เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 03:29:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามก่อนวันเริ่มงาน อวป.  (อ่าน 5176 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #45 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 10:36:29 AM »

สนามจัดไดเยี่ยมครับ เห็นเพือนๆเข้ายิงกันไม่ขาดสาย  Grin Grin Grin มืดแล้วยังใส่กันไม่เลิก  Grin Grin Grin

จัดได้สนุกจริงๆ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #46 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 10:48:28 AM »

ตอนนี้ยังตาลายยยยยยยยยยยยอยู่เลย :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smileyเจอน้ำขาวๆ ใสๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #47 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 10:54:54 AM »

สนามจัดไดเยี่ยมครับ เห็นเพือนๆเข้ายิงกันไม่ขาดสาย Grin Grin Grin มืดแล้วยังใส่กันไม่เลิก Grin Grin Grin

จัดได้สนุกจริงๆ
ขอบคุณครับพี่carrera....ทีมงานซึมเศร้าฯขอน้อมรับไว้ด้วยใจจริง Grin Grin

ตอนนี้ยังตาลายยยยยยยยยยยยอยู่เลย :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smileyเจอน้ำขาวๆ ใสๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ผมก็เหมือนครับ...ภูกามยาว ตอนเริ่มดื่มกับท่านturus อีกแล้วครับท่าน
โซ้ยตี๋
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #48 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 11:47:49 AM »

เรียนท่านตัวประกันครับ

ผมอดใจไม่ได้ครับ ยิงท่านซับไป 1 ดอก
เป้าไม่ล้มอีก 1 เป้า บวกยี่สิบวิฯ ครับท่าน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอโกาสแก้ตัวปีหน้านะครับ
รับรองได้เลยว่าเป้าตัวประกันล้มหมดแน่นอน
 หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #49 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 04:17:09 PM »

โลกทำไมมันหมุนๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #50 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 05:03:47 PM »

โลกทำไมมันหมุนๆๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถอนสัก สอง สามเป็ก จะดีขึ้นครับ  Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #51 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 05:07:51 PM »

Grin Grin Grin สนุกสนาม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #52 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 05:08:57 PM »

คนมาแข่งไม่ค่อยรู้หรอกว่าจัดแข่งมันยุ่ง มันเหนือยอย่างไร

ต้องขอบคุณทีมงานซุ้มปามะขิ่น(ซึมเศร้าทีม)ทุกท่านครับ ตั้งแต่ก่อนแข่งยัน หลังแข่ง  Grin Grin Grin ไม่มีทีมนี้รับรองงานไม่เรียบร้อยแน่  Grin Grin Grin

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #53 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 06:23:11 PM »

ถอนสัก สอง สามเป็ก จะดีขึ้นครับ  Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตารินขอบคุณครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #54 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 07:57:39 PM »

นับถือความเสียสละของทีมฯคับ...
ว่าแต่ในภาพน่ะตัวประกันหรือผู้ก่อการร้ายกันแน่...Grin

ตัวประกันที่เลี้ยงไว้จัดการทีหลัง กระมังครับ
m120
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #55 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 09:12:52 PM »

Wink Wink  ขอขอบคุณทีมงานทุกท่านครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #56 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2005, 09:22:40 PM »

คนมาแข่งไม่ค่อยรู้หรอกว่าจัดแข่งมันยุ่ง มันเหนือยอย่างไร

ต้องขอบคุณทีมงานซุ้มปามะขิ่น(ซึมเศร้าทีม)ทุกท่านครับ ตั้งแต่ก่อนแข่งยัน หลังแข่ง Grin Grin Grin ไม่มีทีมนี้รับรองงานไม่เรียบร้อยแน่ Grin Grin Grin

ขอน้อมรับเครดิตนี้แก่น้องๆร่วมทีมครับ............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ek_suwat
ทำซะ ! ก่อนที่จะไม่ได้ทำ.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #57 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2005, 01:57:36 PM »

................ตัวประกันไม่น่าช่วยเลย ฮิฮิ..................

บุคคลที่มีปืนหลายกระบอก ไม่ได้หมายความว่าเป็นบุคคลที่ชอบความรุนแรง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #58 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2005, 02:37:15 PM »

หัวเราะร่าน้ำตารินเสียดายครับที่ยิงลูกซองไม่ทัน.....(มั่วแต่สวมบทกรรมการกับยิงปืนสั้นอยู่)...ไม่งั้นจะขอโชว์ทักษะทางการทหารของรัสเซียในการช่วยตัวประกัน(ไปสู่สุขคติ)ให้ชมครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #59 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2005, 02:50:51 PM »

µÍ¹¹ÕéÂѧµÒÅÒÂÂÂÂÂÂÂÂÂÂÂÂÍÂÙèàÅ :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smileyà¨Í¹éÓ¢ÒÇæ ãÊæ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คอแห้งหรือเปล่าครับพี่ภู  เด๋วผมหาน้ำมาให้  น้ำดื่มตราสิงห์   555  Grin  Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์