เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:23:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาฟังเพลงไทยซึ้งๆกันครับ  (อ่าน 10155 ครั้ง)
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 10:47:31 AM »

หากรัก-อ๊อด คีรีบูน.mpg
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 11:05:03 AM »

เพลง รอวันฉันรักเธอ อ๊อด คีรีบูน
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 11:16:53 AM »

รักฉันนั้นเพื่อเธอ - พิงค์แพนเตอร์
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 11:52:38 AM »

ผมเกิดไม่ทันครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลึกสุดใจ - โจ ก้อง

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 11:54:00 AM »

001 - ยอมตั้งแต่หน้าประตู

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ให้รู้ว่ารัก....บงกชเพชร
 เศร้า เศร้า เศร้า

ผู้แพ้ บงกชเพชร.wmv

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2011, 11:55:39 AM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 05:45:47 PM »

ผมเกิดไม่ทันครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก็เกิดไม่ทันครับ  บัง  ขออนุญาตเรียกบังนะครับ    แต่ฟังเพลงพวกนี้แล้วมันเพราะกว่าเพลงของเด็กรุ่นใหม่ๆน่ะครับ
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 05:50:18 PM »

อีกเพลงครับ
บทเรียนสอนใจ- ภูสมิง หน่อสวรรค์
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 07:45:20 PM »

ผมเกิดไม่ทันครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก็เกิดไม่ทันครับ  บัง  ขออนุญาตเรียกบังนะครับ    แต่ฟังเพลงพวกนี้แล้วมันเพราะกว่าเพลงของเด็กรุ่นใหม่ๆน่ะครับ

ครับ จะเรียกผมบังแล้วจะมองเห็นหรือครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก ล้อเล่นครับ ครับผม เรียกผม ตามสะดวกครับ  คิก คิก
ยินดีที่ได้รู้จักครับ 
มีความลับจะบอกอย่าบอกใครนะครับ  คิก คิก คิก คิก
ผม คือ เป้ อารักษ์ ครับ จุ๊ๆๆเงียบไว้ครับ   Grin Grin Grin  แบบว่าไม่อยากให้ใครรู้กลัวเป็นข่าวครับ  คิก คิก คิก คิก
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 09:44:43 PM »

ผมฝากซักเพลงนะท่าน............

หนังน้องเดียว ลมหายใจปลายด้ามขวาน

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 12:33:34 AM »

ส่งเพลงซึ้งๆ ในแนวที่ผมชอบเข้าประกวดบ้างครับ... Grin Grin Grin

คอยเพื่อน

กำลังใจ - โฮป

แค่นั้น - พงษ์สิทธิ์ คำภีร์

กล่อมลูก อำลา 15 ปี คาราวาน

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 12:38:44 AM »

ผมฝากซักเพลงนะท่าน............

หนังน้องเดียว ลมหายใจปลายด้ามขวาน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 01:23:23 AM »

เพลงนี้เคยเล่นเป็นครับ  Smiley

What man is a man , who does not make the world better?
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 10:03:08 AM »

ของพี่อ้นครับ
ไอดินกลิ่นฟาง , ตำนานบ้านกลางไพร

มนต์รักบ้านดอย-อ้น ธวัชชัย ชูเหมือน
koptha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 10:08:42 AM »

Grin
ผมเกิดไม่ทันครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมก็เกิดไม่ทันครับ  บัง  ขออนุญาตเรียกบังนะครับ    แต่ฟังเพลงพวกนี้แล้วมันเพราะกว่าเพลงของเด็กรุ่นใหม่ๆน่ะครับ

ครับ จะเรียกผมบังแล้วจะมองเห็นหรือครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก ล้อเล่นครับ ครับผม เรียกผม ตามสะดวกครับ  คิก คิก
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  
มีความลับจะบอกอย่าบอกใครนะครับ  คิก คิก คิก คิก
ผม คือ เป้ อารักษ์ ครับ จุ๊ๆๆเงียบไว้ครับ   Grin Grin Grin  แบบว่าไม่อยากให้ใครรู้กลัวเป็นข่าวครับ  คิก คิก คิก คิก

ครับบัง  เรื่องเป้อารักษ์  ผมจะไม่บอกใครครับ  Grin Grin Grin   ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  ผมตามอ่านที่บังตอบกระทู้นานแล้วครับ  ชอบตรงอารมณ์ขันของบังครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แต่ถ้ากวนก็กวนได้ใจจริงๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 12:55:14 PM »

ครับบัง  เรื่องเป้อารักษ์  ผมจะไม่บอกใครครับ  Grin Grin Grin   ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ  ผมตามอ่านที่บังตอบกระทู้นานแล้วครับ  ชอบตรงอารมณ์ขันของบังครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แต่ถ้ากวนก็กวนได้ใจจริงๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อาการปกติ... ตอนบังแกลืมกินยาครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้

หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์