เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 04:39:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: การทำงานทุกวันนี้ เหนื่อยแต่เมื่อต้องการหารางวัลชีวิตให้ตัวเอง ของผมคือการกิน แต่ก็มีปัญหาคือ ไปเจอร้าน อยู่ สองประเภท คือ 1 ทำกับข้าวอร่อยแต่บริการ ไม่ได้เรื่อง และ ทำกับข้าวไม่อร่อย แต่บริการดี เป็นท่านจะเลือกอะไรระหว่าง
ร้านที่ไม่อร่อย  แต่บริการดี - 19 (37.3%)
ร้านที่อร่อยแต่บริการไม่ได้เรื่อง - 28 (54.9%)
พอกินได้แต่ ช้าซะเหลือเกิน - 4 (7.8%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 49

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำงานเหนื่อยๆ หารางวัลชีวิตแต่ละวัน  (อ่าน 8716 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:03:59 PM »

ถูก  อร่อย สะอาด บริการดี ต้องครัวที่บ้านเราเท่านั้น
 ขำก๊าก ผมทำอาหารทานเองเกือบทุกวัน นานๆครั้งถึงจะออกไปทานนอกบ้าน
สูตร วิธีทำอาหารก็หาได้จากเว๊ปต่างๆ  รสก็ปรับตามที่เราชอบ
ลูกพี่บุญครับขอค้าน ข้อความสีแดง ครับ   ที่ผ่านมาผมเป็นคนบริการ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:05:20 PM »

ถูก  อร่อย สะอาด บริการดี ต้องครัวที่บ้านเราเท่านั้น
 ขำก๊าก ผมทำอาหารทานเองเกือบทุกวัน นานๆครั้งถึงจะออกไปทานนอกบ้าน
สูตร วิธีทำอาหารก็หาได้จากเว๊ปต่างๆ  รสก็ปรับตามที่เราชอบ
พี่บุญครับ จะเอาอะไรกับคนที่โดนลูกเมียทิ้งไปเที่ยวพัทยาครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ข้าวไข่เจียวก็หรูแล้ว  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:05:54 PM »

จะให้รางวัล ต้องหาร้านอร่อยและบริการดีด้วย

ไม่มีข้อไหนเลยไม่เลือก Grin Grin Grin แต่ถ้ากินขออร่อยมากกว่าบริการ แต่บริการไม่ดีก็ไม่ไปอยู่แล้ว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:21:10 PM »

พี่บุญครับ จะเอาอะไรกับคนที่โดนลูกเมียทิ้งไปเที่ยวพัทยาครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ข้าวไข่เจียวก็หรูแล้ว  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ก่อน 

หลัง

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินวันนี้ก็คงเป็นเหมือนเดิม ครับ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:22:38 PM »

จะให้รางวัล ต้องหาร้านอร่อยและบริการดีด้วย

ไม่มีข้อไหนเลยไม่เลือก Grin Grin Grin แต่ถ้ากินขออร่อยมากกว่าบริการ แต่บริการไม่ดีก็ไม่ไปอยู่แล้ว

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยต้องกินมาม่าแน่ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:51:13 PM »

ก่อน 

หลัง

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินวันนี้ก็คงเป็นเหมือนเดิม ครับ  แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่
   ภาพหลังที่หมดจานนี้  เอาไปเทหรือปล่าวครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 05:56:36 PM »

งอน งอน  กินหมดครับ  น้ำลายหก
Rath72 รักในหลวง
Full Member

คะแนน 68

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 06:38:35 PM »

พี่ศักดากินพริกดุเดือดเอาเรื่อง  Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 06:52:56 PM »

พี่ศักดากินพริกดุเดือดเอาเรื่อง  Grin
พริกนี้ จริงๆผมเอาไว้ จิ้มน้ำพริกอีกทีครับ   ที่อยากลองที่เค้าว่า พริกอินเดีย ที่เผ็ดที่สุดในโลก 
พริกขี้หนูก็กำลังดีครับ ข้าวขนาดนี้ ซัก 20 เม็ด  เยี่ยม 
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 06:55:19 PM »

เขาว่าคนชอบกินพริกนี่เซ็กส์จัดจริงหรือเปล่าครับ  Smiley

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 07:01:05 PM »

เขาว่าคนชอบกินพริกนี่เซ็กส์จัดจริงหรือเปล่าครับ  Smiley

จริงครับ
ปล ตอบไว้ก่อน วันนี้ไม่มีใคร  คิก คิก คิก คิก   ผมไม่ทราบครับลุง ว่าเซ็กจัดเป็นขนาดไหน แต่.......       คิก คิก คิก คิก  ไม่เอา อาย อ่ะนะ คิก คิก คิก คิก
 ไหว้
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 07:10:07 PM »

ผมสังเกตุจากคนหนุ่มกินเผ็ดได้ พอแก่มาอีกหน่อยไม่ชอบกินเผ็ด พอแก่จริงๆแล้วกินเผ็ดไม่ได้เลย

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 07:11:27 PM »

ผมสังเกตุจากคนหนุ่มกินเผ็ดได้ พอแก่มาอีกหน่อยไม่ชอบกินเผ็ด พอแก่จริงๆแล้วกินเผ็ดไม่ได้เลย
ตกใจ พ่อผมครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 07:15:03 PM »

ตกใจ พ่อผมครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
สุดท้ายก็ยอมรับว่าเซ็กส์เสื่อม  ยี๊

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 07:17:22 PM »

สุดท้ายก็ยอมรับว่าเซ็กส์เสื่อม  ยี๊

ตกใจ ตกใจ ผมยอมรับตรงไหน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน กินเผ็ด นุ๊ ไม่ใช่ ไอ นั้น ทีล่ะลุง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์