เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:21:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเมียแขวะอีก  (อ่าน 4666 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:19:49 AM »

บางคนทนฟังเมียบ่น แขวะ ไม่ได้......ต้องรีบเอาใจ......ใครน้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:22:05 AM »

บางคนทนฟังเมียบ่น แขวะ ไม่ได้......ต้องรีบเอาใจ......ใครน้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
นั่นดิใครหนอ อิอิ
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:24:51 AM »

เรื่องของคนมีเมีย อยู่ตัวคนเดียวไม่มีใครบ่น อิ อิ อิ    แต่เหงา....................ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:28:50 AM »

เรื่องของคนมีเมีย อยู่ตัวคนเดียวไม่มีใครบ่น อิ อิ อิ แต่เหงา....................ก๊าบ

บางครั้งก็อยากเป็นโสดเหมือนกันนะ  อิอิ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:33:50 AM »

เรื่องของคนมีเมีย อยู่ตัวคนเดียวไม่มีใครบ่น อิ อิ อิ แต่เหงา....................ก๊าบ

บางครั้งก็อยากเป็นโสดเหมือนกันนะ อิอิ

ขอย้ำว่า"บางครั้ง" นะ ถ้าคิดตลอดเวลาละก้อ............

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:35:16 AM »

บางครั้งก็อยากเป็นโสดเหมือนกันนะ อิอิ

ขอย้ำว่า"บางครั้ง" นะ ถ้าคิดตลอดเวลาละก้อ............
555 ถ้าคิดตลอดเวลาก็เป็นผีเฝ้าคอม ล่ะครับ 555
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 12:38:36 AM »

555 ถ้าคิดตลอดเวลาก็เป็นผีเฝ้าคอม ล่ะครับ 555

ขนาดคิดเมียยังรู้เล๊ย..."รู้นะคิดอะไรอยู่.." Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 01:39:09 AM »

ชอบเอาของสูงมาเล่นกัน...

เดี๋ยวแฟนผมอ่านเจอเข้าผมจะแย่...

ท่านอาจสั่งห้ามเล่นเนท...ที่นี้ล่ะเฉาตายเลย...หัวเราะร่าน้ำตาริน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 01:41:02 AM »

เดี๋ยวแฟนผมอ่านเจอเข้าผมจะแย่...

ท่านอาจสั่งห้ามเล่นเนท...ที่นี้ล่ะเฉาตายเลย...หัวเราะร่าน้ำตาริน
ของผมอ่านก็ไม่กลัว  กลัวแต่จะพิมพ์ออกมาให้คนอื่นอ่านให้ 555555
sutin999
ส วั ส ดี ทุ ก ค น ค รั บ
Hero Member

คะแนน 6

พร้อมทุกที่ มีดีทุกครั้ง

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 02:04:17 AM »

เรื่องผัวเมีย ไม่อยากยุ่งครับ Grin Grin Grin

ศัตรูของศัตรูข้า คือมิตรข้า                                                                
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 04:59:17 AM »

ตอนบ้าซื้อกระบอกแรกๆก็แขวะแบบน่ารัก  แต่ตอนนี้เหรอบอกไม่ได้เลยเป็นเรื่อง  ต้องมั่วๆเอาเข้ากรุเงียบจับเรื่อยทำให้เมียงง  จนตอนนี้เมียยังงงไม่เลิกเลย  มักจะถามว่าแกซื้อมาเมื่อไหร่  ผมก็ตอบว่าซื้อตั้งนานแล้วอมยิ้มเดินหนีไม่ต่อคำ  อิ อิ เมียยืนงงอยู่ตูไปดีก่า....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 08:26:53 AM »

วันนี้ไป กทม มาครับไปซื้อ ปืนมากะบอกหนึ่ง 68K เป็น colt mkiv - series 80 สภาพ โอเคเลยครับ
 กลับมาถึงบ้านเมีย ผมก็แซวเลย "โอโหพี่ พี่จะไปรบกับ อเมกาหรือ ซื้อไม่หยุดไม่หย่อน"
 คริคริคริๆๆๆ ผมทำหูทวนลม บ่นได้บ่นไป มีตังอีกกุ ก็ซื้ออีก คริคริคริๆๆๆๆ

ครอบครัวน่ารัก อย่าลืมเจียดเงินซื้อแหวนเพชรให้สักวง

เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #27 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 09:02:34 AM »

เห็นด้วยครับแค่นี้ก็จะแย่อยู่แล้ว ถ้าคุณเธอมาอ่านเจอมีหวัง 75 B - D compact ที่แอบสั่งไว้หายวับไปกับตา เพื่อนๆชาวเวปครับอย่าเอาของสูงมาเกี่ยวกับเรื่องปืนเลยครับ แค่ได้ยินชื่อก็เสียวสันหลังวาบ บรื๋อ ขนลุกหมด

m67chai
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #28 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 11:57:12 AM »

ผมไปถอcz stanless มาภรรยาจองตั๋วเครื่องบินให้เสร็จแล้วพูดเสียงดังฟังชัดว่า                  ท่าซื้ออีกเลิกกัน     
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #29 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2005, 02:40:33 PM »

Grin.โดนแขวะนิดหน่อยไม่เป็นไรหรอกครับ...ทำใจสบายๆ..เฉยๆ..เดี๋ยวก็เงียบครับ ส่วนผมจะพยายามสร้างเงื่อนไขให้ก่อนครับ..แล้วค่อยๆตะล่อมๆ..เรียบร้อยทุกทีครับ..แต่ต้องดูอารมณ์เขาก่อนนะว่าเป็นยังไงอิอิ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์