 กว่าบาท หมดเลย    หัวเราะร่าน้ำตาริน

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 07:04:54 PM »

มีคนถูกกันเยอะมากๆครับ เจ้ามือบอกไม่อั้นๆ  แต่พอออกมาจริงๆ เงียบกันเป็นแถบๆเลยครับ  ที่หมู่บ้านผมน่าจะโดนกันหลายสิบล้านเลยนะครับ  นี่เป็นเพียงตัวเลขเฉยๆนะครับ

ยังไม่ยืนยัง 100%    สงสารแต่เจ้ามือลองนะครับ จะตายกันเปล่าๆ  เพราะถ้าเจ้ามือใหญ่ไม่จ่ายมามีผีไห้เผากันแน่ๆ  แถวบ้านผมเจ้ามือลองกลัวกันมากครับ

เคยมีประวัติ คนถูกหวย แค่  ห้าพันบาท  แต่เจ้ามือลองไม่เอามาจ่าย  โดนจับไปนั่งยางเผากันจะๆ   ตั้งแต่นั้นมาใครถูกหวยสองสามหมื่น สี่โมงเย็นก็ได้ตังแล้วครับ

ผมก็ไม่เข้าขั้นเลยครับ

ผมเป็นคนปากร้าย ชอบพูดตรงๆ แรงๆ  แต่ไม่เคยโกหก

ไม่เอาเปรียบคนอื่น มีแต่คนอื่นเอาเปรียบ

ไม่ริษยาคนอื่น  แต่มีแต่คน ริษยา   ชอบไห้คนอื่น ใครผ่านบ้านผมอยากได้อะไร อยากกินอะไร ถ้ามีหรือเห็น หยิบกินได้เลยครับ ไม่มีห่วง

ชอบสันโดด Grin

แต่บ้านข้างๆพูดจาหวานจับใจ  ขอน้ำกินขันเดียวก็ไม่ไห้  เด็กตกน้ำก็ยังไม่ไปช่วย  หมาเดินจรจัดผ่านบ้าน วางยาเบื่อตาย

คนเราดูแต่ภายนอกไม่ได้ครับ  หรือดูแต่ภายในก็ไม่ได้นะครับ  มีอีกคนนึงเป็นมือปืนหลายสิบศพ  หน้าตาดีมากๆ ใครได้คุยด้วยไม่รู้ประวัติ

ชอบรักทุกคน พูดหวานจับใจ  ตาก็หวาน ยิ้มแย้มแจ่มใส่  มองไม่ออกเมืออยู่ต่อหน้า  แต่พอแกแอบมองใคร  ตาแกฆ่าคนได้เลยนะครับ โหดมากๆ

แถวบ้านพี่ รักปืน มีแต่โหดๆ ทั้งนั้นเลยครับ  มือปืนก็มีด้วย   Grin

ครับว่าน่ากลัวก็น่ากลัวครับ  แต่คนที่เป็นมือปืนโดนชายชุดดำล้อมบ้านแล้ว ก็บอกว่า ถ้ายังไม่เลิกตาย แกเลยเลิกครับ แต่ลูกแกแต่ละคน ร้ายๆทั้งนั้นเลยครับ  ขึ้นไปขโมยปืนบ้าน อาผมหนึ่งครั้ง  สองปีถึงได้คืน กว่าจะได้คืนแทบจะกราบตี..มันเลยนะครับ  ตอนั้นผมยังเด็กอยู่ประมาณ 7-9  ปี

ตอนนี้ลูกแกระยำสุดๆ ขึ้นบ้านโน้น ขโมยของชาวบ้านเป็นว่าเล่น  แต่ไม่มีใครกล้ายิงจริงๆสักที  กลัวบารมีพ่อมันครับ

ล่าสุดเกิดขึนกับบ้านผมเองครับ ผมว่าจะตั้งกระทู้แล้ว แต่ใจไม่ถึงครับ  

คือเรื่องมีอยู่ว่าแกกับพ่อผมสนิตกัน ลูกแกกับผมก็สนิตกัน  โดยส่วนตัวแล้วผมกับลูกแก เป็นเพื่อนกันมาตั้งแต่เรียนแล้วครับ  แล้วบ้านผมไม่มีคนงาน
ก็เลยชวนมันมาทำงานบ้านผมครับ

ค่าจ้างก็แพง กินก็กินข้าวหม้อเดียวกันครับ  แต่มันต้องกินก่อน  กินกับข้าวดีๆซะด้วย คือจะกินอะไรสั่งได้เลยนะครับ ผมพี่สาวผมตามใจคนเก่ง

มันเลยได้ใจ มีวันนึงวัวพังคอกออกไป  เราก็ช่วยกันใล่เข้าคอก แต่แฟนพี่สาวผมแกโกรธ แกเลด่าไปสองสามคำ  เป็นปรกติครับผมกับแก พี่สาวผมด่ากันประจำก็เฉยๆ

แต่มันกับใส่อารมย์ครับ  ไม่มาช่วยใล่วัว  เรื่องก็น่าจะจบครับ เหตุการนี้เกิดขึ้นตอน 5  โมงเย็น พอ6 โมงเย็นมันกับบ้านครับ ก็เป็นเรื่องปรกติ คือบางวันมันนอนที่บ้านผม  บางวันมันไปหาเล่นไผ่ ไฮโล  ตาประสามันนะครับ

19.00  น  ไฟไหม้แปลงหญ้าผมครับ  ไหม้แบบไม่มีใครสนใจ  เพราะดับไม่ทัน เพราะหญ้ามันแน่นนะครับใครเคยปลูกหญ้ารูซี่คงจะทราบดี

น่าสนใจตรงที่มันเดินจุด เป็นแนวสี่เหลี่ยมนะครับ ไฟไหม้เข้าหากันเร็วมากๆ  สุดยอดครับ ผมยังอื้งเลยว่ามันคิดได้ยังไง  เราก็เฉยๆครับเสียหายไปประมาณ  7_8 ไร่  วันเเรกยังจับตัวใครไม่ได้ครับ  แล้วเราก็ไม่สงสัยมันด้วย

ออเดี๋ยวครับ พอ 20.30  น  มันไปคุยกับญาติผมอีกที่นะครับ แต่เป็นญาติระยำนะครับ  ว่าตูโกรธที่มันด่าเลยเผาแปลงหญ้ามัน แล้วตูจะเอายาไปใส่ใน

โอ่งน้ำไห้มันกินอีกจะเอาตะปูวางยางรถผม  เอาก้อนหิน  เอาเหล็กไปขูดรถถ้ามันเห็นรถผมจอดอยู่ที่ไหน  ว่าไปนั้นมันร้ายมากครับ
ผมกับพี่เขยลงขันกัน สองล้าน อันนี้เป็นงบสำรองนะครับ ยังไม่ทำจริงๆ ว่าถ้ามันมายิงทิ้งเเล้วเอาตังยัด ตร สักล้าน หรือไม่ก็ต้องตามเก็บทั้งตัวพ่อมันด้วยนะครับ

เลยทำที่ไห้มันมาเอาค้าจ้างนะครับ มันไม่มาเอา แม่มันมาขอโทษเรื่องเลยจบนะครับ    

นั้นก็เป็นที่มาของการจัดซื้อปืนลูกซองเลยนะครับ  จริงๆผมไม่เคยยิงนกตัวเดียวด้วยซ้ำ จะเอามาเพื่องานนี้จริงๆนะครับ  ผมซ้อมยิงจัดมากครับ

ทั้งกลางวันทั้งกลางคืน ยิงจนไข้แตกยังเคยเลยครับ  แจ้ง ตรหรือครับไร้สาระครับเพราะ ตรบ้านผมเก่งมากๆครับ

เอาแค่นี้พอนะครับ  

ออเหตุการนี้เพิ่งเกิดเดือน 5  ปีที่แล้วเองครับ ทุกวันนี้ยังนอนกันไม่ค่อยหลับเลยครับ  

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 07:08:33 PM »

ตกเบิก 2000 กว่าบาท หมดเลย    หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้าซื้อถูกกันทั้งบ้านทั้งเมือง  ทำไมพี่ไม่ถูกครับ   แถวบ้านผมไม่ถูกแต่เสาไฟฟ้า กับ.....  เขาว่ากันนะครับ  แต่ผมก็ไม่ถูกครับ คิก คิก คิก คิก

เพราะไม่ได้ซื้อ 

ออที่บ้านผมมีคนซื้อ  50,000 X  50,000  ด้วยครับ   (ไม่ได้เขียนผิดนะครับ)    Grin Grin Grin
MR.BEEN รักในหลวง
"ประชานิยม (มากไป)สังคมล่มจม"
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 07:31:22 PM »

เข้าซื้อถูกกันทั้งบ้านทั้งเมือง  ทำไมพี่ไม่ถูกครับ   แถวบ้านผมไม่ถูกแต่เสาไฟฟ้า กับ.....  เขาว่ากันนะครับ  แต่ผมก็ไม่ถูกครับ คิก คิก คิก คิก

ออที่บ้านผมมีคนซื้อ  50,000 X  50,000  ด้วยครับ   (ไม่ได้เขียนผิดนะครับ)    Grin Grin Grin

กลับเลขจนมึน            .22 CCI  ตั้ง 1 แท่ง   ถ้าอาบ...ก็ได้ตั้ง 1 รอบ    เศร้า  คิก คิก

htthttp://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=7742225p://www.gunauction.com/search/displayitem.cfm?itemnum=9457792
http://zplus.exteen.com/category/Music
http://www.gimyong.com/board53/index.php?topic=2144.0
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 07:33:57 PM »

29,500,000  B...

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2011, 07:52:20 PM »

29,500,000  B...

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โต้ตครับ ไม่ใช่ตรงๆ  แกซื้อเยอะครับ  เมื่อตอนแกถูกบ่อยๆปีสองปีที่แล้ว  ผมอยากไห้ท่านมาดูครับรถที่มาเอาหวยบ้านแก มีแต่เบนส์ บีเอ็ม สุดยอดทั้งนั้นครับ  คือแกถูกสองงวดซ้อน  งวดที่สาม ดังมากๆ

แต่ไม่ถูกครับ  งวดที่สามผมก็ซื้อตามด้วย คิก คิก คิก คิก   

กลับเลขจนมึน            .22 CCI  ตั้ง 1 แท่ง   ถ้าอาบ...ก็ได้ตั้ง 1 รอบ    เศร้า  คิก คิก

งวดหน้าแก้ตัวใหม่ครับ  โอกาสเป็นของคนที่ขยันซื้อเสมอ คิก คิก คิก คิก
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 08:43:34 AM »

................................ขอล้างตางวดหน้าครับ............................................. ไหว้
หน้า: [1]
  พิมพ์