เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 12:22:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดแมงมุมที่น่ากลัวที่สุดในโลก  (อ่าน 5943 ครั้ง)
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 08:56:40 PM »

ถ้าผมจะทำฟาร์มเลี้ยงที่บ้านนี่ต้องทำอย่างไรบ้างครับ??.......แล้วเซรุ่มแก้พิษ  ถอนพิษ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ??......ผมจะซื้อมาตุนไว้สักตู้เย็น........

คราวนี้ล่ะ...มรึงงงง.....บ้านผมจะมีการเปลี่ยนแปลง.......ผมจะต้องกลับมาเป็นผู้นำอีกครั้งหนึ่ง..........

ให้แมงมุมกัดตอนสามทุ่ม........ฉีดเซรุ่มถอนพิษตอนห้าทุ่ม..........ฮ่า.....ฮ่า......ฮ่า......

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
cybernop -รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 10:59:31 PM »

ถ้าผมจะทำฟาร์มเลี้ยงที่บ้านนี่ต้องทำอย่างไรบ้างครับ??.......แล้วเซรุ่มแก้พิษ  ถอนพิษ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ??......ผมจะซื้อมาตุนไว้สักตู้เย็น........

คราวนี้ล่ะ...มรึงงงง.....บ้านผมจะมีการเปลี่ยนแปลง.......ผมจะต้องกลับมาเป็นผู้นำอีกครั้งหนึ่ง..........

ให้แมงมุมกัดตอนสามทุ่ม........ฉีดเซรุ่มถอนพิษตอนห้าทุ่ม..........ฮ่า.....ฮ่า......ฮ่า......

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
โอ๊ย...ผมขำจนตกเก้าอี้

บุคคลมีกรรมเป็นของตนเอง มีกรรมเป็นผู้ให้ผล
มีกรรมเป็นแดนเกิด มีกรรมเป็นเผ่าพันธุ์ มีกรรมเป็นที่พึ่งอาศัย

บุคคลทำกรรมไว้ ชั่วก็ตาม ดีก็ตาม ย่อมเป็นผู้รับผลของกรรมนั้นๆสืบไป
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 12:31:13 AM »

รวยเละละครับงานนี้ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 12:36:31 AM »

ถ้าสำเร็จผมขอซื้อซักร้อยชุดนะครับ... จะส่งไปให้ช่างซ่อมมือถือแถวๆ โคกโพธิ์... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 12:46:02 AM »

555555555นอนบนรถละมั้งครับป่านนี้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 08:26:44 AM »

เอ่อออออ........คุณน้า "ขุนช้าง-รักในหลวง"ตรับ.........

คือ......ว่า........แม่อีหนูฝากมา  ให้กระซิบถามว่า........

ถ้าผมให้แมงมุมกัดตอนสามทุ่มแล้วนี่........พอตอนสักตีห้า  ก่อนสว่าง  จะให้มันกัดอีกสักครั้ง.........

จะได้ไหมครับ??......

หลงรัก          หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 03:48:13 PM »

เช้าๆรถติดนะครับ อิอิอิ เดี๋ยวไปทำงานสายกว่าจะลงตั้ง7โมงเช้าแนะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 02:06:59 AM »

ขอบคุณครับ......

คงจะเผื่อเช้าวันอาทิตย์  หรือวันหยุดนขัตฤกษ์น่ะครับ......ฮี่......ฮี่........

ส่วนของช่างแถวโคกโพธิ์  ผมแวะเอาไปให้เองก็ได้ครับ.....ช่วงนี้ผมผ่านแถวนั้นบ่อยๆ.........

ว่าแต่ว่า โดนเอ็ม เจ่ะ-ก้าว  ลงหน้าแถวในโรงพักเมื่อวานซืน.....ไม่ยิ่งหด-หาย กันไปใหญ่เหรอเนี่ยยยยย

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:04:54 PM »

ขอบคุณครับ......

คงจะเผื่อเช้าวันอาทิตย์  หรือวันหยุดนขัตฤกษ์น่ะครับ......ฮี่......ฮี่........

ส่วนของช่างแถวโคกโพธิ์  ผมแวะเอาไปให้เองก็ได้ครับ.....ช่วงนี้ผมผ่านแถวนั้นบ่อยๆ.........

ว่าแต่ว่า โดนเอ็ม เจ่ะ-ก้าว  ลงหน้าแถวในโรงพักเมื่อวานซืน.....ไม่ยิ่งหด-หาย กันไปใหญ่เหรอเนี่ยยยยย

ตกใจ ตกใจ ตกใจผมเกี่ยวไรอ่ะ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์