เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 03:27:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงสิ้นปีนี้จะมีโครงการปืนใหม่  (อ่าน 1432 ครั้ง)
black-army
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 827

« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 07:30:06 PM »

ขอสอบถาม สมช. ทุกท่านนะคับ  ว่าช่วงสิ้นปีนี้จะมีโครงการปืนใหม่หรือป่าวคับ    หรือ รัฐบาลใหม่จะไมต่อโครงการปืนแล้วคับ   พอดีไปย้ายชื่อเลยต้องรออีก ๖ เดือน  จะครบช่วงสิ้นปีนะคับ ตอนนี้เลยเก็บงบอยู่ ได้ ๖๕  K แล้ว  อยากได้ PX ๔ นะคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่

จากกุ๊ยข้างถนน    ดิ้นรนรับใช้ชาติ   ไพรีจงพินาศ  มิได้ขลาดเพื่อชาติพลี
Supakij Kaw
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 10:04:31 PM »

เสือนอนกินสบายๆ ได้ทั้งคนจัดหา ได้กันถ้วนหน้า (พรรคพวกผม ได้เลือกตั้งมามีมาเสนอพร้อมส่้วนลดแหลกแจกแถมให้พวกลูกน้องเพื่อเอาใจกันทีเดียว)

มีหรือจะเลิก หนูตกถังข้าวสารแล้วครับ
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 12:34:24 PM »

ขอสอบถาม สมช. ทุกท่านนะคับ  ว่าช่วงสิ้นปีนี้จะมีโครงการปืนใหม่หรือป่าวคับ    หรือ รัฐบาลใหม่จะไมต่อโครงการปืนแล้วคับ   พอดีไปย้ายชื่อเลยต้องรออีก ๖ เดือน  จะครบช่วงสิ้นปีนะคับ ตอนนี้เลยเก็บงบอยู่ ได้ ๖๕  K แล้ว  อยากได้ PX ๔ นะคับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่

PX4 โครงการ สน.สก. ราคาสี่หมื่นกว่าๆ ครับ (ถ้าไม่โดนบวกเพิ่ม) ทดลองขอป.๓ อีกสักรอบเผื่อจะสมหวัง
ขนาด ๙ ม.ม. น่าจะขอได้ง่าย เพราะเป็นขนาดยอดนิยมในการอนุญาต (ความคิดเห็นส่วนตัว)

ขอบคุณครับ  ไหว้

Pragmatism
antman
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 01:23:17 PM »

โครงการเก่ายังขายกันให้ครึกเลยครับ PX4 ลองหาดูครับ ราคาไม่แรง

http://www.gunsservice.com/

BUL M5 IS MY FIRST .45
หน้า: [1]
  พิมพ์