เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:34:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งศักดิ์สิทธิ์..ศักดิ์สิทธิ์จริงหรือ ? ..เชิญแลกเปลี่ยนประสบการณ์ครับ  (อ่าน 24245 ครั้ง)
Rath72 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 68

« ตอบ #90 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 07:20:29 PM »

พวกของขึ้นทั้งหลายทั้งปวง เก่งจริงๆกับการเตะต้นกล้วย ทำไหมไม่เตะต้นไม้ธรรมดาหรือต้นเสาอะไรนั้น  Grin Tongue คิก คิก ขำก๊าก

เค้าเรียกของขึ้นอย่างมีสติครับ  คิก คิก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #91 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 07:59:57 PM »

กะว่าใครมาของขึ้นใกล้ๆๆตัวผมจะลองใช้220V ช่วยซักทีครับ  จิ้มเข้าไปทีอาจจะหายได้  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมใช้แค่ไม้ตียุงก็พอ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 10:35:30 PM »

แต่ละคนแต่ละความคิด ผมเจอมาจากประสบการณ์ทั้งนั้น บางที่ เจอทั้งมาดีและมาไม่ดี แต่พวกมาไม่ดี อาจนอนโลง แต่มาดี ก็แค่จับไข้ครับ
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #93 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 09:15:07 AM »

ของขึ้นขณะไหว้ครู วิทยาลัยเทคนิคนครศรีธรรมราช

ท่านคิดอย่างไรกับ เหตุการณ์นี้

เรื่องของขึ้น มีวิธีแก้ครับ

1. ก่อนไปงานวันไหว้ครู ลงของ ให้ออกกำลังกายจัดๆครับ เช่นวิ่งซะ 10 กิโล ปั่นจักรยานซัก 50 กิโลขึ้นไป ทำอย่างไรก็ได้ให้หมดแรงอาการพวกนี้

แทบไม่มีครับ

2. ถ้าของขึ้นเวลาอยู่กลางฝูงชน ให้เอาของต่ำขึ้นเหนือหัวครับ เช่น จับเอาเท้าชี้ฟ้า ตบป้องหู 2 ข้างพร้อมกัน ถ้าอยู่คนเดียวแล้วไม่มีใครช่วย ให้

นึกถึงเรื่องอย่างว่าครับ ( เรื่องเพศ ) เมื่อของต่ำครอบครองจิตใจ ของสูง ครูบาอาจารย์หนีหมดครับ แต่ไม่แนะนำนอกจากจะจวนตัวจริงๆ

ตบแรงๆหูหนวกได้เลยนะครับ  มันจะดีหรือครับ

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์