เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 02:21:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับคุณตี๋ ....... s.v  (อ่าน 6849 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 10:01:44 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้องตี๋ หลงรัก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:19:41 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้   " คุณ ตี๋ "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:21:19 AM »

...ขอให้มีความสุข สมหวัง ตลอดไปนะน้องรัก หลงรัก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:36:25 AM »

สุข  สดชื่น  สมหวังครับน้าตี๋        

ขอบคุณนะคร๊าบบ พี่ปู  มีความสุขเช่นกันนะคร๊าบ.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับผม

ขอบคุณ
สุขสันต์วันเกิดครับผม
มากครับพี่ตึก มีความสุขเช่นกันนะครับ... ไหว้ Grin

สุขสัตร์วันเกิด นะคร้าบ ขอให้รวยๆๆๆๆ สุขภาพแข็งแรง  นะครับ  ไหว้ หลงรัก

ขอบคุณครับบัง...มีความสุขมากๆเช่นกันครับผม... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม

ขอบคุณครับพี่อ้วน 008 ...มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้

ขอบคุณมากครัพี่ตี๋ br  มีความสุขมากๆเช่นกันนะครับ... ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้

ขอบคุณครับพี่เอ๋...มีความสุขมากๆเช่นกันเน้อครับ.. ไหว้ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:43:36 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  สุขกาย  สบายใจ  ร่ำรวยครับผม ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ SEEZ รักในหลวง  มีความสุขและความเจริญเช่นกันนะครับผม.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ Skydiver_รักในหลวง มีความสุขและความเจริญเช่นกันนะครับผม.. ไหว้ Grin

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ มีความสุขและความเจริญเช่นกันนะครับผม.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  คุณตี๋ ....... s.v

ขอบคุณมากครับพี่ย๊อด...มีความสุขและความเจริญเช่นกันนะครับผม.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะ..น้องตี๋

ขอให้มีความสุขเยอะ ๆ นะน้อง

สงสัยตอนนี้กำลังซ้อมงานฉลองอยู่มั๊ง...

ขอบคุณมากครับเฮีย ช่วงนี้โดนซ้อมครับ คิดถึงนะครับผม .. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณตี๋

ขอบคุณครับเฮีย มีความสุขและความเจริญเช่นกันนะครับผม.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิด ขอให้น้องแจนมีความสุขมากๆนะครับ  คิก คิก

ชริ...ชริ...ชริ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   ไหว้

ขอบคุณครับพี่  มีความสุขและความเจริญเช่นกันนะครับผม.. ไหว้ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 12:27:31 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม  มีความสุข+ความรัก+กะตังค์เพรียบพร้อมมิได้ขาดนะครับ เยี่ยม

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 12:42:31 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 01:30:21 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะคะคุณแฟ๊นนนนนนนนน

ขอให้ปฏิบัติตนอยูาในศีลธรรมอันดี อยู่ในโอวาท รักครอบครัว มีความสุข เฮงๆ รวยๆ มีแฟนสวยๆนะคะ จุฟๆๆๆๆๆๆ

หน้าหวาน.......สันดานโหด
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 01:43:30 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับท่านS.V ตี๋รูปหล่อ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 02:34:40 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะคะคุณแฟ๊นนนนนนนนน

ขอให้ปฏิบัติตนอยูาในศีลธรรมอันดี อยู่ในโอวาท รักครอบครัว มีความสุข เฮงๆ รวยๆ มีแฟนสวยๆนะคะ จุฟๆๆๆๆๆๆ

ตกใจหน้าซีด น้องมะยมมาเองเว้ยเฮ้ยยยย ฮาขอนังตี๋หน่อยเหอะ กร๊ากกกกก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

What man is a man , who does not make the world better?
dimple8
Full Member

คะแนน 26

Little Davil

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 03:23:26 PM »

ตกใจหน้าซีด น้องมะยมมาเองเว้ยเฮ้ยยยย ฮาขอนังตี๋หน่อยเหอะ กร๊ากกกกก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อุ๊ย....รู้ชื่อเล่นน้องด้วย  เขรินจัง  อิอิ

หน้าหวาน.......สันดานโหด
ลุงธีร์ ณ.ศรีธัญญา
คบคนพาลถ้าจริงใจก็ไม่ผิด... คบบัณทิตไม่จริงใจก็ไร้ผล...
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

สุขใดจะเท่า ..ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตังส์....

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 08:56:59 PM »

ibcbet

แฮป ปี้ๆๆๆๆๆๆๆ เบิร์ทเดย์์ ทู๊วววยูวววว.....

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:59:27 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตี๋

พระเจ้าอวยพระพร มีความสุขมากๆ
ได้วีซ่ายาวๆๆๆๆๆๆๆ นะครับ อิ อิ Grin Grin Grin

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 12:03:07 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับศิษย์น้อง ไม่เจ็บไม่จน หลวงปู่ทองคุ้มครองครับ
RouRou_Mel - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 135

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 02:59:54 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

rouroumel.multiply.com
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์