เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:14:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Sextoy  (อ่าน 16659 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 11:29:35 PM »

ผมเป็นคนใฝ่รู้นะครับ  ช่างสังเกต ช่างจำ ช่างอ่าน นะครับ  แล้วผมก็มีความรู้ทางสัตว์ พวกนี้นิดหน่อยนะครับ หลงรัก หลงรัก

ครับผม  ผมว่า มันโดนผมยังไงไม่รู้ นะ เจ็บแปล๊บๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 12:08:17 PM »

วันอาทิตย์ ที่ 20 กรกฎาคม 2551
สาวเล่นพิลึก "แตงร้าน" หักคาช่องคลอด
Posted by บิ๊กกัน191 , ผู้อ่าน : 1509 , 22:17:48 น.   
หมวด : ตำรวจ-อาชญกรรม
 พิมพ์หน้านี้   โหวต 0 คน

แตงร้านเจ้ากรรม ทำม่ายสาวอารมณ์เปลี่ยวเข้าโรงพยาบาลแพทย์ช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน เหตุระหว่างใช้ระบายความเครียด ดวงซวยสุด ๆ แตงเจ้ากรรมดันหักใน ค้างอยู่ 3-4 นิ้ว ดึงเท่าไรก็ไม่ออก จนอวัยวะเริ่มอักเสบจึงต้องบากหน้าพึ่งหมอรักษา แพทย์เตือนระวัง ใช้ผัก-ผลไม้ มีสารเคมีตกค้าง

แตงร้านเจ้ากรรมทำม่ายสาวเข้าโรงพยา บาลครั้งนี้ ได้รับการเปิดเผยเมื่อวันที่ 19 ก.ค. ผู้สื่อข่าว จ.นครศรีธรรมราช รายงานว่า มีประชาชนจำนวนมากที่เดินทางไปเฝ้าและเยี่ยมญาติ ๆ ที่ป่วยรักษาตัวอยู่ในโรงพยาบาลแห่งหนึ่งในพื้นที่ ต่างจับกลุ่มวิพากษ์วิจารณ์เล่าลือกันอย่างกว้างขวาง กรณีผู้ป่วยสาวใหญ่คนหนึ่งเดินทางมารักษาตัวและขอให้แพทย์ช่วยนำสิ่งแปลกปลอม คือ ชิ้นส่วนแตงร้านลูกใหญ่ที่หักติดอยู่ในช่องคลอด โดยแพทย์ได้ทำการตรวจสอบ และพบว่ามีเศษแตงร้านขนาดยาว 3-4 นิ้ว หักติดในช่องคลอดของหญิงสาวคนดังกล่าวจริง จึงใช้เครื่องมือแพทย์ถ่างปากช่องคลอดออกก่อนจะค่อย ๆ ใช้คีมคีบแตงร้านในช่องคลอดดึงออกมาได้อย่างทุลักทุเล จากนั้นแพทย์ได้ให้ยาแก้อักเสบและให้สาวใหญ่รายนี้กลับบ้านไปรักษาตัว

สืบเนื่องจาก เมื่อเย็นวันที่ 18 ก.ค.ที่ผ่านมา ได้มีแม่ม่ายสาวใหญ่คนหนึ่ง นั่งรถโดย สารประจำทางเดินทางมาพบแพทย์ด้วยสภาพ อิดโรย เจ้าหน้าที่เข็นเปลคนไข้ต้องรีบออกไปประคองเพื่อนำมาทำบัตรคนไข้ โดยผู้ป่วยคนดังกล่าวอายุ 36 ปี เป็นแม่ม่ายเลิกรากับสามีมานาน 5-6 ปีแล้ว จากนั้นผู้ป่วยได้เข้าพบแพทย์ ระบุอาการ เจ็บป่วยว่า เมื่อช่วงวันที่ 16 ก.ค. เกิดอารมณ์เปลี่ยว จึงนำแตงร้านลูกขนาดเหมาะมือ เส้นรอบวงประมาณ 6 นิ้ว ยาวประมาณ 10 นิ้ว ใช้สำเร็จความใคร่ ระหว่างนั้น แตงร้านเจ้ากรรมเกิดหักติดอยู่ในช่องคลอด พยายามที่จะใช้มือล้วงเท่าไรก็ไม่ออก จนเวลาล่วงเลยไปอวัยวะเพศเกิดการอักเสบบวมเป่ง จึงตัดสินใจเข้าพบแพทย์เพื่อขอความช่วยเหลือดังกล่าว

ด้านแพทย์สูตินรีเวชนายหนึ่ง ฝากเตือนกรณีเดียวกันนี้ว่า ขอให้บรรดาผู้หญิงระมัดระวัง การนำสิ่งแปลกปลอมสอดใส่ใช้สำเร็จความใคร่ จะต้องทำด้วยความระมัดระวังทั้งในเรื่องของขนาดของสิ่งที่จะนำมาใช้ โดยเฉพาะพืชผัก ผลไม้ เนื่องจากในปัจจุบัน ส่วนใหญ่จะมีสารเคมีปนเปื้อนตกค้างที่ผิวผลผลิต หากทำความสะอาดไม่ดีและนำมาใช้ระบายอารมณ์ สารเคมีอาจจะออกฤทธิ์ทำให้ ช่องคลอดแสบร้อน คัน และอักเสบช้ำบวมจนเป็นหนองในที่สุด หากไม่ไปพบแพทย์อาจจะส่งผลกระทบรุนแรงไปถึงระบบสืบพันธุ์ได้.

ที่มาจากหนังสือพิมพ์เดลินิวส์   

[/qu
 ตกใจ ตกใจ     หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  น่าสงสาร สามีก็เลิกกัน บุญซ้ำกรรมกระทืบ มาโดนเรื่องนี้อีก  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมพอเดาสาเหตุที่สามีอยู่ด้วยไม่ได้แล้วละครับ ขนาดแตงยังหัก คิดแล้วสยอง... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 12:20:34 PM »

ตกใจ มันไม่มีฟัน  นะครับ  ตกใจ
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 12:53:30 PM »

ตกใจ มันไม่มีฟัน  นะครับ  ตกใจ
มันไม่มีฟันแต่คิดว่ามันคงจะแขงแรงกว่าของสาวรัสเซียที่เคยเป็นข่าวเมื่อก่อนมั้งครับเดี๋ยวนึกดูก่อนว่าเคยเจอที่ไหนแล้วจะเอามาลงให้ดูครับแม่คุณเล่นเอายกนํ้าหนักโชว์เลย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 12:57:04 PM »

มันไม่มีฟันแต่คิดว่ามันคงจะแขงแรงกว่าของสาวรัสเซียที่เคยเป็นข่าวเมื่อก่อนมั้งครับเดี๋ยวนึกดูก่อนว่าเคยเจอที่ไหนแล้วจะเอามาลงให้ดูครับแม่คุณเล่นเอายกนํ้าหนักโชว์เลย
ใช้เครื่องมือผิดประเภท ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
แปจีหล่อ
Hero Member

คะแนน 6324

« ตอบ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:01:26 PM »

http://forum.mthai.com/view_topic.php?table_id=1&cate_id=34&post_id=46496
มาไหมเอ่ย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:04:38 PM »

มันจะ ทำทำ แป๊ะอะไรนั้นนะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  แบร่ แบร่
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:14:56 PM »

ทำไปได้นะครับคนเรา ว่า แต่มีสาวๆไทยคนไหนสนใจจะทำตามบางก็ไม่ผิดอะไรนะครับ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:18:31 PM »

ขำลุงปู "ร้านขายของ "เล่นเด็ก" "

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 07:45:33 PM »

ขำลุงปู "ร้านขายของ "เล่นเด็ก" "

Ha Ha  ฮา  อ่าฮ้า  อย่างลุง "ปู" เนี่ยะ  ฮา

ไม่ใช่เด็กแล้วน๊ะคร๊า  ฮา  เข้าข่าย "วัตถุโบราณ"  แล้วคร๊า  ฮา
ทางการแพทย์  เขาจำหน่ายเป็นประเภท "เสื่อมสมรรภาพ ทางเพศ"  แล้วคร๊า

ฮ่า ฮ่า  จึงจำเป็นต้องมาใช้  "เครื่องทุ่นแรง"  ฮา

ยายแซว "ลุงปู"  มาหลายกระทู้ 
บางทีอาจทำให้ "ไม่ชอบ โอษฐ์" ของยายเท่าไหร่  น๊ะคร๊า  ฮา

ยายยืนยัน  ได้ว่า  "พูดแต่เรื่อง จริง" คร๊า ฮา

กราบขออภัยน๊ะคร๊า  ฮา  ยายผิดไปแล้ว  555555555
มี  "Demo car"  ราคาถูกๆ  มั้ยคร๊า  ฮา

ถ้าสักห้าสิบ เปอเซ็ง  จะร๊าก "ลุงปู" มากๆ น๊ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 07:50:33 PM »

แลบลิ้น   ยัยบ๊าบบร้าาาาาาาา    งอน งอน

อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 07:57:06 PM »

วันอาทิตย์ ที่ 20 กรกฎาคม 2551
สาวเล่นพิลึก "แตงร้าน" หักคาช่องคลอด
Posted by บิ๊กกัน191 , ผู้อ่าน : 1509 , 22:17:48 น.   
หมวด : ตำรวจ-อาชญกรรม
 พิมพ์หน้านี้   โหวต 0 คน

แตงร้านเจ้ากรรม ทำม่ายสาวอารมณ์เปลี่ยวเข้าโรงพยาบาลแพทย์ช่วยเหลืออย่างเร่งด่วน เหตุระหว่างใช้ระบายความเครียด ดวงซวยสุด ๆ แตงเจ้ากรรมดันหักใน ค้างอยู่ 3-4 นิ้ว ดึงเท่าไรก็ไม่ออก จนอวัยวะเริ่มอักเสบจึงต้องบากหน้าพึ่งหมอรักษา แพทย์เตือนระวัง ใช้ผัก-ผลไม้ มีสารเคมีตกค้าง

แตงร้านเจ้ากรรมทำม่ายสาวเข้าโรงพยา บาลครั้งนี้ ได้รับการเปิดเผยเมื่อวันที่ 19 ก.ค. ผู้สื่อข่าว จ.นครศรีธรรมราช รายงานว่า มีประชาชนจำนวนมากที่เดินทางไปเฝ้าและเยี่ยมญาติ ๆ ที่ป่วยรักษาตัวอยู่ในโรงพยาบาลแห่งหนึ่งในพื้นที่ ต่างจับกลุ่มวิพากษ์วิจารณ์เล่าลือกันอย่างกว้างขวาง กรณีผู้ป่วยสาวใหญ่คนหนึ่งเดินทางมารักษาตัวและขอให้แพทย์ช่วยนำสิ่งแปลกปลอม คือ ชิ้นส่วนแตงร้านลูกใหญ่ที่หักติดอยู่ในช่องคลอด โดยแพทย์ได้ทำการตรวจสอบ และพบว่ามีเศษแตงร้านขนาดยาว 3-4 นิ้ว หักติดในช่องคลอดของหญิงสาวคนดังกล่าวจริง จึงใช้เครื่องมือแพทย์ถ่างปากช่องคลอดออกก่อนจะค่อย ๆ ใช้คีมคีบแตงร้านในช่องคลอดดึงออกมาได้อย่างทุลักทุเล จากนั้นแพทย์ได้ให้ยาแก้อักเสบและให้สาวใหญ่รายนี้กลับบ้านไปรักษาตัว

สืบเนื่องจาก เมื่อเย็นวันที่ 18 ก.ค.ที่ผ่านมา ได้มีแม่ม่ายสาวใหญ่คนหนึ่ง นั่งรถโดย สารประจำทางเดินทางมาพบแพทย์ด้วยสภาพ อิดโรย เจ้าหน้าที่เข็นเปลคนไข้ต้องรีบออกไปประคองเพื่อนำมาทำบัตรคนไข้ โดยผู้ป่วยคนดังกล่าวอายุ 36 ปี เป็นแม่ม่ายเลิกรากับสามีมานาน 5-6 ปีแล้ว จากนั้นผู้ป่วยได้เข้าพบแพทย์ ระบุอาการ เจ็บป่วยว่า เมื่อช่วงวันที่ 16 ก.ค. เกิดอารมณ์เปลี่ยว จึงนำแตงร้านลูกขนาดเหมาะมือ เส้นรอบวงประมาณ 6 นิ้ว ยาวประมาณ 10 นิ้ว ใช้สำเร็จความใคร่ ระหว่างนั้น แตงร้านเจ้ากรรมเกิดหักติดอยู่ในช่องคลอด พยายามที่จะใช้มือล้วงเท่าไรก็ไม่ออก จนเวลาล่วงเลยไปอวัยวะเพศเกิดการอักเสบบวมเป่ง จึงตัดสินใจเข้าพบแพทย์เพื่อขอความช่วยเหลือดังกล่าว

ด้านแพทย์สูตินรีเวชนายหนึ่ง ฝากเตือนกรณีเดียวกันนี้ว่า ขอให้บรรดาผู้หญิงระมัดระวัง การนำสิ่งแปลกปลอมสอดใส่ใช้สำเร็จความใคร่ จะต้องทำด้วยความระมัดระวังทั้งในเรื่องของขนาดของสิ่งที่จะนำมาใช้ โดยเฉพาะพืชผัก ผลไม้ เนื่องจากในปัจจุบัน ส่วนใหญ่จะมีสารเคมีปนเปื้อนตกค้างที่ผิวผลผลิต หากทำความสะอาดไม่ดีและนำมาใช้ระบายอารมณ์ สารเคมีอาจจะออกฤทธิ์ทำให้ ช่องคลอดแสบร้อน คัน และอักเสบช้ำบวมจนเป็นหนองในที่สุด หากไม่ไปพบแพทย์อาจจะส่งผลกระทบรุนแรงไปถึงระบบสืบพันธุ์ได้.

ที่มาจากหนังสือพิมพ์เดลินิวส์   

[/qu
 ตกใจ ตกใจ     หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  น่าสงสาร สามีก็เลิกกัน บุญซ้ำกรรมกระทืบ มาโดนเรื่องนี้อีก  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมพอเดาสาเหตุที่สามีอยู่ด้วยไม่ได้แล้วละครับ ขนาดแตงยังหัก คิดแล้วสยอง... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด
เรื่องแตงกวานี่ บังแกรู้ข่าวนี้นานแล้วครับ แต่ไม่ยอมบอกใคร แปลกคน Huh

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 08:36:41 PM »

เอาไฟ มาเขวี้ยง บ้านผมจนได้  บู่
ninja1991.
แสดงความชื่นชมกับคนที่คุณรักและห่วงใย ในทุกๆ วัน ไม่ใช่แค่วันหยุดหรือวันเกิด
Full Member

คะแนน 9

ขอเเค่ยังคิดถึง.......เเม้อยู่เกินครึ่งของฟ้ากว้าง

« ตอบ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 01:07:31 AM »

แล้วมันไม่หลุดเองเหรอครับ   Shocked

เอารถมาดึงก็ไม่หลุดครับ  ถ้าปล่อยแช่ใว้นานๆมันจะโปล่ง  ใหญ่ เท่าแข้ง  มีก้อนสองก้อนล็อกใว้เหมือนระบบขัดกลอนของ HK 33   นะครับ

ที่เราชอบเรียกว่าหมาติดโป้งไงครับ  เอาไม้มาสอดแล้วหามวิ่งอ้อมหมู่บ้าน ยังไม่หลุดเลยครับ

ต้องรอไห้หมามันมันใจเย็นลงก่อนครับ ก็นานมากๆ ยิ่งตัวเมียดิ้นเท่าไรมันก็จะตกใจ  ไม่อ่อนง่ายๆครับ  เป็นการแสดงตัวว่าฉันคือ ผัวหมาตัวนี้นะใครห้ามยุ่ง  ประมาณนี้นะครับ  พอหมาตัวอื่นรู้แล้วว่า อีนี่มีผัวแล้ว โดนฟันแล้ว พวกหมาตัวอื่นก็จะไป  หมาตัวที่ได้ฟันก็จะใจเย็นลงแล้วก็ค่อยๆ อ่อนยุบลงหลุด

ในที่สุดครับ

เปรียบเทียบซะเห็นภาพเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2014, 11:07:08 AM โดย ninja1991. » บันทึกการเข้า

ผูรักษาเกียรติ์ของตน ย่อมได้รับการเคารพ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์