เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:17:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: - - - - - น้องผู้หญิง หน้าร้านขายปืน - - - - -  (อ่าน 5064 ครั้ง)
Songchart
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 07:21:04 PM »

สงสัยต้องลงพื้นที่ซะแล้ว

ส่งชาติ Grin
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 07:40:56 PM »

ไปของปืนในตู้บางคนก็ถามมีป.3หรือยัง 

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
INFANTRY2008-รักในหลวง-
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 25

นามะปราง

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:06:35 PM »

็็Ha Ha  ฮา  อ้าว แล้วทำมัย ไม่เข้ามาทัก ยาย  ล่ะคร๊า  ฮา

เรื่องสวยเกินวัยเนี่ยะ  ยายสมอ้างได้ร้อยเปอร์เซ็งล่ะคร๊า  ฮา  คิ๊ก คิ๊ก
พี่ "นาคิน"  ไม่ไปเดินแถว ประสาท "พระวิหาร" ล่อลูกระเบิด บ้างเหรอคร๊า  ฮา

คิก คิก ไหว้

นี่ยายบ๊าบเหรอครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
เหมือนที่ผมคิดไว้ไม่ผิด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
worth
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 09:10:42 PM »

ดึงหัวออก........แล้วกินทั้งตัวให้เหมือนตั๊กกแตนทอดเลย  คิก คิก

รักเธอ....ประเทศไทย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 12:54:38 AM »

ไม่เคยเห็นเลยครับพี่...

วันหลังไปเดินหลังวังจะลองทำหน้าซื่อๆเซ่อๆเข้าไปถามดูครับ...

พี่แน่ใจว่าเขาไม่ได้เป็นลูกค้ามาซื้อปืนนะครับ...

เดี๋ยวนี้สาวๆเล่นปืนกันเยอะนะครับ... Cheesy

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 08:17:20 AM »

สงสัยต้องลงพื้นที่ซะแล้ว

ส่งชาติ Grin

อย่าลืมกระชับพื้นที่ด้วยนะครับ  Cheesy

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Peerapat - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 178

จะรบเป็นชาติพลี มอบวิญญาณ ดวงนี้ เพื่อผืนดินไทย

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 10:46:33 AM »

็็Ha Ha  ฮา  อ้าว แล้วทำมัย ไม่เข้ามาทัก ยาย  ล่ะคร๊า  ฮา

เรื่องสวยเกินวัยเนี่ยะ  ยายสมอ้างได้ร้อยเปอร์เซ็งล่ะคร๊า  ฮา  คิ๊ก คิ๊ก
พี่ "นาคิน"  ไม่ไปเดินแถว ประสาท "พระวิหาร" ล่อลูกระเบิด บ้างเหรอคร๊า  ฮา

นี่ยายบ๊าบเหรอครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
เหมือนที่ผมคิดไว้ไม่ผิด  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

น่าดึงหัวทิ้งเหลือไว้แ่ต่ตัวพอดูได้ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 11:19:09 AM »

Ha Ha ฮา  พี่เป้า ขร๊า  ถึงแม้คำ "ผังผืด" จะบอกว่า "สตรี มีรูปเป็นทรัพย์" ก็ตามน๊ะคร๊า  ฮา

ดูอย่าง "นาตาลี - ภราดร"  สิคร๊า  ฮา  "หม้อ" ข้าวยังไม่ทันดำ  ก็ "คอนเวิส" กันแล้วคร๊า  ฮา

อย่างยาย  อย่าดู "ใบหน้า"  น๊ะคร๊า   ให้ดู "หุ่น"  อย่างเดียวคร๊า  "แสนจะเร้าใจ"   ฮา

พี่ๆขร๊า   ใจร้ายน๊ะคร๊า  จะเด็ดหัว  เด็ดคอ  ยาย  ฮา

เดี่ยวพอตอนดึงหัวออก   "จิมิ" ของยาย  ติดพวงลำไส้ใหญ่ไป  แล้วจะเสียดาย  น๊ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 12:31:43 PM »

อ้างถึง
     เดี่ยวพอตอนดึงหัวออก   "จิมิ" ของยาย  ติดพวงลำไส้ใหญ่ไป  แล้วจะเสียดาย  น๊ะคร๊า  ฮา

ขำก๊าก ขำก๊าก

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
khwanphet_NAVY 39
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 01:18:55 PM »

............ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก...... ไหว้
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 01:55:52 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

แหมมมมมมม  ............

ยาย  หุ่นดี  นะ   ........  ดู  เฟริมกว่า  นาตาลี  อีก

ดู  ๆ  แล้ว  . . . . .   ยาย  มี  แฟนคลับ  เยอะเหมือนกันนะนี่

ส่วน  เรื่อง  การทำ / ขอ  ใบ  ป.3  นั้น

ผมอยากทราบว่า  ......  มีท่านใด  เคยขอ  มากกว่า  1  ใบ  ใน  ครั้งเดียว  หรือเปล่าครับ  ?

Smiley Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
krit Swatmit
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:44:01 PM »

สงสัยว่าน้องเขาคงกำลังรอแฟนอยู่จริงๆ เพราะผมก็ไปเดินแถวนั้นบ่อยๆไม่เคยเจอพนักงานของร้านปืนเป็นผู้หญิง(สาวหน้าตาดีๆ)เลย มีแต่ผู้ชายทั้งนั้น
ไม่เป็นไรเนาะ คิดเสียว่าไปเดินดูปืนแถมมีสาวๆน่ารักแถมให้ดูเพลินตาไป

โครงการชลประทานเชียงราย
ถ.ศรีเวียง ต.รอบเวียง อ.เมือง จ.เชียงราย [57000]
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 06:26:29 PM »

ส่วน  เรื่อง  การทำ / ขอ  ใบ  ป.3  นั้น

ผมอยากทราบว่า  ......  มีท่านใด  เคยขอ  มากกว่า  1  ใบ  ใน  ครั้งเดียว  หรือเปล่าครับ  ?

เคยขอสองใบพร้อมกัน เป็น .45 กับลูกซองขนาด12
ที่วังไชยาครับ
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:23:50 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin

แหมมมมมมม  ............

ยาย  หุ่นดี  นะ   ........  ดู  เฟริมกว่า  นาตาลี  อีก

ดู  ๆ  แล้ว  . . . . .   ยาย  มี  แฟนคลับ  เยอะเหมือนกันนะนี่

็Ha Ha  ฮาคร๊า  พี่ "นาคิน" ขร๊า   เพิ่งกลับจากดาว "อังคาร"  เหรอคร๊า  ฮา

เรื่องขอป.3  ที่วังไชยาน่ะ  ฮา  พวกขาใหญ่เขาไม่ต้องลงไป "กรอก" ข้อความเองหรอกคร๊า  ฮา
เขาเดินขึ้นไปชั้นสองคร๊า  ฮา   เขียนกี่ใบก็ได้  คร๊า  บางทีเขียนเดี๋ยวนี้  รอแป๊ป  ก็ได้ทันทีคร๊า ฮา

ส่วนพี่นาคิน  เอา "ปัญหา" มาถามในกระทู้  ยายสัณนิษฐานว่า  "เส้นเล็ก"  คร๊า  ฮา

แต่  เส้นเล็ก  เดินตัว "ลีบ" อย่างพี่ นาคิน  ก็สามารถเขียน  ได้คราวละหลายๆในคร๊า  ฮา

แต่เขาจะเซ็นต์ให้กี่ใบ  พี่นาคิน  ต้องก้มลงไป "ตบ"กระเป๋าสตางค์คร๊า  ฮา

มีเท่าไหร่คร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:29:27 PM »

ไม่ได้เดินหลังวังฯ นานแล้ว สงสัยต้องไปเดินดูซะหน่อยครับ เผื่อเจอน้องๆ ผู้หญิงบ้าง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์