เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 02:30:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับคุณตี๋ ....... s.v  (อ่าน 6878 ครั้ง)
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 12:23:11 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับ

ขอบคุณครับพี่โรจน์ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับผม... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตี๋ ไหว้

ขอบคุณครับน้องบาร์ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้องตี๋...

ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ...

อยากให้มีข่าวดีเร็วๆครับ... Cheesy

ขอบคุณครับพี่หมอ.... ไหว้ Grin  ข่าวดีรอความพร้อมครับผม.. หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่เผด็จ...มีความสุขเช่นกันครับผม.. ไหว้ Grin

Grin  เมื่อวานเจอกันก็ลืมชนแก้ว........สุขสันต์วันเกิดครับตี๋  ปีหน้าแต่งเลย  Grin

ขอบคุณครับพี่เสือ ไม่ได้ชนมุมพี่เลย ปีหน้าโอเชครับ... ไหว้ Grin

Happy Happy Birthday ครับวุฒิ

สุขสมหวังทุกประการนะครับ แจนจับแล้วเจ๋ง (ไม่เจ๊ง) นะครับ

ส่งชาติ Cheesy

ขอบคุณครับพี่ต่อ   ไม่เจ๊งครับ เฮงๆๆ...มีความสุขเช่นกันครับผม... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม

ขอบคุณครับพี่เจเจ...มีความสุขเช่นกันครับผม.. ไหว้ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 12:29:39 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับผม

ขอบคุณมากครับพี่steam...มีความสุขเช่นกันนะครับ.. ไหว้ Grin

มีความสุขมากๆนะครับน้า

ขอบคุณครับกัปตันโอ๊ค..มีความสุขเช่นกันนะครับ  ไม่เจอเลยนะครับช่วงนี้ ไหว้  Grin

สุขสันต์วันเกิดครับผม

ขอบคุณครับพี่pasta  มีความสุขเช่นกันครับผม... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดนะครับไม่เจ็บไม่จนไม่ทุกข์ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับพี่ขุนช้าง...ขอพรจงคืนกลับเป็นพันเท่านะครับผม.. ไหว้ Grin

Grin สุขสันต์วันเกิดตาตี๋ สุขภาพแข็งแรงมาึวามสุขมากมาย Grin

ขอบคุณครับเฮีย  มีความสุขมากๆเช่นกันครับ คืนพรุ่งนี้ไม่ดึกมากจะแวะไปอุดหนุนครับ.. ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ขอให้สุขภาพแข็งแรงครับน้องตี๋

ขอบคุณครับพี่ชัย  มีความสุขมากๆเช่นกันครับผม.. ไหว้ Grin

หลงรักสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้องตี๋.....จัดงานวันเกิด+แต่ง พร้อมกันเลย

อะจ๊ากกกกกส์  ขอบคุณครับพี่เป้า  ยืมล้านนึงซิครับ... Grin คิก คิก ไหว้

RLG.พาหุงมหากา สวดโดยพระไทย

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขกับชีิวิต มาก ๆ นะตี๋  Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่โร๊ด...สวดทุกคืนครับ  มีความสุขเช่นกันครับผม... ไหว้ Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 03:07:53 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:33:22 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตี๋   ไหว้ Grin

ขอบคุณมากครับผม...พรุ่งนี้แอ่วน่านจะเจอมั๊ยหนอ... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับน้องตี๋ หลงรัก

ขอบคุณครับพี่จอย...มีความสุขเช่นกันนะครับพี่... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้   " คุณ ตี๋ "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

สาธุ ขอบคุณครับพี่คมขวาน ขอพรนี้จงกลับหาพี่ 10 เท่านะครับ สาธุ... ไหว้ Grin

...ขอให้มีความสุข สมหวัง ตลอดไปนะน้องรัก หลงรัก

ขอบคุณครับพี่น่อย...ไม่ได้ป๊ะกันหนักซะที..ฮือ... ไหว้ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับผม  มีความสุข+ความรัก+กะตังค์เพรียบพร้อมมิได้ขาดนะครับ เยี่ยม

ขอบคุณครับพี่แป๋ง..ขอให้พี่แป๋งรวยๆเช่นกันครับ.. ไหว้ Grin

ขอบคุณครับพี่ซับ...ล้นแล้วหลังบ้านอ่ะ  ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดนะคะคุณแฟ๊นนนนนนนนน

ขอให้ปฏิบัติตนอยูาในศีลธรรมอันดี อยู่ในโอวาท รักครอบครัว มีความสุข เฮงๆ รวยๆ มีแฟนสวยๆนะคะ จุฟๆๆๆๆๆๆ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

สุขสันต์วันเกิดครับท่านS.V ตี๋รูปหล่อ Grin

ขอบคุณครับป๋า...มีความสุขเช่นกันนะครับ ปลายปีจัดหนักต้อนรับครับ...อิอิ ไหว้ Grin

ibcbet

แฮป ปี้ๆๆๆๆๆๆๆ เบิร์ทเดย์์ ทู๊วววยูวววว.....

Grin Grin Grin ขอบคุณครับพี่ป๋วย

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตี๋

พระเจ้าอวยพระพร มีความสุขมากๆ
ได้วีซ่ายาวๆๆๆๆๆๆๆ นะครับ อิ อิ Grin Grin Grin

เพี้ยงสมพรปากทีเถอะวะ..แต๊งกิ้วน้องรัก.. Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับศิษย์น้อง ไม่เจ็บไม่จน หลวงปู่ทองคุ้มครองครับ

ขอบคุณครับศิษย์พี่..ขอให้ครอบครัวมีความสุขเช่นกันนะครับ หลวงปู่ทองยังไม่ถึงเมกาเลยอ่ะ... Grin

ขอบคุณพี่ RouRou_Me ด้วยครับ..มีความสุขมากๆเช่นกันครับ  ไหว้ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ  Cheesy

ขอบคุณพี่ Army ด้วยครับ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ... ไหว้ Grin

ขาดตกบกพร่องพี่ๆคนใดขออภัยด้วยนะครับ และถ้าผ่านมาได้เคยล่วงเกินใครขออภัยมาณ.ที่นี้ด้วยครับผม... ไหว้ Grin

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:39:27 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ตี๋

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 11:04:31 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ตี๋

ขอบคุณครับพี่วัฒน์ มีความสุขมากๆเช่นกันครับผม.. ไหว้ Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 11:35:05 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณตี๋

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 02:01:57 PM »

HBD นะเคอะพี่ตี๋

อิอิอิ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
โมโม่153
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2011, 08:20:31 AM »

สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องตี๋...อายุมั่นขวัญยืนนะคะ... หลงรัก

ครูแอม-ทีมซึมเศร้าฯ
Hero Member

คะแนน 56

......ซึมเศร้าทีม......

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 12:11:19 AM »

Grin Happy ฺฺBirthday จ้ะ
รอจะมาอวยพร คนสุดท้ายนะเนี่ย ไม่ได้ลืม  เยาะเย้ย
กุ๋ยฝากด้วย ครูแอมด้วย  Cheesy

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:54:26 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้องตี๋......................

ไม่เจ็บ  ไม่จน  และโซ่เปื่อยนะครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 05:50:47 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับคุณตี๋

ขอบคุณมากครับพี่ Southlander มีความสุขเช่นกันครับ.. ไหว้ Grin

HBD นะเคอะพี่ตี๋

อิอิอิ

ขอบเตียง เอ๊ยขอบคุณครับน้องโจ๊ก...มีความสุขเช่นกันครับ... Grin

สุขสันต์วันเกิดค่ะน้องตี๋...อายุมั่นขวัญยืนนะคะ... หลงรัก

สาธุ....สาธุ...สาธุ... ไหว้  Grin

Grin Happy ฺฺBirthday จ้ะ
รอจะมาอวยพร คนสุดท้ายนะเนี่ย ไม่ได้ลืม  เยาะเย้ย
กุ๋ยฝากด้วย ครูแอมด้วย  Cheesy

โว๊ว.ๆๆๆ..ขอบคุณครับครูแอม น้องกุ๋ย  ขอให้ได้ซี 9 ใน 5 ปีนี้ครับ.. Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้องตี๋......................

ไม่เจ็บ  ไม่จน  และโซ่เปื่อยนะครับ

ขอบคุณครับพี่โหน่ง...ถูกใจโซ่เปื่อยครับ...อิอิ ไหว้ Grin

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:18:35 PM »

สุขี....สุขัง....สุขคารัง......สุขคา.... คิก คิก

มีความสุขมากๆนะน้องรัก หลงรัก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:48:19 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับน้องตี๋ มีความสุขมากๆครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:22:36 AM »

ไหว้สุขสันต์วันเกิดครับ
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์